Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

Performance Kpop Star Season 2 Reup #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2013 12:55:16 | Xem tất
uề,từ lâu đã muốn down cả bộ này,h ms biết đến link này có phải là quá muộn k!!!!!
Thích Ye Dam nhất ý,e rất tự nhiên trên sân khấu lẫn ngoài đời thực,yêu cái tính đơn thuần hiền lành của e.Có một số ý kiến nghĩ là bé giọng quá yếu và chủ yêu hát cao đc là do chưa vỡ giọng,cơ mà mình nghĩ nếu đã biết cách hát thì dù giọng nó có biến đổi đi thằng bé vẫn sẽ suất sắc như vậy thôi.Noona mong chờ vào ngày debut của e trong tương lại!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2013 12:26:59 | Xem tất
mình thích Racoon Boys nhất, remake lại bài nào cũng hay nhất là bài Toxic hát chung với Jae Park trong tập Gala đó. McKay rất chi là đẹp giai nha mà tiếc là họ k vô được TOP3.
K biết Racoon Boys cuối cùng đầu quân vô nhà nào nhỉ, thấy bố Park có vẻ hứng thú với Racoon Boys lắm

bé YeDam nữa, hồi đầu mình cứ tưởng con gái cơ mong là em đầu quân vô YG sau này sẽ thành công rực rỡ như sunbae YongBae nhaaa
cơ mà thấy bạn như 2000won, YouU, Akdong với một số bạn trong top10  hình như đều có FB cá nhân cả sao những người tui đặc biệt yêu thích thì k có nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 20:42:36 | Xem tất
tự nhiên giờ muốn coi lại mấy per nên mò vào down,thích lắm luôn,trước thích Akdong nhg sau mình càng ngày càng thích Yedam <3 <3 <3
thấy bé hát hay mà cũng rất tự nhiên nữa mà sao thấy nhiều người k ưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2014 09:50:26 | Xem tất
phần 2 hay lắm lun
đặc biệt thích Akdong Musician
hai anh em này sáng tác ra nhiều bài hay phải nói
rất vui khi hai người đã giành chiến thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2014 01:03:34 | Xem tất
Ơ không có của Bang Ye Dam nhỉ? Mình bị thích e ý Đáng yêu kinh khủng
Mấy bài của Akdong cũng hay công nhận 2 a e nhà đấy tài thật, nghe lạ tai mà vui vui
S2 hay hơn S1 dù mình cũng thích Hi của S1 nhưng phải công nhân S2 có vẻ chất lượng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2017 10:00:10 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái, hy vọng lớp đàn em này sẽ không làm mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách