Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13895|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Si Hoo nhận sự chỉ trích mạnh mẽ vì bị cáo buộc nhận tiền từ người hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Si Hoo đã bị tổn hại nặng nề bởi người hâm mộ của mình thời gian này, khi có bài viết với tiêu đề 'tiết lộ quá khứ của Park Si Hoo' bắt đầu nổi lên trên các diễn đàn web.

Thông báo chung là Park Si Hoo đã nhận tiền từ người hâm mộ của mình trong khi bị cáo buộc giả vờ là một fan hâm mộ phụ trách nhận quà sinh nhật cho các diễn viên.

Theo những hình ảnh thuộc bài đăng của fan, tiền của họ chuyển tới một quỹ fan hâm mộ, thu hơn 1,8 triệu won để mua cho Park Si Hoo một món quà sinh nhật. Tài khoản ngân hàng của khoản tiền này đã được thành lập dưới tên thật của Park Si Hoo, Park Pyung Ho.

Khi fan hỏi về tên của tài khoản, người quản lý trang mạng cafe của FC bắt đầu xóa các bài viết có chứa những câu hỏi như vậy.

Số tiền này sau đó đã được sử dụng để mua một chuỗi dây chuyền từ Tiffany & Co. Dường như giá của chuỗi dây chính xác bằng số tiền trong tài khoản, cho tới đồng won cuối cùng, làm mất cân đối và tạo nhiều nghi ngờ từ người hâm mộ.

Một fan nói một cách thận trọng, "Park Si Hoo cùng mẹ và em trai của anh, người đã làm việc với vai trò người quản lý của anh, đã thường xuyên gặp gỡ fan, tôi tin rằng họ đã hành động như vậy vì họ nghĩ rằng đó sẽ là một sự trao đổi quà tặng thoải mái như những người bạn."

Trong khi đó, Park Si Hoo đã bị kiện vì tội cưỡng dâm một nghệ sĩ có tham vọng. Park Si Hoo tiếp tục phụ nhận mọi lời cáo buộc.

enews

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 17:39:09 | Chỉ xem của tác giả
OH MY GOD {:105:}
Ko còn j để nói!!!!!!!!!!!!
Lần này chính những fans trung thành đã lên tiếng cho những nghi ngờ lâu nay {:101:}
Thật là.... vãi hàng cho 1 "quý ông" {:184:}{:184:}{:184:}

PARK SHI HOO {:89:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2013 17:43:27 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này đã thấy ngay nó hoàn toàn vô lí và thiếu chính xác
Tự thấy cái tk của PSH kia là do công ty quản lí lập chứ chắc chắn không phải là do PSH lập
Lại còn tung tin là PSH tiêu tiền của fan nữa chứ
Đây đúng là một thủ đoạn xấu xa của công ty cũ để huỷ hoại mối quan hệ giữa PSH vs fan của anh
Gần đây báo chí tung ra rất nhiều những thông tin sai sự thật nhằm làm xấu đi hình ảnh của PSH
Sự việc đã đi quá xa rồi. Nếu PSH vô tội,mềnh đề nghị PSH phải kiện tất cả cái lũ báo lá cải bỉ ổi này

Bình luận

Kid
hê hê... lâu lâu mới thấy ss ^^ e cũng đứng về phía SH B) ... chả biết gây thù chuốc oán gì mà gặp 1 chuỗi các scandal thế này. híc. cty cũ lại còn phản nữa chứ =.="   Đăng lúc 1-3-2013 04:05 PM
đúng là khôn 3 năm dại 1 giờ, PSH bây giờ lại bị sứt mẻ danh tiếng, bà kia tưởng mình ngoan lắm, sắp lòi mặt gái hư ra rồi  Đăng lúc 28-2-2013 06:20 PM
Hạ uy tín của người ta nữa chứ nhỉ? trước giờ k nói, gặp chuyện lại bung bét ra...  Đăng lúc 28-2-2013 09:31 AM
@park : >"< dạo này ss bị tự kỉ ấy..toàn thỉnh thoảng mới nổi,còn toàn silent thui :((((  Đăng lúc 27-2-2013 10:14 PM
lâu quá mới thấy ss Trang! Mau về chuồng ss ơi @@  Đăng lúc 27-2-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-2-2013 17:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Sao sự việc càng ngày càng rối như canh hẹ zậy chời, chuyện cũ chưa xong, chuyện mới lại đến...huhu. Opa bit phải làm sao đây, toàn là những tin bất lợi cho a ko..chỉ còn ngày mai nữa opa ra trình diện rồi, hy vọng mọi chuyện sẽ được giải quyết nhanh chóng.opa 5 ting.
  Thanks bạn đã dịch tin.

Bình luận

bùn thật!!  Đăng lúc 1-3-2013 12:19 PM
:(( Thương Oppa quá. Dạo này còn chẳng dám lướt web vì sợ fải đọc những tin kiểu này =((  Đăng lúc 28-2-2013 12:43 PM
@maiheo: like com của bạn nhiều nè.Quá chuẩn:)))  Đăng lúc 27-2-2013 07:28 PM
chym tự hót ik, đừng nghe, tụi mình ủng hộ với nhau thôi  Đăng lúc 27-2-2013 06:24 PM
Mới nói chym tự pu kìa Pạn :)))  Đăng lúc 27-2-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-2-2013 17:51:42 | Chỉ xem của tác giả
dạo này thông tin về park nhiều thật.......
vụ này càng ngày càng rắc rối..................

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-2-2013 18:13:14 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, càng ngày càng nản quá
còn đâu niềm tin vào anh nữa hả anh Park ơi
nếu sự thật như vậy thì thật ko thể biết làm gì hơn nữa
Cầu mong đây chỉ là tin đồn kiểu té nước theo mưa làm hại uy tín của anh park
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-2-2013 18:16:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời phật ơi là tin tức. Chuẩn bị nhiều chuyện đời tư khác có thể phanh phui ra. Ví dụ anh lỡ vứt rác rồi tìm bằng chứng giật tít thái độ cư xử của PSH này nọ,...
Chắc chắn nhiều nghệ sỹ khác phải rút kinh nghiệm từ vụ này.
Bây giờ chưa có kết luận của toà án nên chưa manh động. Nếu anh bị kết tội thì ném đá vẫn chưa muộn.
Thanks bạn dịch news.

Bình luận

liên tiếp các tin giựt gân ko ah, thui mình cứ chờ vào bản án cuối cùng được tuyên đi hen, thiệt mệt mỏi vô cùng :((  Đăng lúc 28-2-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 18:17:13 | Chỉ xem của tác giả
tổn hại danh tiếng nặng nề
mới đầu năm mà đã dính tai tiếng để đời thế này
sao vậy oppa (lúc lắc lúc lắc)
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 18:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Cái này gọi là:
Tát nước theo mưa
Họa vô đơn chí
Giậu đổ bìm leo
Bỏ đá xuống giếng
...
Thêm: nhân lúc cháy nhà mà đi hôi của.
P/s: dạo này bỏ phim coi truyện nên đọc xong đầu nó giải mã thế!! Còn cụm từ nào hay, để từ từ coi có lóe ra không :) (Tiện tay có ngừ comment, nhớ ra thêm 1 cụm từ nữa :D)

Bình luận

B nói hay quá :D.  Đăng lúc 1-3-2013 11:59 AM
Có ai nói mớ trên là tục ngữ à ^^.. sr mình ko biết đó là tục ngữ, chỉ là hay đọc thấy trong mớ sách hỗn tạp của mình :)  Đăng lúc 28-2-2013 11:15 AM
câu bỏ đá xuống giếng có trong tục ngữ à! ^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:58 AM
bạn nói quá chuẩn  Đăng lúc 27-2-2013 10:55 PM
chym lợn xung kích...cái này đc ko ^^  Đăng lúc 27-2-2013 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 18:53:44 | Chỉ xem của tác giả
không biết phải nói làm sao nữa, lần này thì PSH có muốn cứu vớt danh tiếng cũng khó lắm.
Ngay cả fan của anh mà cũng như thế thì còn cách nào nữa đây?
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách