Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 556|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phản ứng hóa học của các diễn viên trong “Wok Of Love” đã tạo nên một chuyện tình tay ba đầy độc đáo và chân thành.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phản ứng hóa học của các diễn viên trong “Wok Of Love” đã tạo nên một chuyện tình tay ba đầy độc đáo và chân thành.

Nhân viên sản xuất của SBS "Wok of Love" gần đây đã chia sẻ về chuyện tình tay ba đầy độc đáo trong bộ phim của họ.

Spoilers

Mặc dù cả hai nam chính, do 2PM Junho và Jang Hyuk đảm nhận, đều cùng phải lòng một cô gái (vai diễn của Jung Ryeo Won), nhưng bromance giữa Chilsung và Poong đã khiến mối quan hệ này càng trở nên lôi cuốn và thú vị hơn.

Cách thổ lộ của Seo Poong vô cùng đặc biệt. Khi anh ấy phát hiện ra rằng Doo Chil Sung (Jang Hyuk) cũng có tình cảm với Dan Sae Woo (Jung Ryeo Won), anh ấy đã vô cùng đắn đó. Và vì không thể buông bỏ sự trung thành dành cho Chil Sung, anh ấy đã nói với Sae Woo rằng, "Tôi thích cô. Nhưng tôi cũng thích huyng ấy [Chil Sung] nhiều như vậy."

Sae Woo, rõ ràng không phải là một cô gái thụ động, sẵn lòng chờ đợi nam chính đến và quyết định điều gì sẽ tốt cho mình. Cô ấy đã đáp lại lời thổ lộ của Seo Poong rằng "Anh thích cả tôi lẫn anh ấy. Anh vẫn có thể tiếp tục làm điều đó. Nhưng tại sao lúc lựa chọn từ bỏ, anh lại chọn từ bỏ tôi?" Và sau đó cô ấy quyết định sẽ nghe theo con tim mình và tìm đến với người đàn ông cô ấy thích nhất.

Trong khi đó, nhân vât Doo Chil Sung cũng đã tự mình thể hiện được tình yêu và tình bạn vô cùng sâu sắc. Anh ấy thậm chí không màng đến việc hy sinh cuộc sống của mình để giúp đỡ Seo Poong, từ bỏ công việc của anh ấy, tình cảm mà anh ấy dành cho Sae Woo thì luôn đơn thuần và ngọt ngào ngoài sự mong đợi. Cho dù là cuối cùng Sae Woo có đến với người khác chăng nữa, anh ấy vẫn sẽ tiếp tục quan tâm đến cô ấy.

Nhân viên sản xuất tiết lộ thêm rằng, “Bất cứ cảnh quay nào có cả 3 người họ, không khí khi đó vô cùng đặc biệt. Có rất nhiều lời thoại và cảnh quay hài hước, và tương tác của họ với nhau vô cùng tốt đem lại rất nhiều tiếng cười ở trường quay. Hãy cùng chờ đợi xem phản ứng hóa học của họ trên phim sẽ tốt hơn như thế nào nhé."

Preview Ep.23-24:

Cre: http://entertain.naver.com/now/read?oid=057&aid=0001258072
Via: https://www.soompi.com/2018/06/1 ... ryeo-won-jang-hyuk/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2018 14:47:14 | Chỉ xem của tác giả
vậy phim này cuối cùng sis thích anh nào mọi người?
Mình thì mong anh Jang Huyk vì muốn a ấy làm nam chính, nhưng nếu vậy thì lại giống những phim khác, hơi dễ đoán nhỉ
À thanks news bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-6-2018 20:22:17 | Chỉ xem của tác giả
lunarwood gửi lúc 12-6-2018 02:47 PM
Mình thì mong anh Jang Huyk vì muốn ...

Mình thì muốn nàng Sae Woo về với anh bếp trưởng Seo Poong. Hai người quá hợp nhau về cái khoản ăn uống, và cô đưa ra nhiều ý kiến giúp hỗ trợ anh rất nhiều trong việc cải thiện món ăn. Anh đại ca cứ để đám đàn em và bà mẹ bán rong chăm sóc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2018 09:33:51 | Chỉ xem của tác giả
lunarwood gửi lúc 12-6-2018 02:47 PM
Mình thì mong anh Jang Huyk vì muốn ...

Phim mới đi được có nữa đường (tập 10) đã vậy còn ngưng chiếu 2 tuần vì World Cup với Bầu cử các kiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-6-2018 19:21:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đọc nội dung thấy thích thích, đợi ra hết rồi coi 1 lèo luôn, thích a nam chính.kkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-6-2018 13:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Tuần nào mình cũng hóng phim này. Sae Woo về với anh nào mình cũng ưng, kiểu như đi với anh nào cũng hợp ấy. Mà coi cho đến tập mới nhất, mình vẫn chưa nhận ra vai chính là anh nào luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách