Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trasuachieumua
Thu gọn cột thông tin

Phát biểu chính thức thứ 3 của công ty luật đại diện cho Park Shi Hoo - phát biể

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 25-2-2013 20:02:47 | Xem tất
Hai cái comment không ra gì đứng kế nhau thiệt là hợp đó nha :))

chuyện tận mắt thấy tận tai nghe nhiều khi còn là láo toét, chả hiểu sao chưa thấy chưa nghe mà ai cũng kết luận như đúng rồi :))

Bình luận

vì họ vô nhà đóng cửa tắt đèn nên mới ra như vầy, có ai làm chuyện đó trước mặt ai đâu, phải chấp nhận thôi  Đăng lúc 26-2-2013 11:50 AM
love...:)  Đăng lúc 25-2-2013 08:21 PM
like:))  Đăng lúc 25-2-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:20:31 | Xem tất
hazzz mong vụ này mau có kết luận đi, cứ cãi qua cãi lại báo chí lại có thêm việc làm thôi
Vẫn hy vọng anh park vô tôi nhưng mong manh quá
dù như vậy thì còn lâu sau nữa mới tiếp tục sự nghiệp, mấy cái scandal bình thường như của Lee ji Ah còn khổ sở nữa là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:24:20 | Xem tất
trasuachieumua gửi lúc 25-2-2013 20:02
Hai cái comment không ra gì đứng kế nhau thiệt là hợp đó nha :))

chuyện tận mắt thấy ...

Đọc thông tin từ các bên, coi CCTV từ quán bar và nhà của PSH, thêm vào đó là hiểu được tính tình của anh PSH, mình thấy đã có kết luận rồi. Bây giờ chỉ chờ đợi kết luận của tòa án thôi. Không biết luật sư nào sẽ chiến thắng nhỉ???????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:25:44 | Xem tất
bibubibubu gửi lúc 25-2-2013 19:58
công lý cuối cùng rồi cũng sẽ thuộc về những kẻ lắm tiền nhiều của, gia đình quý t ...

Mình ko có ý gây war hay tranh cãi gì với bạn này
Nhưng mà mình khá là bất mãn với cái kiểu nhìn đời của bạn
Ko biết bạn được bao nhiêu tuổi rồi mà phát biểu về xã hội nhân sinh với cái thái độ như thế, cứ như là hiểu biết lắm thay

Người trưởng thành có cái suy nghĩ của người trưởng thành. Nếu mà anh Park lật đật đi thanh minh thanh nga, tích cực cộng tác với cảnh sát này nọ như lời bạn + 1 số ý kiến khác, thế nào chả có thêm bài báo nói là anh màu mè, hoặc có tật giật mình, hay bỏ tiền ra mua sự trong sạch, hoặc đạo đức giả chẳng hạn. Dám cá thế nào chả có mấy cái dòng như thế. Đúng là thời buổi này lắm tiền lắm của thì có lợi thế đấy, nhưng mà ko phải cái gì cũng bưng bít bằng tiền được đâu bạn à. Làm ơn nhìn đời từ nhiều phía đi, đứng 1 chỗ mà như thấy cả thế giới thế kia có ngày rước họa vào thân đấy

Bình luận

cô ta đúng là ko đứng đắn và cũng vì gặp phải 1 ng "quá đứng đắn" nên mới có vụ kiện tụng này đấy bạn ạ.  Đăng lúc 25-2-2013 10:52 PM
lúc ở bar chưa say, còn đi dc, cô ta ko đi, ai ép? Muốn ko bị hại thì đừng uống rượu vs trai, cũng là loại ko đứng đắn thôi. 419 bây h là chuyện bt rồi  Đăng lúc 25-2-2013 10:37 PM
cô kia gặp anh ta lần đầu đã bị lôi về nhà anh ta trong trạng thái kh tỉnh táo anh ta chả thừa nhận đã quan hệ thế còn gì để nói nữa  Đăng lúc 25-2-2013 09:15 PM
cô kia gặp anh ta lần đầu đã bị lôi về nhà anh ta trong trạng thái kh tỉnh táo anh ta chả thừa nhận đã quan hệ thế còn gì để nói nữa  Đăng lúc 25-2-2013 09:15 PM
nói rất hay...^^  Đăng lúc 25-2-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:25:44 | Xem tất
bibubibubu gửi lúc 25-2-2013 19:58
công lý cuối cùng rồi cũng sẽ thuộc về những kẻ lắm tiền nhiều của, gia đình quý t ...

Mình ko có ý gây war hay tranh cãi gì với bạn này
Nhưng mà mình khá là bất mãn với cái kiểu nhìn đời của bạn
Ko biết bạn được bao nhiêu tuổi rồi mà phát biểu về xã hội nhân sinh với cái thái độ như thế, cứ như là hiểu biết lắm thay

Người trưởng thành có cái suy nghĩ của người trưởng thành. Nếu mà anh Park lật đật đi thanh minh thanh nga, tích cực cộng tác với cảnh sát này nọ như lời bạn + 1 số ý kiến khác, thế nào chả có thêm bài báo nói là anh màu mè, hoặc có tật giật mình, hay bỏ tiền ra mua sự trong sạch, hoặc đạo đức giả chẳng hạn. Dám cá thế nào chả có mấy cái dòng như thế. Đúng là thời buổi này lắm tiền lắm của thì có lợi thế đấy, nhưng mà ko phải cái gì cũng bưng bít bằng tiền được đâu bạn à. Làm ơn nhìn đời từ nhiều phía đi, đứng 1 chỗ mà như thấy cả thế giới thế kia có ngày rước họa vào thân đấy

Ôi mạng nhà tớ bị lổi nên thành ra double comt thế này, mod vào xóa hộ tớ nhé. Thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:33:47 | Xem tất
Ngụy biện thôi. Cả đám đàn ông có tiền có thế đi áp bức 1 cô gái yếu đuối như thế nào mà chả đc. Bây h có 1 ng bạn đứng lên giúp đỡ mà họ đã Bash ng ta như thế rồi...

Tội nghiệp cô A và gđ cô ấy. Mình mà ở bên Hàn sẽ vận động hội phụ nữ đứng lên biểu tình ủng hộ A chống lại 2 kẻ đó. Tưởng mình là dv có tiền là giỏi sao. Phụ nữ thời nay ko phải là 'đồ chơi của đàn ông', ko phải thứ cần thì ' lên giường" ko cần thì đuổi đi. Cả đám Fan nữa cùng là phụ nữ với nhau sao ko đứng về phía cô ấy !!!

CẦU TRỜI CẦU PHẬT BẢO VỆ CHO CÔ GÁI TỘI NGHIỆP !! hôm qua có thắp nhang cầu cho cô ấy sẽ đòi lại công bằng và tìm đc 1 ng đàn og tốt để kết hôn

Bình luận

Còn PSH nữa, mọi người có quyền hoài nghi, miệt thị anh ấy, ai cũng có lý cả. Đã là ng ngoài đừg nên hại não suy nghĩ về 1 phía, chỉ sợ sẽ thất vọng thôi   Đăng lúc 26-2-2013 08:07 PM
hay thắng lợi của cô ấy chính là phá tan sự nghiệp của PSH, đó là mục đích của mọi việc. Ai biết đàng sau cô ấy có phải một âm mưu loằng ngoằng nào đó   Đăng lúc 26-2-2013 08:05 PM
Ôi trời ạ đã biết ai trắng ai đen đâu mà bạn. Có thể cũng chả biết có phải cô A thực sự muốn thắng ko.  Đăng lúc 26-2-2013 08:04 PM
cho dù phán quyết là k cưỡng mình vẫn tin A, em ấy thật đáng thương, thân cô thế là không tiền mướn luật sư hàng đầu, đổi cả sở cảnh sát!  Đăng lúc 26-2-2013 11:52 AM
Gây war à.. sorry PSH ko đủ tieu chuẩn cho tui quan tâm đâu chẳng qua tôi ghét cay ghét đắng những hạng đàn ong xem phu nữ như 'đồ chơ'i thôi.  Đăng lúc 26-2-2013 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:47:29 | Xem tất
cũng từ  một câu chuyện thôi
rồi từ từ cũng sẽ tới cái đích
cứ ngấm và chờ đợi ,
thanks bạn dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:53:50 | Xem tất
allison gửi lúc 25-2-2013 20:33
Ngụy biện thôi. Cả đám đàn ông có tiền có thế đi áp bức 1 cô gái yếu đuối như  ...

Chậc, dịnh ko nói nữa mà thấy ngứa miệng, hình như lâu rồi ko comment nên nó thế

Mình chỉ muốn nói với bạn về cái ý rắng "cùng là phụ nữ với nhau sao ko đứng về phía cô ấy thôi"
Là phụ nữ dĩ nhiên là phải đồng cảm với nhau về nhiều mặt
Nhưng cũng vì là phụ nữ nên mình lại hiểu phụ nữ hơn đàn ông họ hiểu, chỉ trừ người đàn ông đang yêu 1 người phụ nữ của  họ thì mình chịu ;))

Trng chuyện này ko phải vì thích anh PSH mà bênh vực ủng hộ anh ta gì cả. Nếu sự việc này tiến triển theo hướng thế nà,y " đó là cô A đã đi tố cáo và yêu cầu cảnh sát đi điều tra ngay lập tức, đề nghị xét nghiệm máu,... (tế nhị nên tự hiểu) và có kết quả rõ ràng, sau đó bắt giam anh Park cái rụp, rồi báo chí đưa tin, lúc đó thì mình sẽ ko nói gì. Nhưng mà thử hỏi từ đầu đến giờ có gì nó rõ ràng chưa, nay đọc thế này thì mai thế khác, có khi sáng nắng chiều lại mưa không biết thích ứng thế nào. Thế thì tin ai đây?

Còn 1 điều nữa, ko phải mình nói xấu phụ nữ đâu. Xã hội này có nhiều dạng người, tốt xấu đều có, có đàn ông tốt thì cũng có đàn ông xấu, và phụ nữ cũng thế. Có người nhìn xấu chưa hẳn đã xấu, có người nhìn tốt chưa hẳn đã tốt, có người nhìn đáng thương tội nghiệp chưa chắc đã thật sự như thế, có người nhìn chảnh chọe độc mồm độc miệng chưa hẳn là ác,.... Kinh nghiệm đi làm dạy cho mình như thế. Ngay cả bản thân mình, ở nhà mới là con người thật, vào công ty là khác hoàn toàn. Và ko phải chỉ mình mình là thế... Có thể nhiều người cho đó là giả tạo này nọ, nhưng mà đó là cách tự bảo vệ mình khi bản thân là một người phụ nữ tự lập trong xã hội

Bình luận

thế phải đóng vai suốt ngày à, thật khổ quá đi! ^^  Đăng lúc 26-2-2013 11:54 AM
chuận  Đăng lúc 25-2-2013 09:21 PM
hay quá ^^  Đăng lúc 25-2-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:55:09 | Xem tất
Chính thức đây được gọi là cái comt của "một kẻ lắm hơi nhiều chuyện"...
Từ nhỏ cho đến già đầu như bây giờ chả bao giờ thèm quan tâm cái thế giới Showbiz nó mặt ngang mũi dọc thế nào, mà khổ nỗi cũng mắc bệnh thích cái đẹp nhưng lại bị thiếu yếu tố "si mê+ điên cuồng" nên chả hâm mộ được ai dù là trai xinh, gái đẹp, tiếng tăm lừng lẫy.
Mà tiếc là mắc bệnh nan ý gọi là bệnh "ngứa mồm" với những cái chướng tai, gai mắt, phi nhân đạo nên phải "TRÕ" vào nói chơi...
Bình luận ai chả có quyền, nhưng làm người thì phải có "nhân cách + đạo đức và quan trọng nhất phải có TÂM", là CON NGƯỜI, sống trên đời mà không có TÂM thì không nên tự nhận mình là "Người có nhân cách", bới NGƯỜI với VẬT khác nhau có mỗi cái này!
Nói không ai cấm, nhưng nói thì phải nghĩ.
Không phải thích nói gì thì nói.
Thích làm gì thì làm không cần quan tâm đến suy nghĩ của "người trong cuộc".
Là người có MẮT để nhìn mà nhìn KHÔNG THẤY thà MÙ mà tinh tường .
Là người có TAI để nghe, mà nghe KHÔNG THỦNG thôi thà ta ĐIẾC.
Là người có MIỆNG để nói, mà thốt ra những câu KHÔNG CÓ ĐỨC thà ta bị CÂM
Lá người có ĐẦU ÓC để suy nghĩ mà nghĩ BẤT ĐẠO thì thà KHÔNG CÓ TRÍ NÃO.

Con người không phải chỉ nghe, nhìn, phán đoán từ một phía ( tin cái ta tin và phủ định những điều còn lại), mà phải sống, nghe, nhìn, phán đoán và "Thốt" ra những điều "CÔNG TÂM".

Đừng nói những điều mà có thể sau này "CHÍNH BẠN" sẽ phải hối hận vì trong vô số những lời nói ác ý trong đó có bạn, có thể khiến cho một ai đó có suy nghĩ "TIÊU CỰC" với cuộc sống này.
Cuộc đời này đã đủ cái Ác rồi, hy vọng Bạn không phải là một người góp phần "Thêm dầu vào lửa"- "Góp gió thành bão", để biến cái Xã Hội này thêm "ĐEN TỐI".

P/S: Hãy sử dụng Lý Trí và Tình Cảm một cách quân bình để nhận định sự việc.

Bình luận

@jinjin:P/S của tôi là dành cho ai thiếu cái đó. Hình như b có gì đó nhầm ở đây thì phải, tôi vẫn đang bình tĩnh để chờ đợi PL và phán quyết của tòa.  Đăng lúc 27-2-2013 01:15 AM
Thật bình tĩnh ngồi xuống và đợi:)  Đăng lúc 27-2-2013 12:32 AM
Lý trí với chả tình cảm chả liên quan gì ở đây đâu b:|.Vấn đề ở đây là pháp luật,lý trí,tình cảm của b k quyết định thay PL đc đâu vậy nên tốt nhất b nên   Đăng lúc 27-2-2013 12:30 AM
câu này của bạn đủ xuc pham để tôi ko muốn tranh luận voi ban nữa... chấm hết  Đăng lúc 26-2-2013 08:14 PM
tự ạn gây war trc, tự bạn phán xét ng k rồi tự bạn ket thúc tho...i bạn đừng lấy danh phụ nữ mà bệnh vực A nữa, vì bạn cũng là người dìm cô ta xuống rồi   Đăng lúc 26-2-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 20:55:38 | Xem tất
Ngồi đợi phán quyết cuối cùng thôi,
giờ loạn thông tin rồi, chẳng tin được bên nào.
Cá nhân nghi một người như a Park thiếu j người theo việc gì phải đi cưỡng bức để nếu tội danh bị thành lập sự nghiệp tan tành như chơi.

Bình luận

tâm lý PSH đúg có vđề rồi mphuong nhĩ...  Đăng lúc 27-2-2013 12:29 PM
mấy em thèm anh ấy, sẵn sàng làm tình thì anh ấy k thèm, anh ấy thèm cô A mới ra vụ này đó bạn!  Đăng lúc 26-2-2013 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách