Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1929|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Phần mềm xem phim load nhanh hơn utube, có sub sớm nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-4-2013 11:06:32 | Xem tất |Chế độ đọc
Chào mọi người, hôm nay tớ sẽ giới thiệu với mọi người phần mềm tiện ích xem phim.
Tính năng: xem online như youtube. Nhưng load rất nhanh, khoảng 10-30s đã load ngon 1 bộ phim.
Phim trên này có sub rất nhanh.
Chỉ có điều đây là sub Trung và phần mềm của trung quốc.
Nhưng nếu mọi người ai biết tiếng trung có thể xem được.
Đây là link down: http://dl.pps.tv/
Hướng dẫn xem phim Hàn:
Ví dụ:
Bạn muốn xem phim hàn quốc mới nhất
:-ss xin lỗi nhé, cấp của mình chưa được đăng ảnh. Lúc nào đủ cấp mình sẽ đăng ảnh hướng dẫn.
Bạn nào hứng thú với phần mềm này thì cứ pm mình. Mình sẽ giúp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 11:20:41 | Xem tất
tiếng trung thì mình chịu

đã thế lại là phần mềm của trung quốc.

Mình không có dùng soft của TQ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 19:41:09 | Xem tất
mấy soft phần mền xem tv online của bọn tàu công nhận load nhanh thật, mạng cùi cùi mà nó cũng load tâm 2m/s bảo sao chả nhanh hơn youtube
Trước mềnh có dùng thăng này rầu cũng dễ dùng thâu mờ, dù không biết tiếng trung nhưng cái này cũng không phải là khó sử dụng lém. Nhưng có điều là đầy là soft xem online của bọn tàu, không biết nó có cho tềm các phim tiếng việt không nhỉ???? trước nay toàn tềm xem phim online của bọn trung bằng soft này thâu ah, chưa bao h thử tềm phim nào có sub của việt nam như trên youtube cả nên khoản này còn hơi thắc mắc, bợn có thể cho ý kiến không???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 20:45:55 | Xem tất
mth.mth.mth gửi lúc 6-4-2013 19:41
mấy soft phần mền xem tv online của bọn tàu công nhận load nhanh thật, mạng cùi cùi mà  ...

:D không hiểu nói gì luôn. Mặc dù đã đọc lại 3 lần rồi.
Bạn có thể nói tiếng việt phổ thông không?
Xin lỗi bạn trước nha ^_^

Bình luận

kiếm phim trên các web của tàu thâu ah, ko có hỗ trợ tềm kiếm phim trên các web của việt nam thì phải  Đăng lúc 7-4-2013 10:00 AM
àh ý của mềnh là phần mền này có tềm được các phim của việt nam không ấy thâu mờ bợn, vì theo mềnh biết thì các soft của bọn tàu thường chỉ hỗ trợ tềm   Đăng lúc 7-4-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 20:49:19 | Xem tất
losblancos113 gửi lúc 6-4-2013 11:21
ặc sub tiếng trung vại mà cũng quảng cáo sub nhanh nhất nữa
Soft của Tàu khựa th ...

ừ, sub của trung nhanh hơn sub việt nhiều bạn ạ.
Mà lúc mình đăng ký vào subteam tưởng sẽ được sub phim trung nhưng hóa ra là sub phim và show hàn quốc từ sub trung đấy ^^
Bạn không nên suy nghĩ thiển cận là cứ trung quốc là xấu. Không phải mình bảo vệ trung quốc nhưng mình kì thị nó nó cũng kì thị mình.
Sự thật là việt nam là bãi rác của trung quốc đấy bạn ạ.
Đồ nó bán sang cho mình 1đ
Nhưng dân nó mua 100đ. Chúng nó toàn dùng đồ xịn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2013 09:09:50 | Xem tất
losblancos113 gửi lúc 7-4-2013 08:50
:v mình ko suy nghĩ thiển cận như bạn nghĩ đâu :)) bạn đã bao h xài các phần mềm T ...

mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn phần mềm của china làm có rất nhiều cái hữu ích tuy nhiên nó thường kèm theo là 1 số phần mềm rác nhiều khi độc hại để theo dõi máy tính của bạn có lẽ cẩn thận vẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-4-2013 15:57:35 | Xem tất
notice gửi lúc 7-4-2013 09:09
mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn phần mềm của china làm có rất nhiều cái hữu ...

ừ, mình cũng biết là thế. Nên lúc cài nó có hỏi có cài thêm không. Thì mình chọn không cài thêm gì. Nếu lỡ cài rồi các bạn có thể dùng phần mềm obit unlock để xóa nó hoàn toàn ra khỏi máy tính. ^^ Máy tính của mình rất sạch, chỉ cài những gì cần thiết thôi.

Bình luận

Vì thế mình mới bảo unlock và delete nó đi mà :D  Đăng lúc 7-4-2013 06:12 PM
Có những pm nó chẳng thèm hỏi cũng vẫn âm thầm cài đó bạn  Đăng lúc 7-4-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 13:46:31 | Xem tất
Sao ko tìm phần mềm nào tương tự mà bằng tiếng việt í , xài đồ Tàu làm gì ... Mình có sử dụng làm gì đc đâu , chả lẻ phải học tiếng Tàu để sử dụng phần mềm đó à :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách