Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: crazyminoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Si Hoo nhận sự chỉ trích mạnh mẽ vì bị cáo buộc nhận tiền từ người hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-2-2013 22:15:17 | Chỉ xem của tác giả
chỉ nói 1 câu thôi : thế giới showbiz hàn và fan hàn là những con quỷ đáng sợ nhất trên thế giới !

Bình luận

quá chuẩn câu này của bạn, phải gọi họ là những kẻ cuồng tín :-< !!!  Đăng lúc 28-2-2013 10:18 AM
Bạn này nói quá chuẩn!  Đăng lúc 28-2-2013 01:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-2-2013 22:15:40 | Chỉ xem của tác giả
với tình hình bây giờ chỉ có đúng 1 câu để diễn tả cho  hoàn cảnh của anh Hoo hiện tại là

HỌA VÔ ĐƠN CHÍ "

thôi thì đành xem như năm xui tháng hạn của anh, khoảng thời gian ai cũng phải trải qua ít nhất 1 lần trong đời.

quan niện của mình là trong lúc đang rối như tơ vò nhu thế này, dậu đổ bìm leo, tốt nhất là mình đóng vai trò quan sát viên. Dù gì cũng còn 1 ngày là anh đến trình diện, oài sau đó đợi quá trình điều tra, oài đợi phát ngôn chính thức của tòa án.

Tuy nhiên dẫu sao hình tượng của anh cũng đã ảnh hưởng nhiều, anh Hoo giờ nổi danh khắp nơi, ai ai cũng biết anh vì ngày nào cũng có hàng ngàn tờ báo giật tít về anh

có 2 trường hợp xảy ra sau khi vụ án này kết thúc, 1 là anh sẽ nổi danh hơn, 2 là anh là im thin thít và lặn mất tăm khỏi làng giải trí Hàn.

thôi thì chỉ biết mong mọi chuyện nhanh kết thúc, mong bình an cho tất cả mọi người

Bình luận

mình mong là trường hợp 1, chứ anh đừng lặn mất tăm, buồn lắm T__T  Đăng lúc 27-2-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-2-2013 22:21:46 | Chỉ xem của tác giả
fan là thứ đáng sợ nhất đối với những người nổi tiếng ! ngày xưa họ yêu quí park thế nào thì bây giờ họ sẽ giết anh park như thế ! thật kinh khủng ! tại sao các fan ko nghĩ rằng thần tượng cũng là người , ko hoàn hảo 100% , họ cũng có lúc vấp ngã , nếu ta biết tha thứ cho họ thì ta là người tốt nhất trên thế gian này ! đừng dồn họ vào chân tường, hãy cho họ lối đi, cho họ cơ hội được sống như 1 con người bình thường !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-2-2013 22:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng mọi chuyện sẽ nhanh chóng được giải quyết 1 cách rõ ràng...MÌnh vừa coi  Healing Camp  của PSH  dù biết rằng diễn viên có thể  diễn giỏi ....và cũng không nên đánh giá con người qua vẻ bề ngoài nhưng mình thấy cách nói chuyện của anh ấy không phải là người như thế đâu...H chỉ biết hy vọng thôi ..ngày nào cũng có thông tin về PSH không biết cái nào thật cái nào giả nữa đúng là báo chí..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-2-2013 22:54:36 | Chỉ xem của tác giả
đúng là gió chiều nào xoay theo chiều ấy, lúc tốt đẹp thì cũng có đủ điều để khen, lúc không hay thì tìm mọi thứ được cho là không tốt, mặc dù cả hai điều này không biết có sát thực không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-2-2013 23:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc những tin này càng ngày càng thấy tội Park Shi Hoo
có những chuyện đáng nói và cũng có những chuyện có
nên mnoi1 hay không ? trong vụ này mình thấy có những
người thừa dịp chuyện chưa ra đến đâu mà họ vẫn bia ra
những chuyện tưởng như thật , mình thấy rất bất mãn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-2-2013 23:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko phải là fan cua PSH nhưng mà đọc những tin gần đây thì mỉnh thấy tội nghiệp anh ta. Thật sự rất đáng thương cho cái gọi là sự nổi tiếng. Nó thật sự rất hào nhoáng. Đúng cho câu nói gió có thể đẩy thuyền cũng có thễ luât thuyền. Trước sự kiện này thì fan luôn luon ca tụng, làm mọi cách đễ giử những món quà đến PSH, làm mọi cách đễ được gặp măt thần tương. Dù sự việc chưa vỡ lẽ nhưng họ ngay lập tức quay lưng và chà đạp thêm vào những tin đồn.
Nhớ sự kiện Choi Jin Sil năm nào , cũng chính sự công kich của netizen đã giáng tiếp dẫn đến cái chết của CJS. Mặc dù CJS ko làm, luôn đính chính nhưng cũng bị công kích 1 cách khống liệt. Đến khi CJS lựa chọn kết thúc bằng cách tự sát thì hàng loạt netizen tỏ ra thông cảm, thương cảm.
Quay trở lại cach khách quan, trước đó báo chí đã đề cập gia đình PSH có của cải, và bản thân PSH cũng là 1 dv khá thành công thì liệu anh ta co làm những chuyện lừa gạt tiền từ fan? Nó thật sự là common sense , ko người nào sẽ làm những chuyện như vậy khi họ đag sống trong nổi tiếng va giàu có. Cái thứ 2 cũng chính những fan đó tự nguyện đưa tặng thần tượng của họ nên làm sao có thễ chỉ trích. Đau phải người khác kề dao vảo cỗ họ để ép họ làm.
Nói chung sự việc chưa sáng tỏ, ko nên chĩ trích. Đúng hay sai rổi sẽ sáng tỏ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-2-2013 00:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Tức là mấy bạn fan ở đây nghi ngờ cái người mà đề nghị đứng ra thu tiền mua quà mừng sinh nhật anh PSH lại chính là anh ý chứ gì.
Sao làm to chuyện thế để làm gì, đằng nào thì tiền đó cũng đến đúng địa chỉ người nhận rồi còn gì, có hụt đi phân nào đâu. À mà nếu xét ra thì đồ của Tiffany cũng đắt lắm đây, chả rẻ tí nào đâu.  

Bình luận

=))) mua do tang sao den dc dung dia chi cang mung chu nhi :)))))  Đăng lúc 28-2-2013 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-2-2013 01:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Về vụ có cưỡng hiếp A hay không thì chỉ có 3 người biết PSH, cô A, và K. Nhưng điều đáng nói là PSH là 1 nghệ sỹ lâu năm nhưng lại không có ý thức tự bảo vệ danh tiếng cho mình khi quan hệ với A người mới gặp được có vài tiếng. Mọi người hãy đặt thử mình vào vị trí của PSH hoặc A, có bao nhiêu người có thể làm được như PSH (quan hệ tình dục với 1 người mới biết được vài tiếng) và A (ra ngoài uống rượu qua đêm 1 mình với 2 gã đàn ông)? Ý mình là không phê phán PSH ntn mà chỉ muốn nói sự lựa chọn, hành động của bản thân một người bình thường. Có bạn sẽ nói lớn rồi làm ntn là quyền của mình nghe qua thì thấy bình thường không có vấn đề gì cả nhưng quyền có nghĩa là được quyền quyết định làm hay không làm. Nếu chọn làm như kiểu của PSH thà cứ ăn bánh trả tiền sòng phẳng có phải hơn ko? Có bạn cho là PSH bị cty quản lý cũ gài nhưng tiên trách kỷ hậu trách nhân.
1 người đã có tuổi như PSH không thể ngây thơ khi viện ra lý do tình 1 đêm mà nói là sẽ ko có những khúc mắc về sau (dù A ko tố cáo) hoặc ko thể nói tôi cũng là 1 người bình thường cũng có nhu cầu sinh lý bình thường: đúng anh là 1 người bình thường cũng có những nhu cầu bình thường vậy anh hãy hẹn hò bình thường với 1 cô gái nào đó và làm chuyện người lớn 1 cách bình thường! và bởi vì PSH là nghệ sĩ mà nghệ sĩ đã nhận được rất nhiều tình cảm của fan nên có thiệt thòi hơn người bình thường cũng là chuyện thường, đâu phải chỉ mình anh phải hạn chế, chịu đựng mà nhiều sao nam khác cũng vậy. Có được và có mất. Mình thì nghĩ PSH rất ý thức về tên tuổi của mình vì cô A đến buổi tiệc rượu là do biết có PSH, PSH có biết cô ấy đến vì mình ko? Các bạn nếu là PSH có biết điều đó ko (chỉ hỏi những bạn nào từng trải biết được ý muốn của người khác mà ko cần hỏi)
Kết luận: mình ko quan tâm PSH có cưỡng hiếp A hay ko về mặt pháp luật là có tội hay ko có tội nhưng về mặt con người thì PSH hay A đều có thể lường trước được hậu quả có thể xảy ra khi uống rượu qua đêm với người khác phái, chuyện gì đến thì phải chịu trách nhiệm về sự lựa chọn của mình (như vậy mới là người trưởng thành đúng ko?) và mỗi bên tổn hại là điều tất yếu dù mọi người nói A lợi dụng để nổi tiếng: có thể nhưng vết nhơ cuộc đời ko bao giờ rửa sạch được kể cả là cảnh sát. Có thuốc A hay ko chỉ là 1 phần vấn đề chưa thể thay thế được PSH có cưỡng hiếp A hay ko

Bình luận

câu "tiên trách kỷ, hậu trách nhân" rất là đúng!  Đăng lúc 28-2-2013 09:48 AM
@mul: à ý mình là k thể cua bừa 1 e để phập phập lun đc ý,k phải cưa nhé :D  Đăng lúc 28-2-2013 09:19 AM
like, m thích nhận xét của bạn, mình cũng nghĩ vậy  Đăng lúc 28-2-2013 08:51 AM
Mul
"e A này đc ng quen g.thiệu,tưởng an toàn r hóa ra lại rước họa" ===>> =))=))=))=))=)) kiếm giỗ "giải quyết nhu cầu" như này thì... =))=))=)) y như bạn stellahhoang nói   Đăng lúc 28-2-2013 07:49 AM
Mul
@kafka: đóng phim xong nghỉ xả hơi 3, 4 tháng mà ai nói ko có thời gian bạn :)) người nổi tiếng thì ai bảo ko cua bừa được ai :)) Kwon Sang Woo, Lee Byung Hun....  Đăng lúc 28-2-2013 07:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-2-2013 08:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn có niềm tin ở PSH. Mong đây chỉ là 1 kiểu dìm hàng. Hy vọng những chuyện này sớm qua đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách