Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: crazyminoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Si Hoo nhận sự chỉ trích mạnh mẽ vì bị cáo buộc nhận tiền từ người hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 19:21:56 | Chỉ xem của tác giả
đúng là tung hoả mù, một chuyện mà thành ra nhiều vấn đề đi kèm.
không biết trong thời gian tới còn có chuyện gì nữa ko đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-2-2013 19:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Xấu thì cấu cho ra máu đây mà...
Nếu mà nói zậy thì dám nói chắc một ruột nghẹ sĩ nào cũng zậy luôn á.....
Thiệt ko hiểu luôn đó... haizzzz giớ chiều nào thì lay chiều đấy... đợi tin xác thực đã chứ... hàm hồ quá thể...
mà thank n dịch tin nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 19:27:56 | Chỉ xem của tác giả
ôi thật đáng sợ cho những người tự nhận là fan hâm mộ của anh Park Si Hoo. Những chuyện như thế này sao hồi đó không công bố thẳng luôn, đợi người ta lâm vào thế bí như bây giờ thì tát nước theo mưa. Tự hào thay, cảm động thay cho anh. Trong lúc sự việc đang rối rắm như bây giờ, không biết ai có tội hay không nhưng hành động như những người fan trên muốn đẩy Park Si Hoo đến bước đường cùng. Trong lúc như bây giờ chính gia đình và người hâm mộ chính là nơi để thần tượng của họ bình tĩnh, vững tâm mà vượt qua. Quyết định cuối cùng của tòa án chưa đưa ra thì không nên đưa ra định kiến và ép người như thế, huống hồ đó là người mà mình đã từng tung hô, ca tụng... Tình cảm của người hâm mộ hời hợt vậy sao. Tôi chỉ biết anh qua những bộ phim anh đóng, qua từng bộ phim tôi cảm nhận được sự nhiệt tình và nỗ lực của anh trong từng vai diễn nên dù không phải là sâu đậm gì nhưng tôi tin anh, chí ít là bây giờ, khi chưa có quyết định chính thức của cảnh sát, của tòa án. Nhìn nhận sự việc phải theo nhiều chiều, đừng chỉ nhìn nó ở 1 phía, và quan trọng là nhìn nhận 1 cách công tâm và khách quan. Tôi chỉ mong anh bây giờ không hoảng loạn, không mất bình tĩnh ( đừng suy nghĩ mù quáng như Choi Jin Sil mà làm việc khờ dại ), phối hợp với tốt với luật sư của mình trong việc này. Bằng trực giác của mình tôi tin anh và cầu mong anh sẽ bình an vượt qua sự việc này.

Bình luận

anh sẽ vượt qua. Để ngoi lên người ta không tiếc gì việc trừ khử nhau đâu :(. Công lý đôi khi đâu thuộc về người đúng :-<  Đăng lúc 1-3-2013 12:21 PM
Sbiz đáng sợ lắm, bùa ngải làm cho người ta điên dại còn dám làm chứ gì mấy việc này. Anh làm sao có nhiều tiền, có thế lực bằng cả 1 cty. Chỉ hy vọng lần này   Đăng lúc 1-3-2013 12:07 PM
Cám ơn bạn.  Đăng lúc 27-2-2013 08:29 PM
cám ơn bạn :)  Đăng lúc 27-2-2013 08:01 PM
nếu ngày mai ngày kia có thêm những tin đồn kinh khủng hơn nữa thì mọi ng cũng đừng quá ngạc nhiên:(((((((((  Đăng lúc 27-2-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 19:37:40 | Chỉ xem của tác giả
ha..ha Cuối cùng kẻ đê tiện cũng " lộ mặt thật"
Ko còn gì để nói, bằng chứng rõ rành rành... Nhà quý tộc mà nở ăn chặng tiền của Fan à,,, ko biết anh ta có nghĩ đến cha mẹ họ lao động làm ra đồng tiền đó ko ?

Còn vụ hối lộ cô A để rút đơn kiện nữa... Để xem lần này còn ai bênh vực kẻ mặt ng dạ thú này... Cứ bênh đi rồi phải nhìn nhận sự thật trước bằng chứng và công lý pháp luật thôi
Đúng là ông trời có mắt... Cô gái đáng thương đó sẽ đc trả lại công bằng và tìm đc 1 chàng trai tốt bù đắp lại. Còn PSH tốt nhất vào tù sám hối

PS: Fan cuồng của PSH muốn ném đá mình hay chơi chửi hội đồng thì cứ tự nhiên, mình nghĩ sao nói vậy... so với cô A thân yếu thế cô chống lại cả đám đàn ông đê tiện và fan cuồng thì mình chả có gì sợ

Bình luận

Đừng để avat Joo Won bạn ơi, xấu hổ lắm :(.  Đăng lúc 1-3-2013 12:09 PM
Dec
Đây cũng ngứa mắt nhất cái bọn chả biết gì mà cứ tỏ vẻ lõi đời, tường tận mọi chuyện, cứ làm xồn xồn lên như chính mình bị cưỡng hiếp không bằng.   Đăng lúc 28-2-2013 08:27 AM
LÀM NHƯ CHÍNH PSH LÀ NẠN NHÂN BỊ CÔ A KIA CƯỠNG HIẾP KO BẰNG. ĐÚNG LÀ YÊU RÂU XANH  Đăng lúc 28-2-2013 04:48 AM
MÌNH RẤT ĐỒNG Ý VỚI BẠN. GHÉT NHẤT BỌN FAN CUỒNG MÙ QUÁNG. VỪA ĂN CẮP VỪA LA LÀNG  Đăng lúc 28-2-2013 04:46 AM
em còn quá ít nhận thức về cuộc đời, và bị ám ảnh bởi "thành kiến" nên lời lẽ nói ra không đủ tỉnh táo hỏi sao bị "ném đá" như mong muốn của em...:((((((   Đăng lúc 27-2-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 20:01:29 | Chỉ xem của tác giả
Điều này thể hiện quá rõ ràng là có ai đó đang ngầm thao túng thông tin để hại danh tiếng và hình ảnh của PSH. PSH đã tồn tại trong ngành giải trí Hàn hơn 10 năm rồi, chắc chắn có nhiều đối thủ lắm. Xem "The King Dramas" cũng hiểu 1 phần nào về cái khắc nghiệt của những người làm trong ngành này. Nói chung là thật tiếc cho anh. Thành thật chia buồn cùng anh PSH.

Bình luận

Mình c nghĩ như bạn :)  Đăng lúc 1-3-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2013 20:05:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi tin này từ lúc bắt đầu và càng ngày mình càng cảm thấy câu chuyện này rất  giống “thật”.
Mình cho rằng thần tượng hay gì đi nữa thì cũng chỉ là NGƯỜI mà thôi, họ càng kh ông phải THÁNH SỐNG
Họ cũng có- thể có những “bản năng của ng ười- không- tốt”
Fan có thể bảo vệ họ tr ước những tin đồn kiểu nitizen, nhưng cái kiểu bảo vệ này mình thấy họ giống kiểu fan cuồng hơn.
P/S:Gửi m ấy bạn fan cuồng: mình comt cái này biết chắc chắn cũng có thể bị ném đá giống bạn trên, các bạn cứ thoải mái.

Bình luận

rồi chuyện gì cũng sẽ qua thôi, đúng sai bản thân chính người đó biết, cưỡng hay không thì kệ thôi bạn ui! ^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:56 AM
ai cũng có quyền phát biểu chính kiến của mình nhưng cũng nên phát ngôn có văn hóa!nêú bạn ấy comt lịch sự và văn minh thì chẳng ai mất công ném đá làm gì cả   Đăng lúc 27-2-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-2-2013 20:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này đang hot nhất hàn quốc,tên a đc sướng lên hàng ngày,thôi cứ chờ đợi phán xét của cảnh sát.......1 ngôi sao thì cũng đc ưu ái,chắc cũng chỉ làm rùm beng lên rùi 1 thời gian nữa sẽ chìm suồng.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-2-2013 20:07:02 | Chỉ xem của tác giả
ặc, sao ra 2 comt zậy?
Vậy thì phải comt nội dung khác :(
Nói tóm lại mình không tin anh này không có gì,
Và càng tin trong giới showbiz cũng sẽ còn những người -không- tốt

Bình luận

:) thật sự nghẹn ngào khi fãi nói câu "mình đồng ý w bạn", m cũng khá thíc a Park wa CDDA, nhưng theo dõi câu chuyện từ đầu tới giờ... ko khỏi phân vân :)   Đăng lúc 1-3-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-2-2013 20:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện chưa đâu
tin loạn xị
bạn chủ thớt
thanks bạn dich tin
nhưng làm ơn
những tin chưa xác thực
đừng đưa nhé
đợi kết luận thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-2-2013 20:20:26 | Chỉ xem của tác giả
Hoo ơi, sao ra nông nỗi này.
Mong anh mau vượt qua, dù biết rằng sau chuyện này có lẽ ko còn cơ hội trông mong tác phẩm mới của anh.
Tội danh u ám kia còn đang chưa rõ ràng, lại thêm lừa đảo tiền bạc.
Mọi thứ sẽ ko dừng lại bằng nốt buồn như người ta đang nói đâu.
Mọi chuyện sẽ qua thôi.
------------------------
Ngày càng nhiều đội cảm tử quân ném đá Hoo,
mong fan Hoo bình tĩnh, việc đáp trả hay ăn miếng trả miếng là thừa thải lúc này,
họ type cho sướng tay thì để họ hả hê đi, vì qua đó mình biết được cái trình mí bạn ấy tới đâu và sáng suốt cở nào.
Chấp.... hết.

Bình luận

Đúng rồi cho nên là không việc gì fải vội. Là fan của nhiều người nên có lẽ mình chẳng cuồng ai, chỉ đứng ngoài fân tích từng sự việc đưa ra thôi. Và mình tin P   Đăng lúc 1-3-2013 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách