Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10289|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD của "Running Man" không hiểu được vì sao Lee Kwang Soo lại rất nổi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong số phát sóng đặc biệt của chương trình 'Running Man" đài SBS với chủ đề "Hành trình Châu Á" trong hai tuần trước đã thể hiện một sự nổi tiếng kinh ngạc của Lee Kwang Soo  tại Macao và Việt Nam và thu hút được rất nhiều sự chú ý. Anh ấy được chào đón ở bất cứ nơi nào anh ấy đến và thậm chí là còn nhiều hơn bất cứ thành viên nào của 'Running man".

Nhà sản xuất Cho Huy Jin của chương trình cho biết "Tôi đã viết điều này trong tiêu đề của chương trình nhưng tôi thực sự không hiểu được tại sao và bằng cách nào mà cậu ấy có thể nổi tiếng như vậy. Tôi đang đoán là có thể bởi vì gần đây cậu ấy đã trở nên hài hước hơn, như Yoo Jae Suk cũng đã nói "vị thần của các chương trình truyền hình thực tế đang giúp Lee Kwang Soo" và điều đó còn đúng hơn bất kỳ bí quyết nào để cậu ấy có thể trở nên nổi tiếng"

Nhà sản xuất Cho Huy Jin cũng giải thích rằng mặc dù Kwang Soo dường như nổi tiếng hơn hẳn trong chương trình, nhưng tất cả các thành viên khác của 'Running man"  cũng đều được chào đón nồng nhiệt bởi rất nhiều băng rôn và khẩu hiệu. Cô ấy tiếp tục một lần nữa nhấn mạnh vào sự nổi tiếng hơn cả mong đợi của Kwang Soo: "Rất nhiều người đã gọi tên cậu ấy một cách vô cùng mạnh mẽ. Mức độ khoa trương có thể so sáng ngang với Jang Dong Gun"

Nhà sản xuất cũng chia sẻ về những phản ứng của Kwang Soo. Cô nói: "cậu ấy rất hạnh phúc khi thấy mọi người thực sự hào hứng khi gặp mặt cậu ấy theo một cách hơi xấu hổ chứ không phải là kiêu ngạo". Cùng thời gian đó, 'Running Man" đã có chương trình đặc biệt "Hành trình Châu Á" tại Macao và Việt Nam.

Nguồn: Soompi
[email protected]

Hãy tiếp tục ủng hộ cho Hươu nhé

P/s: Hem bít có bị post trùng ko (vì dạo này có nhiều tin về Kwang Soo quá) nhưng mình cứ post cho mọi ng cùng đọc thêm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 11:41:52 | Chỉ xem của tác giả
vầng tem hết =)))

ôi cái tội sao mình quá trẻ trâu =))))))

Hôm rồi xem ep ở Macao với VN bị vui ghê gớm

ko biết ai lại nghĩ ra trò

Thắc mắc 1: Có phải tên Lee Kwang Soo dễ gọi?
Thắc mắc 2: Liệu tên này có ý nghĩa khác trong tiếng Việt?

=)))) tội nghiệp bị dìm hàng kinh khủng luôn =))

mà ko biết khách mời hôm đó có bị buồn không chứ đúng là toàn nghe kêu LKS cũng hơi kì :-s

Nhớ cái câu "thần hài tạp kĩ nhập vào Kwang Soo" là ở ep 108 nè =)) lúc đang định cởi áo khoe body thì tóc lại mắc vào cái bảng tên gỡ ko ra =))

ps: ss đừng hiểu nhầm em fan cuồng Hươu nhé :)) em cuồng nhiều người lắm =))

Bình luận

oh mo oh mo ! cái avatar của bạnn nhìn iu woa'......mình đã cuồng chàng 1 thời gian dài !  Đăng lúc 1-3-2013 12:05 AM
vẽ chuyện, chả cuồng thì sao -_-  Đăng lúc 27-2-2013 10:56 PM
Welcome fan của Hươu nhá :))). Vừa gặp nhau ở bên kia xong nhỉ =))))  Đăng lúc 27-2-2013 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2013 11:43:34 | Chỉ xem của tác giả
nói về việc anh nổi tiếng cũng là việc hơi lạ với 1 người không xinh trai như anh
nhưng có lẽ chung quy cũng vì tính tình hòa đồng, hài hước của anh
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-2-2013 11:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Về cơ bản những cái đểu nhất,bựa nhất là Gwang Soo đều có.
Đó là bí quyết thành công của con người này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-2-2013 11:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Tập ở VN koi có 1 đoạn thắc mắc của PD
- Cái tên này dễ gọi lắm sao?
- Cái tên này dịch tra tv có nghĩa là gì?
Koi mà bùn cười ko chịu đc
ĐỌc comment của mấy bạn, có bạn bảo là do chắc Hươu cao nhất, trong rừng người, có mỗi đầu của Hươu nhô lên nên mọi người thấy đc...{:184:}
Túm lại Lee Kwang sSoo là Jang Dong Gun trong giới Hươu cao cổ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-2-2013 11:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi,có ai lại không yêu mến anh Hươu cao cổ chứ. Cứ coi anh ấy mà xem. Một người luôn làm việc chăm chỉ, nỗ lực hết mình và nhiều khi quên cả bản thân khi tham gia chương trình.
Mặc dù khi tham gia anh ấy là một người mới nhưng thật sự càng xem chương trình càng cảm thấy anh ấy rất nhanh nhạy và khả năng làm việc tuyệt vời. Bên cạnh đó, cách anh ấy đối xử với mọi người rất chân thành và tình cảm mà. Ai lại không yêu mến một con người như vậy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-2-2013 12:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận, xem tập 133,134 thấy anh Kwang So đến VN hay đên Macao cũng được các fan hâm mộ dã man
Mình cũng thích anh ý, nhìn cái mặt anh ý là đã thấy buồn cười rồi, chả hiểu sao nữa
Mà toàn bị bắt nạt thui ý, cả trong Nice Guy anh ý cũng hay bị bắt nạt nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 12:39:10 | Chỉ xem của tác giả
hehe, mình cũng thấy lạ, nhưng mà anh chàng Hươu này thể hiện tính cách trên các chương trình hài hước đấy chứ? Mặc dù  bị mang tiếng là kẻ phản bội tuy nhiên trông LKS lúc nào cũng đều rất hiền lành và dễ gần hết.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 12:41:01 | Chỉ xem của tác giả
cái này cũng đơn giản thôi, chương trình này & FO đều theo dạng tạp kĩ nhưng tại sao ở FO các thành viên dc iu thích gần như ngang nhau & theo mình đoán nếu ra NN thì người dc iu thích nhất chắc chắn là bác YJS :) vì ở đó tuy mỗi thành viên cũng dc xây dựng nên theo 1 kiểu tính cách nhưng gần như họ kg thay đổi cái tính cách đã - dc -xây - dựng đó qua các tập, tiếng cười đến theo 1 cách tự nhiên, người tung kẻ hứng với nhau & vai trò chủ xị của bác YJS dc đảm bảo, theo 1 cách chắc chắn & thấy rõ hơn :)

về phía RM, đây cũng là reality show nhưng nặng về game chứ kg phải talk theo kiểu hành động như FO, vì thế các mảng miếng nếu như chỉ đơn giản thể hiện wa tính cách thông thường dc xây dựng là chưa đủ. cứ thử để ý nhé, vd các tập ss SJH thông minh, Gary bình yên.. chẳng hạn sẽ vẫn thu hút nhưng các fans sẽ ít bình luận bằng các ep có thêm vài MC moment tổng hợp thêm vào thì độ thu hút sẽ khác hẳn; hoặc cùng là thông minh, ga dạ... nhưng ep nào có 1 sự kiện đặc biệt cho thấy sự nổi bật của họ vd SJH dám nhảy bungee, Gary khỏa thân, xé dc bảng tên Kookie... sẽ dc chú ý nhìu hơn hẳn.

nói về Kwang Soo, rõ ràng nếu xét RM ở giai đoạn đầu chắc chắn sẽ kg thu hút bằng YJS, Kookie ... mình dám chắc như vậy. Sự nổi tiếng của KS thay đổi rõ rệt kể từ khi BK xây dựng hình ảnh ae Easy & hình tượng "bị bắt nạt" hay "phản bội" dc thực hiện. nó như cái "khung" Soo đã dùng để từ đó làm cho ~ cảnh của mình xuất hiện nó ngô nghê, đáng iu, dám làm tất cả để chiến thắng dù là bằng những cách rất bựa ... từ những thứ như thế nó khiến khán giả, đặc biệt là khán giả trẻ họ chú ý, vì với các bạn trẻ, 1 show thì tiêu chí hài hước vẫn luôn là thước đo đầu tiên :)

Bình luận

Rết +5 cho mợ iu ::))))  Đăng lúc 27-2-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 13:12:30 | Chỉ xem của tác giả
có news của Hươu là vào còm ngay...
keke
đẹp cũng ko:D
dáng chuẩn cũng ko:D
nếp nhăn thì tùm lum mỗi khi cười...
nhưng sao duyên thế ko biết:x