Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trasuachieumua
Thu gọn cột thông tin

Phát biểu chính thức thứ 3 của công ty luật đại diện cho Park Shi Hoo - phát biể

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2013 22:09:10 | Xem tất
đã bảo mà 99% là nói loạn lê, nói không thành có
nếu như có chuyện j xảy ra, chắc chắn là cô A còn chưa kịp về đến nhà đã im luôn rồi
chém thì cũng chém vừa thôi chứ
tốn giấy mực quá
các bạn cứ nghe tớ đi, không có gì xảy ra đâu

Bình luận

Chuẩn :D  Đăng lúc 1-3-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 22:36:43 | Xem tất
raindrops2812 gửi lúc 26-2-2013 12:03
K phải fan...nhưng mình thấy trong chuyện này
cô A là thực tập sinh muốn giao thiệp nh ...

mình cũng không phải là fan của PSH nên mình chẳng đứng về bên nào cả, nhưng mình hoàn toàn đồng ý với bạn ^^ bản thân mình chắc vì xem phim quá nhiều nên mình nghĩ khả năng gì cũng có thể xảy ra, ngay cả chứng cứ tuy đã rõ ràng nhưng vẫn có thể do người khác cố tình làm giả mà, vì vậy nói cô A không có lý do gì làm vậy ( vì cô A là con gái làm vậy sẽ ảnh hưởng đến mình, cũng không chắc qua việc này có nổi tiếng, được đóng phim hay không?), mình thì lại không thấy vậy, không hẳn là cô A muốn được đồng tình, nổi tiếng hay gì gì đó biết đâu còn có lý do khác khiến cô A làm vậy chăng? còn về PSH mình vẫn tin tưởng anh hơn vì mình nghĩ thông thường nghệ sĩ sẽ có một buổi họp báo ngay lập tức để phủ nhận về việc này, nếu để càng lâu mà không thanh minh thì càng làm danh tiếng của mình bị hủy sao? còn về phía cảnh sát sao chưa gì đã cho cánh báo chí biết khi vụ việc chưa làm rõ, mình thấy thật phản cảm về cách làm này của cảnh sát, bây giờ chưa có kết luận gì cả nên ta cứ chờ tin của cảnh sát thôi, nhưng mình nghĩ nếu sự điều tra của cảnh sát chứng minh được PSH vô tội thì cũng sẽ có một số người nghĩ rằng PSH dùng tiền để mua chuộc nhân chứng,cảnh sát... vì vậy mình mong sẽ cảnh sát sẽ tìm ra được bằng chứng rõ ràng để làm sáng tỏ việc này, để không kết tội lầm cho ai cả, và cũng đem sự thật đến cho moi người. Haizz... qua việc này anh PSH hãy gắn camera ở khắp nơi trong nhà luôn nha làm thế sự việc sẽ bớt rắc rối hơn.

Bình luận

Thích câu của bạn khuyên anh gắn Camera khắp nhà =)). Chuẩn đấy.  Đăng lúc 1-3-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 10:18:41 | Xem tất
Chẳng biết sự thật của câu chuyện này là thế nào nhưng PSH sẽ là người bị thiệt trong vụ này rồi.
Đang ở đỉnh cao sự nghiệp nên cho dù có hay ko có thật cũng vẫn là vết nhơ đối với anh thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 09:50:03 | Xem tất
nhiều thông tin trái chiều quá, chẳng biết là nên tin vào ai nữa{:301:}                                                                           

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 21:32:31 | Xem tất
a ấy còn khổ dài dài,sự nghiệp đang phát triển như thế mà bị liên tiếp bnhiu vụ thế nayfcos khi nào ai đó thấy a ý lên như diều gặp gió thì tìm cách kéo a ấy xuống k nhỉ?{:177:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách