Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1226|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

phần mềm chuyển từ pdf sang word free

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chuyen duoi PDF sang word DOC free crack tốt nhất miễn phí, download PDF to word

Chuyển đổi đuôi từ PDF sang word có rất nhiều phần mềm từ miễn phí tới có phí, những phần mềm có phí thì chất lượng thường tốt hơn nhưng lại đòi hỏi việc crack, hoặc thủ thuật để có thể sử dụng được. Thay vì dùng những phần mềm chuyển đổi đuôi PDF sang DOC, WORD có phí đó thì các bạn hoàn toàn có thể chọn cho mình những phần mềm convert PDF to WORD free nhỏ gọn dễ sử dụng và rất tốt. Hôm nay diendanbaclieu.net xin giới thiệu tới các bạn 1 phần mềm có thể gọi là chuyển đuôi PDF miễn phí tốt nhất hiện nay.

Chuyển đuôi PDF to Word Free chuyển họ làm việc trong soạn thảo văn bản để bạn có thể nhanh chóng sửa đổi. Mặc dù chương trình đề cập đến xử lý văn bản phổ biến của Microsoft Word, nó cũng làm việc với Open Office và các chương trình mã nguồn mở khác.Chương trình sẽ không mất nhiều không gian ổ đĩa cứng và nó có thể được cài đặt trong vài giây.
Phần mềm chuyển đuôi PDF to Word Free không phải là thú vị để xem xét, nhưng nó hoạt động như một say mê. Phần tốt nhất là nó duy trì hầu hết các thiết kế của PDF, do đó bạn không phải mất thời gian đưa bố trí trở lại với nhau. Bạn có thể thực hiện chỉnh sửa của bạn và sau đó xuất khẩu các tập tin sang PDF. Nó vẫn sẽ có tất cả các màu sắc, hình ảnh, và đồ thị đã có trước khi sửa đổi của bạn. Phần mềm này tạo ra một thư mục đặc biệt cho các tài liệu mới, nhưng bạn có thể thay đổi điều này trước khi chuyển đổi. Bằng cách đó, bạn có thể giữ cho các tổ chức cùng một tập tin và bạn sẽ không phải đi tìm kiếm tài liệu chuyển đổi.
PDF to Word là một-phải có cho sinh viên, thành viên câu lạc bộ, và bất cứ ai cổ phiếu làm việc trực tuyến. Nó có thể tiết kiệm thời gian của khối lượng công việc của bạn.

linkl https://drive.google.com/file/d/ ... VE/edit?usp=sharing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2014 22:50:51 | Chỉ xem của tác giả
mình đã dùng một số phần mềm chuyển pdf sang word nhưng đa số bị lỗi font khá nhiều và các sơ đồ, biểu đồ bị hư không dùng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-3-2014 12:51:33 | Chỉ xem của tác giả
chuyển pdf sang word bây giờ có rất nhiều phần mềm và thực hiện rất đơn giản, nhưng quan trong nhất vẫn là font của máy bạn, nếu muốn tăng khả năng thành công thì bạn nên thủ 1 kho font càng khủng càng tốt nhé, nhưng nhiều quá thì máy chậm lắm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2014 21:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất hay làm ebook để đọc trên các thiết bị và cũng thường xuyên phải convert các định dạng pdf, word, html, prc,... Mình nhận ra rằng không nên dùng phần mềm cài đặt trên máy, mà tốt nhất nên sử dụng các trang web hỗ trợ chuyển đổi file, vừa tiện lợi mà hiệu quả cũng cao hơn (đỡ bị lỗi font hơn). Kể cả việc trả phí cho dịch vụ chuyển đổi của web thì cũng hoàn toàn xứng đáng, mình nghĩ thế.
Mình không ủng hộ việc cài nhiều font vào máy tính vì làm cho hệ thống trở nên "nặng nề". Mình có bạn làm bên đồ họa khuyên rằng cần font nào thì cài font đó, xong xóa đi, thủ nhiều font trong máy là tốt nhưng không nên cài nhiều. Thêm nữa, convert bằng phần mềm không nhất thiết phải cài nhiều font, có thể sử dụng một vài phần mềm để nhận dạng font. Ngoài ra các văn bản hiện nay đa phần là dùng các font phổ biến nữa.

Cuối cùng, cám ơn chủ thớt có tinh thần chia sẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2014 22:04:20 | Chỉ xem của tác giả
dduydac gửi lúc 6-4-2014 09:22 PM
Mình rất hay làm ebook để đọc trên các thiết bị và cũng thường xuyên phải convert c ...

Nếu được, bạn có thể chia sẻ giúp mình cái phần mềm nhận dạng font đó được không. mình cũng đang cần để chỉnh cho đúng font sau khi convert, với lại nhiều file down về trệch font hết hic, cám ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2014 15:32:54 | Chỉ xem của tác giả
Convert pdf sang word online thế có bị lỗi font tiếng việt không ạ ?
Mình hay dùng phần mềm convert pdf sang word thấy ổn định nahanh chóng mà lại không lỗi font , phần mềm cũng nhẹ nữa dùng cũng tốt. Có Convert Pdf to Word Excel - Chuyển đổi PDF sang word hoặc Excel hiệu quẩ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2014 20:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình sài phần mềm như của Adobe! Khá nặng nhưng hiệu quả đối với mấy loại này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-6-2014 05:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Theo như mình biết thì hình như Google Docs có hỗ trợ các chức năng convert trong phần save as, bạn dùng gmail tặng nhập vào Drive rồi làm thử đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-6-2014 03:40:26 | Chỉ xem của tác giả
chủ yếu là có thể chuyển đổi được file pdf tiếng việt không. Chứ nếu chỉ chuyển đổi được tiếng anh thì...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách