Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trasuachieumua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phát biểu chính thức thứ 3 của công ty luật đại diện cho Park Shi Hoo - phát biể

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-2-2013 00:07:04 | Chỉ xem của tác giả
đừng nói gì đến báo chí, 1 đài truyền thông lớn nếu cần họ vẫn moi những chuyện k có ra thành thật như thường
nhớ kì vụ của Daesung nhà mình, KBS đăng tin có nhân chứng bảo YGE chưa trả tiền bồi thường và bị bố già phán cho rằng mọi thủ tục đã xong, nếu cần sẽ xuất trình và chửi thẳng vào những đứa dựng chuyện

Vụ này của anh Park cũng v, trong lúc a đang chuẩn bị mọi thứ vì k còn cty quản lý, hẳn phải bối rối đến mức nào, thời gian đâu để ý đến hàng chục bài viết về mình, thừa nước đục thả câu, nhà báo mới dám xăm mình đăng mấy bài thế này.
Mà đã là hãm hại thì mấy thứ như thế này là chuyện thường, dám chừng lúc em A về nhà đã tự uống thuốc ngủ, ngủ li bì mấy ngày r thức dậy đi đến đồn khai báo =..=, NFS đâu thể kiểm tra ẻm uống thuốc vào lúc nào.
Xem trên các bài báo Hàn, những vụ xâm hại tình dục dù là bên nguyên hay bên bị đều đc giữ danh tính bí mật, còn anh Park, vì là ng` nổi tiếng, mọi ng` chỉ bik đến mỗi a, vụ kiện nếu thắng a cũng chẳng nguyên vẹn còn chị A và anh K vẫn bình an dù cũng là nghệ sĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-2-2013 00:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhiều bạn chê trách cô A gì đó thậm tệ,rồi nào phải dùng lý trí để phán xét này nọ...

Nói thật,nếu xử dụng lý trí,hay căn cứ vào những điều được đăng tải thì Park Shin Hoo có lỗi đầy.

Cô A,chỉ là một nhân vật tép riu,nếu muốn vu oan cho anh Park,cho dù thắng thua đời cô A cũng tiêu,cho là dấu tên đi,nhưng chuyện gì chả bị moi lên được,ở xứ Hàn này mà cô A dựng điều vu khống,thì ngày mai sẽ có liền bản tin,một phụ nữ nhảy lầu hay treo cổ gì gì đó.Dùng lý trí để suy nghĩ,làm một chuyện như châu chấu đá xe để được lợi gì,ngoại trừ người ta bị oan khuất thật.

Còn nói như là sau khi bị thuốc mê,tỉnh dậy không tỉnh táo là sai bét,tỉnh thuốc mê chỉ là toàn thân không điều khiển được như ý,còn lại phần đầu óc hoàn toàn nhận xét bình thường và cảm nhận được đầy đủ tất cả.

Con gái không nên đi uống rượu với người mới quen,hoàn toàn đồng ý,nhưng phải xem người mới quen ấy là ai.Là anh Park Shin Hoo đàng hoàng tử tế,đứng đắn với gia cảnh tốt...được làm quen với người này là một vinh dự.Không nói gì cô A,bất kỳ bạn nào ở đây,nghe nói có anh Park tới,cho dù nửa đêm nửa hôm bị cha mẹ xích vào chân giường,cũng bẻ khóa mà đi chớ đừng nói tới cô A.

Chữ ngờ thì thường khó học,bởi vậy mới nói,cô A dám tố anh Park mà không chịu ngậm họng,quả là đùa với lửa,chuyến này cô A tiêu chắc,ngồi ở đâu cũng sẽ bị fan anh Park xé xác thành trăm mảnh,cho đáng cái tội dám tố anh Park Shin Hoo.Chuẩn bị bông cúc trắng dành cho cô A,bởi đường nào cũng chết.

Chúc mừng anh Park,cứ từ từ mà ra đối chất,cho mấy bạn fan khắp nơi bày tỏ lòng tin với anh,cho cô A khiếp chơi,rồi sau đó mới cho cô A một bài học,nói gì đi nữa thì luật pháp cũng thường bao che người có tiền,nên thần công lý mới phải che mắt mà nghe bằng tai,vì nghe bằng tai thì mạnh ai nấy nói,ai có tiền thuê kẻ nào nói hay hay thì thần cho thắng.Công lý thế gian này đa phần là thế!

Bình luận

công ty luật này sẽ giúp aPark thắng kiện thôi, tội em A  Đăng lúc 26-2-2013 12:13 PM
like bạn này :)  Đăng lúc 26-2-2013 10:13 AM
nếu người bị kiện k phải là sao thì mọi chuyện sẽ đi theo hướng khác, người ta sẽ túm lại chữi cái thằng bị kiện, còn này là sao thì khác ^^  Đăng lúc 26-2-2013 09:34 AM
haha Park Shi Hoo k chuốc thuốc mê cô ta bạn tự tát vào mặt mình đi^^  Đăng lúc 26-2-2013 09:07 AM
mình tin trời có mắt, nếu anh Park thắng kiện bằng cách đó, sau này anh ta sẽ bị quả báo nặng thôi, ai làm ác chả bao h ket cuc tốt  Đăng lúc 26-2-2013 07:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-2-2013 00:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Ai nói nghe cũng có lý hết
Nhưng cuối cùng thì chắc người chịu thiệt trong vụ này chắc vẫn là cô A
Chưa xét cô là người xấu hay người tốt nhưng rõ ràng hình ảnh cô sẽ bị ảnh hưởng rất nhièu
Trong Dream High lúc c Eun Jung bị ông giám đốc gì quấy rối cũng phải mất rất nhiều thời gian mới dám đi tố cáo với cảnh sát và còn bị lão giam đốc vu oan là quyến rũ lão blah blah
Tố cáo như thế này chỉ kéo tên tuổi của A đi xuống thôi chứ làm sao dựa vào scandal mà nổi tiếng được
Mới chỉ là quấy rối thôi mà đã bị dư luận đàm tiếu, đằng này rõ ràng cô A vs a Park đã xảy ra abcxyz rồi
Còn mình nghĩ với thế lực fan của a Park + thế lựa gia đình thì không có chuyện j xảy đến với a Park được đâu, chắc sẽ là trắng án và hòa cả làng thôi

Bình luận

đúng là đàn ông hèn và đê tiện dựa hế lực fan + thế lựa gia đình thắng kiện 1 ng phụ nữ yếu thế...thâm tâm anh ta tự hào chắc  Đăng lúc 26-2-2013 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-2-2013 05:54:10 | Chỉ xem của tác giả
bibubibubu gửi lúc 25-2-2013 19:58
công lý cuối cùng rồi cũng sẽ thuộc về những kẻ lắm tiền nhiều của, gia đình quý t ...

Nè, bạn có từng nghe lâu ''Lưới trời lồng lộng, tuy thưa mà khó thoát'' chưa? Bộ giàu rồi thì muốn gì cũng được hả?, đừng có mở miệng mà ăn nói cái kiểu như là đúng rồi... Bạn biết nhà anh ấy quý tộc chứ gì? chứ bạn ko biết là gia đình quý tộc nhỏ đúng ko?... Thế bạn có tìm hiểu lý do ngta ko đi gặp cảnh sát chưa? Có đưa tờ giấy mời nào đâu mà đi, chả nhẽ tự động vác mặt tới khi ko đc mời à, đồn cảnh sát chứ quán ven đường sao?, hơn nữa nói gì thì nói anh ấy cũng là người NỔI TIẾNG đấy ạ, lại đang dính scandal bộ muốn đi đâu thì đi à? Bạn nói anh Park núp bóng LS, nói hay quá, bây giờ ko nhờ LS để giúp đỡ thì nhờ ai trong khi luật pháp ko rành, cách ứng xử trong những tình huống cũng ko rõ, hổng lẽ lại đi NHỜ BẠN!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-2-2013 07:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Nói ra thì bị ném đá nhưng mình phải nói, tất cả những điều tồi tệ cho đến lúc này của Park 1 phần (nếu không muốn nói là đa phần) là từ Park mà ra. Cứ cho A xấu xa, dụ dỗ này nọ đi. Nhưng cái sự thật mà Park và A đều có điểm chung, đó là họ có QHTD ngay sau khi gặp nhau 1, 2 tiếng, cả 2 đều thừa nhận nhé. Nếu cô A dụ dỗ Park thật thì chính Park cũng đã tạo điều kiện cho cô ta dụ dỗ anh. 1 người đàn ông 35 tuổi, sự nghiệp rỡ ràng, giàu có như thế thì không lí do gì lại bị 1 cô gái 22 tuổi dụ lên giường được nếu anh ta không đồng ý. Việc tình 1 đêm không xấu, thật ra nó khá phổ biến trong xh bây giờ nhưng để 1 cô gái không hề biết rõ gốc gác trèo lên giường của mình thì là việc đáng trách và xin lỗi mình phải nói anh Park có vấn đề về lối sống. Ở đây không thể nói say được vì anh Park đã tuyên bố là "cả 2 có tình cảm và tự nguyện", say thì làm sao biết tự nguyện hay không? Nghĩa là anh thừa nhận anh và cô ta QHTD lúc còn tỉnh táo, còn chuyện do "có tình cảm" mà QHTD thì mình ko tin chút nào, mới gặp mà tình cảm gì, tình 1 đêm thì có. Nếu là gái bán hoa, ăn bánh trả tiền thì không nói làm gì, nhưng giả sử không hề có chuyện cưỡng này nọ nhưng cô A bày trò, vu khống cho Park thì đó cũng là hậu quả mà Park phải chịu vì chính anh đã cho cô ta chứng cứ để kiện anh. Nói cô ta xấu, đúng, nhưng Park liệu có tốt đẹp không khi để 1 cô gái lên giường với mình chỉ sau vài giờ quen biết? trong tình trạng tỉnh táo?
Bây giờ nếu đúng như A và Park thừa nhận thì chắc chắn trong người A có tinh trùng của Park. Vậy thì có cưỡng hay không rất khó nói, chỉ dựa vào vết xây xát trên vùng kín của A mà nếu A say, không chống cự thì xây xát kiểu gì? Park đúng hay A đúng có lẽ chẳng ai xác định được nữa, bây giờ xem ai thắng thôi. Mà thấy vụ JJY 2009 cũng thấy showbiz Hàn bị thao túng cỡ nào rồi. Vụ này mình thấy A khó mà thắng được mà sự nghiệp của Park coi như chìm xuồng (nhưng vẫn còn đường mà, rút lui vài năm rồi quay lại thôi). Nếu A sai thì không còn gì để nói còn nếu ngược lại thì cô ấy thật sự đáng thương, châu chấu đá xe, dù có đổi mạng như JJY thì cũng có được cái gì đâu.

Bình luận

@Rose: xài bao có thể lúc muốn phun ra tới nơi, có thể trước đi ra vô mà k có bao, còn vết tích đó bạn  Đăng lúc 26-2-2013 12:15 PM
Có quan hệ sẽ để lại vết ngay. Mình định viết câu này nhưng sợ fan ném đá nhưng quả thực người tốt thật sự ko bao giờ dính dáng với kẻ xấu  Đăng lúc 26-2-2013 10:22 AM
sao đọc thấy cmt bạn đúng quá ^^ khách quan lắm  Đăng lúc 26-2-2013 09:40 AM
thấy bảo là xài bcs rồi nên chắc k có t***t*** đâu  Đăng lúc 26-2-2013 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-2-2013 08:41:28 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày tin tức càng loạn
đọc các bài của các bạn càng thấy ko biết đằng nào mà lần
tốt nhất chờ kết luận cuối cùng của bên điều tra
trong chuyện này ai cũng là ng có lỗi
chờ xem kết quả cuối cùng đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-2-2013 09:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Điều đầu tiên khi nhìn thấy cái tít là mình nghĩ ngay đến 1 thế sự hoàn toàn mất cân bằng.
cty luật và 1 người bạn. Đại diện cho PSH là cty luật, còn đại diện cho cô A là 1 người bạn =))

Có lẽ do xem phim luật với hình sự HK nhiều mà mình đâm ra k có thiện cảm với luật sư cho lắm. Xem phim thấy họ tìm mọi lý do mọi lời nói mọi thứ để bác bỏ, nghĩ lại nếu là mình thì dĩ nhiên thế nào mà cãi lại cho dc 1 luật sư, nói ra 1 câu thể nào cũng bị bắt giò đến 8,9 từ, bị suy diễn đến đủ thứ kiểu.

Dạo gần đây rãnh nên mới bắt đầu theo đọc từng bài về vụ này, sự tình hiện tại mình tin PSH sẽ thắng kiện, tuy nhiên dư luận nghĩ gì về anh thì lại là chuyện khác, riêng mình cũng đã có cái nhìn khác về anh rồi. Đi bar - gặp gỡ 1 cô gái - tán tỉnh (ai tán ai cũng dc, chung quy là có tán tỉnh nhau) - dẫn về nhà và 419. Chẹp chẹp...

Bình luận

ờ, mình cũng k thiện cảm với luật sư, nhất là tổ hợp đó còn là tập hợp những luật sư giỏi nhất nữa  Đăng lúc 26-2-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-2-2013 10:05:20 | Chỉ xem của tác giả
@allison : Bợn allison bức xúc như thể mình là nạn nhân bị cưỡng hiếp vậy =)) . Bợn à bợn có anti cũng biết kiềm chế chứ , bợn phải biết rằng vụ việc này vẫn chưa có hồi kết mà  .Bợn cứ luôn mồm bảo mình khách quan nhưng tớ thấy bợn đang rất là chủ quan , cứ nhằm anh Park mà chửi trong khi vẫn chưa có kết luận là PSH có tội hay không ?! Bợn cứ chửi anh Park như thế chả trách fan anh Park cũng nhằm vào em A mà chửi . Chửi qua chửi lại cuối cùng ... cả 2 đều bị chửi :))

Bình luận

Ai có tội sẽ bị quả báo thôi (Trời có mắt bạn ạ) ko cần chúng ta nguyền rủa đâu !  Đăng lúc 26-2-2013 11:13 AM
Thật giả trắng đen lẫn lộn we là người ngoài ko hiểu hết được,đừng vì những phán xét chủ quan mà hối hận ko kịp...  Đăng lúc 26-2-2013 11:12 AM
Rất thông cảm cho chị của bạn ,nhưng phụ nữ cũng có nhiều loại, với lại sự việc này vẫn chưa đi đến đâu.Bạn ko nên vội phán xét như thế  Đăng lúc 26-2-2013 11:10 AM
Đàn og là thế đó... dù có "cưỡng" hay qhe bt thì ng thiệt thòi bao h cũng là phụ nữ :(((  Đăng lúc 26-2-2013 10:39 AM
@allison: :'( thương cho chị bạn  Đăng lúc 26-2-2013 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-2-2013 10:06:01 | Chỉ xem của tác giả
mình ko phải người trong cuộc nên tốt nhất đừng đoán mò nữa ! hãy ngồi chờ kết quả xem ai đúng ai sai ! cho dù park ko làm thì sự ngiệp của anh đã bị 1 vết nhơ rồi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-2-2013 10:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Buồn cười quá! Ih như trên film vậy. Còn bạn nào bảo psh tìm gái làng chơi càng buồn cười hơn. Ko bik mí bạn bao nhiu tủi, có bik tâm lí của một người cần rất nhiều nhu cầu sinh lý . Những người khác chưa có scandal là tại lí do nào đó thôi. Chuyện cô B lên báo nói như vậy thật sự ảnh hưởng đến quá trình rất nhiều vì bị nhiễu thông tin. Đúng là giới truyền thông thật quá đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách