Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Yong Ha - 박용하 12.08.1977 - 30.06.2010 Thanh xuân mãi mãi!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-6-2014 17:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhà cửa vẫn còn được mọi người giữ gìn thế này
Nhưng mà hẳn là không còn tin gì mới về anh í nữa rồi
và không biết có được bao người ghé thăm nhà anh nữa nhỉ
Ngày mai là 4 năm ngày ... mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-6-2014 22:23:44 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là tròn 4 năm ngày anh ra đi mãi. Không biết ở nới đó anh có hạnh phúc không? Vẫn nhớ mãi nụ cười của anh, Park Yong Ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-7-2014 15:51:14 | Chỉ xem của tác giả
cứ mỗi lần đọc tin về anh, nhìn những bức anh cười toe toét, đẹp rạng ngời mà fans đặt quanh mộ anh lại thấy xót xa, lại thấy nhớ...
ôi, Sang Huyk!!!! Yên nghĩ anh nhé!!!!
trên thiên đường chắc hẳn anh đang an vui, đang hạnh phúc và đang rạng ngời với nụ cười của mình anh nhỉ?
Fans nhớ và thương anh nhìu!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-8-2014 23:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem drama Winter Sonata, Park Young Ha dien xuat hay qua nhung anh ra di som qua, thap mot nen huong long cho nguoi tai tu bac menh nay..hic hic..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-7-2015 16:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là 5 năm ngày mất của Yona oppa, news ở Hàn viết là chỉ có khoảng 100 fans Nhật Bản đến thăm được anh vì lo ngại dịch Mers   

Mong mãi về sau mọi người vẫn sẽ luôn nhớ về anh, không phải như một người nổi tiếng tự tìm đến cái chết, mà là một diễn viên tài năng, một ca sỹ có giọng hát giàu xúc cảm, một người đàn ông của gia đình, ấm áp, tự tin, hấp dẫn, một mặt trời nhỏ với nụ cười siêu dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-8-2015 18:58:52 | Chỉ xem của tác giả
cái số mình nó hơi kỳ kỳ, bao nhiêu ca sĩ diễn viên hot thì k hâm mộ, toàn thích những người hoặc đã chết hoặc hết thời

bên Anh Mỹ thì có anh Heath Ledger, ca sĩ thì có MJ, WGs với Shinhwa, còn điện ảnh Hàn thì mới mê anh này nhờ rơi vào cái hố On air

thấy thương thương tội tội nhưng cũng giận anh lắm, sao a nỡ bỏ mọi người lại để đi như thế cơ chứ

mn cho vào nhà 888 với nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-1-2017 11:31:57 | Chỉ xem của tác giả

Đến với anh vào một ngày mùa đông lạnh giá
Lòng rối bời bởi những suy nghĩ yêu thương...

Photo take by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-5-2017 21:24:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
jinda_luu gửi lúc 12-1-2017 11:31 AM
Đến với anh vào một ngày mùa đông lạnh giá
Lòng rối bời bởi những suy nghĩ yêu t ...

Oimeoi, bạn đã đặt chân tới đây rồi à ... mình chỉ ước 1 lần được ghé qua nơi anh an nghỉ nhưng khó quá

Bình luận

Sẽ sớm được thôi mà, chỉ sợ bạn không còn nhớ đến anh thôi ^^  Đăng lúc 17-5-2017 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-5-2017 15:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngày...tháng..năm.

Yuna.. Em chẳng nhớ nổi đã bao lâu rồi em không viết gì đó về anh nữa. Do cuộc sống của em có quá nhiều biến động, vui thì ít, buồn lại nhiều.. Đôi khi cứ ngỡ bản thân quên mất anh rồi nhưng hóa ra anh vẫn luôn chiếm 1 vị trí nhất định trong tim em...
~ Chưa bao giờ em quên 1 người con trai tên Park Yong Ha.
~ Chưa bao giờ em quên 1 ca sĩ có nghệ danh Yuna với giọng hát siêu ấm áp và truyền cảm.
~ Chưa bao giờ em quên lời hứa với anh rằng: " Dù có chuyện gì xảy ra cũng sẽ không bao giờ nghĩ tới chuyện tự tử!! " . Dù đôi lúc gặp khó khăn, em đã yếu lòng vô cùng, nhưng vì lời hứa đó mà em đã tự đứng lên, nghĩ khác đi và tiếp tục cuộc sống của mình. Cảm ơn anh Yong Ha .
        Cho tới giờ, em vẫn luôn thắc mắc tại sao em lại luôn nặng lòng với anh - 1 người con trai hoàn toàn xa lạ, ở một đất nước xa tít và không biết tới sự tồn tại của mình như vậy..  mà chắc cái gì cũng có lý do của nó. Dù chưa tiếp xúc, chưa gặp mặt nhưng em luôn cảm nhận được anh là con người như thế nào, có thể thấu hiểu được bản chất con người anh, có thể cảm nhận được niềm vui, nỗi buồn khi nhìn vào mắt anh...
        Chớp mắt đã 7 năm rồi... Em còn nhớ hồi anh mới mất, em đã không ngừng khóc và trách sao anh lại hành động dại dột, bồng bột, ngốc nghếch như vậy nhưng giờ em nghĩ là em hiểu được rồi. Tuy vậy, em vẫn luôn ước, nếu có phép màu nào đó khiến em có thể xuất hiện bên cạnh anh khi ấy, nhất định, nhất định em sẽ cứu anh, Yuna!
        Không biết giờ anh đang ở đâu? Có qua kiếp khác chưa? Có mạnh khỏe không? ^^ Đôi khi nhìn lên bầu trời đêm, em vẫn bất giác tìm kiếm một ngôi sao sáng nhất và gọi tên anh. Xin anh hãy sống 1 cuộc sống mới thật vui vẻ hạnh phúc nhé !
        Luôn nhớ anh - 1 người anh vừa xa lạ lại vô cùng thân thuộc - PARK YONG HA   

[/URL][/img]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách