Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5965|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye và Jang Keun Suk sắp tham gia một phim truyền hình mới?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-8-2012 09:56:48 | Xem tất |Chế độ đọc
Có tin đồn rằng Jang Keun Suk và Park Shin Hye sẽ cùng quay một  bộ phim truyền hình mới. Mặc dù vậy, không có nhiều thông tin được tìm thấy... cho đến tận gần đây.

Theo như trang web dưới đây, cặp đôi từng góp mặt trong bộ phim truyền hình nổi tiếng You're Beautiful có thể sẽ lại làm việc cùng nhau trong phiên bản Hàn* của Yo Soy Betty, la fea (Tôi là Betty, cô gái xấu xí). Nó sẽ có tên là Nan Chuaghan Betty Ojeon (Tôi là Betty xấu xí).

Phiên bản truyền hình dài tập gốc của Columbia đã có rất nhiều phiên bản thành công tại nhiều đất nước bởi vì nó thu hút được sự chú ý toàn cầu. Nhiều người đọc sẽ cảm thấy gần gũi với tựa đề tiếng Anh, Ugly Betty.

Nếu Jang Keun Suk và Park Shin Hye xác nhận sẽ tham gia vào dự án này, chắc chắn nó sẽ là thành công lớn.

Cr:http://en.korea.com/jangkeunsuk/ ... new-drama-together/

V-trans:[email protected]

*: bản gốc là (South) Korean
ps: dịch thì dịch thôi chứ translator không định phỡn. Lỡ lên mây rùi mà k phải té đau thì khộ :( có 1 cái page thui mờ =="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 10:00:45 | Xem tất
Tem cái tin của Thị Múp

Hết ma nữ đáng iu giờ đến Betty xấu xí ư?

Sự trở lại của cp YAB... hóng tin tức tiếp theo dã man

Bình luận

mình nghĩ khó lắm, Hye thì có thể chứ sukkie làm gì có thời gian tham gia dự án phim dài hơi được  Đăng lúc 18-8-2012 04:22 PM
@atlibby: miễn Múp trở lại thật.. dù ăn cháo vịt cái tin này cũng sẵn lòng =))  Đăng lúc 18-8-2012 11:39 AM
*khều khều**chỉ chỉ cái ps* ss ơi em đang nghi ngờ độ chính xác của cái tin đồn =))  Đăng lúc 18-8-2012 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 10:13:11 | Xem tất
Tin này ảo thật
chắc ko có thật rồi
nhưng cũng hy vọng 2 người này có dịp hợp tác lại
{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 10:21:14 | Xem tất
rất muốn 2 người họ kết hợp lại với nhau trong 1 tác phẩm khác nhưng vì là fan của Suk nên thật lòng mong em ấy không tham gia bộ phim này... vì vốn dĩ bộ phim sẽ xoay quanh Betty - nữ chính...

Dù sao đi nữa cũng chúc mừng SH nếu bé nhận bộ phim này, 1 mình ^^

Bình luận

ss Miko quả là SukNa shipper =)) đừng có show ngay đây =))  Đăng lúc 18-8-2012 10:57 AM
ê, ss từng ship ShinGeun đấy =)))  Đăng lúc 18-8-2012 10:49 AM
like câu cuối của ss há há  Đăng lúc 18-8-2012 10:47 AM
em nghĩ cái này tin vịt ss ạ =)) tại ham xèng nên dịch :">  Đăng lúc 18-8-2012 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 10:22:38 | Xem tất
Đọc tin thôi chứ chả dám tin :))
Dù vẫn mong tin này có thật k ;))
Hye ơi, comeback 1 cái drama cho c nhờ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 11:18:36 | Xem tất
Mình thì muốn sắp tới Sukkie sẽ tham gia phim cổ trang và thích sự kết hợp với nữ chính mà S chưa từng đóng chung lần nào, nếu c đó nổi tiếng thì càng tốt;) như đã từng đóng chung với c Ha Ji won
um`...ai thì dc nhỉ, chưa nghĩ ra:-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 11:54:18 | Xem tất
Phiên bản Betty Ugly ở Việt Nam hơn 100 ep, ko biết phiên bản Hàn thì sẽ nào
Cực kết couple Suk/Hye trong YAB, 2 người diễn xuất trên cả ăn ý
Vì thế mềnh cực hóng 2 bạn lại cùng hợp tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 13:04:30 | Xem tất
há há tin này chắc là ko đúng sự thật rồi
Suk bảo 1 năm đóng 1 fim thôi mà -_-
cơ mà cái này là phiên bản cô gái xấu xí đúng ko nhỉ =))

p/s: ship suk-na hay ko chạ liên quan mà bảo tôi đừng show ở đây nhé cô atlibby -_-
tôi ko hề show mà toàn tự cô phát ngôn thừa dùm tôi đếy!

Bình luận

cái khác là cái gì? rõ ràng cô nói tôi show cái ship suk-na đếy. cô cứ thích sửa lưng ng khác là sao nhể? tôi cũng chả phải nói câu đó vs cô  Đăng lúc 18-8-2012 01:46 PM
thì em bình luận mà =)) ss k show cái ship của ss nhưng ss show cái khác, đc chửa? =))))  Đăng lúc 18-8-2012 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 13:37:17 Từ di động | Xem tất
Suk hye tái hợp.... Thích thì thích thật đấy. Thích điên lên ý...nhưg sao ko phải là một drama khác mà lại là CÔ GÁI XẤU XÍ??! Mềnh là mềnh ko đồng ý đâu. Hye đeo niềng răng, tóc tai bù xù chắc mình ko sống nổi. :((((. Xấu chết đi đc. Với lại phim có ngắn đâu....theo hình tg đó 1 tg chắc fan khiếp quá. =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2012 18:01:08 Từ di động | Xem tất
Chắc là tin vịt thôi
Lịch Suk Fan meeting liên miên
Hye thì đang quay movie
Cơ mờ fan thì cứ hi vọng
Tái hợp trong Ugly Betty thì hơi khó
Nó như kiểu sitcom thì 2 người lấy đâu ra thời gian đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký