Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trasuachieumua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phát biểu chính thức thứ 3 của công ty luật đại diện cho Park Shi Hoo - phát biể

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-2-2013 10:54:27 | Chỉ xem của tác giả
tin từ một phía như cái cô B bạn thân cô A gì đó khai báo không thể tin được mà.
Đã là bạn bè của nhau chắc chắn sẽ bênh vực cho nhau rồi hoặc là nghe cô A này kể lể mà tin sái cổ ấy chứ.
Vì vậy mà những fan girl như chúng ta cứ chờ đợi đến ngày phán quyết là hay nhất.
Đừng vị những lời nói trên báo đài mà làm mất đi tình iu của chúng ta với oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-2-2013 11:57:57 | Chỉ xem của tác giả
cô A rùi lại cô B, mệt quá

mình theo dõi thôi còn mệt nói chi đến đương sự

khổ quá cơ anh Park ới, anh cố gắng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-2-2013 12:03:40 | Chỉ xem của tác giả
K phải fan...nhưng mình thấy trong chuyện này
cô A là thực tập sinh muốn giao thiệp nhờ vả hoặc có ý nên mới đồng ý 1 mình vs K gặp mặt PSH, cô ấy gần như tronh ngành chắc cũng hiểu đôi phần trai gái gặp riêng nhau là có ý gì nhỉ...
chuyện xã giao bạn bè chắc chưa phải hay là mai mối, hay gặp nhau đổi tình lấy sự nâng đỡ chỉ trong 1 số lí do đó thôi...
PSH k phải giám đốc hay chủ chốt của 1 công ty đào tạo hay quản lí nên nghĩ bắt ép thực tập sinh đi vs mình thì k có lý rồi...
mình nghĩ ban đầu là ưng nhau tự nguyện đi...
trai gái lớn chuyện đó khó k xảy ra...sao cũng như người bình thường thôi...
có bắt ép đánh thuốc rồi cưỡng bức hay k mình người ngoài k rõ...
nhưng thấy lời khai của cô A cứ ngày càng mâu thuẫn...sở cảnh sát phía tây cũng cứ bung ít thông tin ra rồi báo lá cả ns vẽ om xòm như vụ T-ara...

Mình thấy cách làm của phía luật sư rõ ràng minh bạch hơn...

Đã vậy phía cảnh sát còn bung ra thông tin...trong máu và nước tiểu k có thuốc mê thì mình k hiểu là đánh bằng thuộc gì mà cô A kêu là bị đánh thuốc bất tỉnh đến sáng dậy thấy vậy...khúc sau bạn B lại kêu cô A nói nửa chừng tỉnh dậy thấy K đag xàm sỡ và PSH đang chuẩn bị vào cuộc...mình k hiểu cô A rốt cuộc lời khai là có tỉnh dậy hay là mê luôn...!!! Và bạn B của cô A mình thấy bênh cô A mà sao lời khai toàn đi ngược vs lời khai cô A thôi...

Mình là girl nhưng k nghĩ là con gái thì nên bênh cô A, có chắc cô A thành thật k...PSH là ngôi sao thì nhiều tiền 1 tay lâp hết được đâu thể nghĩ vậy được...pháp luật Hàn quốc nó cũng dữ dội lắm...
Cứ chờ xem sao...!!!

Bình luận

mình thấy bạn raindrop phân tích khá hợp lý vụ này và đồng ý với ý kiến của bạn. Cs Tây Seoul làm ăn rất đáng bận tâm, thiếu chuyên nghiệp và trái với luật pháp   Đăng lúc 26-2-2013 05:08 PM
mình mới xem 1 phim có P là CDDA, yêu thích k phải quá nhiều, mình hoàn toàn k bênh 1 ai nhưng cách một số bạn bình luận lại khiến mình thiên về việc tin tưởng P hơn   Đăng lúc 26-2-2013 05:07 PM
mrphuong ơi, nếu bạn là P, bạn có tin được 1 sở cảnh sát: chưa điều tra rõ ràng đã tung tin cho báo chí về vụ này và chỉ đích danh bạn với 1 tội trời ơi k   Đăng lúc 26-2-2013 05:05 PM
biết cái kết luôn cho mấy fan của PSH khỏi đau đầu...mình fan T-ara, hồi đấy cứ báo lá cải vẽ đủ chuyện nên mới trầm trọng danh tiếng tới vậy..fan mệt  Đăng lúc 26-2-2013 12:23 PM
đổi cả sở cảnh sát rồi cũng được thì mình chẳng tin cái kết tiếp theo lắm bạn  Đăng lúc 26-2-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 26-2-2013 12:27:32 | Chỉ xem của tác giả
rõ là nhức đầu quá đi thôi, vụ việc này cứ như 1 mớ bòng bong, tin tức thì ngày nào cũng cứ ra ầm ầm, vấn đề là chẳng biết tin nào nên tin và tin nào không nên tin.
Vẫn cứ chờ xem mọi chuyện tiếp tục diễn biến ra sao, hiện tại thì chẳng thể kết luận được điều gì.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 26-2-2013 14:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi coi vụ này có vẻ căng đây
Mình chẳng tin cô A này hoàn toàn vô tội, có chăng là anh thì được hưởng hoa, ả cũng muốn ăn quả thôi mà.
Vụ này ở Hàn Quốc thì căng thẳng thế và còn mong đen ra đen trắng ra trắng chứ ở VN thì coi như cứt trâu hóa bùn rồi

Bình luận

Hàn cũng thế thôi, xem vụ JJY 2009, người ta chết để đòi công lý mà cũng bị chìm xuồng đấy thôi  Đăng lúc 26-2-2013 04:31 PM
Tui đâu có chê đâu, sự thật nó thế mà  Đăng lúc 26-2-2013 04:09 PM
này này sao lại chê VN thế hử :-)  Đăng lúc 26-2-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-2-2013 10:12:22 | Chỉ xem của tác giả
Cũng là Netizen, cũng thâm mồm độc miệng như nhau thì nói nhau làm gì. Đã bảo không thích cách người khác làm mà làm theo như vậy thì mình cũng giống ta, ta cũng giống mình, huề cả làng.
Chắc là làm cách đó cô A hay anh P được lợi, chắc là cảnh sát sẽ nhanh chân hơn, chắc là từ VN nhưng bên Hàn nghe được.
Cá nhân mình hóng chuyện chỉ thấy 2 vấn đề. Là phụ nữ với nhau lại là phụ nữ Á Đông không thể hiểu được cô A sao lại chọn mặt trận báo chí mà đánh. Luật sư đâu, công ty quản lí đâu? Những chuyện này cứ để phơi từng chút một trên báo chí như vậy thắng cũng có đẹp mặt nào.  Thà là cứ một lần trút bầu tâm sự còn có thể hiểu được.
Nếu cô A là một diễn viên tương lai yêu nghề, đam mê nghiệp diễn cần phải biết danh dự quan trọng chứ. Những việc này đáng khoe để nhận sự đồng tình đến thế sao?
Đây chỉ là một góc nhìn, sự thật thế nào chỉ có  người trong cuộc mới rõ. Nhưng qua vụ này mình mới biết ra là có nhiều sứ giả công lí như vậy. Thế mà cứ tối ngày la vô cảm này nọ, báo chí thật là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-2-2013 11:30:18 | Chỉ xem của tác giả
vụ này đúng là rùm beng nhất từ trước tới giờ, tình tiết ngày càng nhiều, càng rối rắm, càng đáng ngờ.
ko biết nên nói gì, vì có lẽ bây giờ còn quá sớm để kết luận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 28-2-2013 00:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Vô số những tin tức trái chiều về vụ án chỉ phản ảnh rằng thông tin, sự kiện từ phía cảnh sát và bên nguyên với từ phía chúng tôi là hoàn toàn khác biệt.

Vì thế, chúng tôi mong các bạn hãy kiềm chế những ức đoán phiến diện và thừa thãi liên quan đến vụ việc này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 28-2-2013 16:17:48 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào mình cũng vào đọc tin mấy lần, nhưng rùi mình quyết định không đọc nữa vì mình thấy mọi chuyện cứ rối ren thế nào, mình thấy bấn loạn mất thôi, nhưng từ khi luật sư của PSH phát biếu chính thức thì mình thấy nhẹ nhõm đi 1 tí, tuy nhiên vẫn phải tiếp tục chờ, đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 28-2-2013 16:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết tin vào đâu,đúng là làm người ta lo lắng dã man luuoon ấy,!!!!!!!!mong là sẽ sớm có kết quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách