Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2955|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo sẽ trình diện với cảnh sát vào ngày 24 tháng 2 (Hôm nay)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2013 13:36:17 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Park Si Hoo, người gần đây bị cáo buộc cưỡng dâm, sẽ trả lời lời triệu tập hầu tòa.

Park sẽ trình diện với cảnh sát vào lúc 7:00 PM ngày 24 tháng 2 và trình bày quan điểm về trường hợp mà nguyên đơn A đã đệ đơn kiện. Anh có cưỡng dâm nguyên đơn A hay không là một vấn đề quan trọng trong trường hợp này. Bởi vì anh ấy đã chính thức tuyên bố rằng anh vô tội, điều đó có nghĩa là anh sẽ làm hết sức mình để chứng minh điều đó.

Nam diễn viên K, người cũng bị nguyên đơn A đệ đơn chống lại, cũng sẽ trình diện với cảnh sát trong ngày hôm nay. Cảnh sát đang có kế hoạch đưa ra câu hỏi triệt để xem họ có cố ý cưỡng dâm nguyên đơn A hay không.

Cảnh sát đã yêu cầu Viện Khoa học Quốc gia thử nghiệm thuốc. Kết quả sẽ công bố vào đầu tuần tới. Cảnh sát cũng đã có được cuộn băng từ camera giám sát gần quán bar mà Park, K và cô A uống với nhau và trong bãi đậu xe gần địa điểm nhà của Park.

Park Shi Hoo đã phải đối mặt với một vụ kiện vào ngày 18 tháng 2 về tội cưỡng dâm. Vào lúc đó, anh nói, "Chúng tôi đã có quan hệ bởi vì chúng tôi thích nhau. Tôi không cưỡng dâm cô ấy.

Park gần đây đã thuê Lee Duk Min từ Hwa Woo làm luật sư cho anh. Hwa Woo là một trong những công ty luật lớn nhất ở Hàn Quốc.

En.korea

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 13:42:37 | Xem tất
Uii Sofa!!!!!!!{:297:}  
"Chúng tôi đã có quan hệ bởi vì chúng tôi thích nhau. Tôi không cưỡng dâm cô ấy" đau lòng quá đi mất T__T.
Dù sao cũng mong mọi chuyện là 2 bên tự nguyện.
Chờ sự việc được làm sáng tỏ.

Bình luận

Đi học về em sẽ vô liền. ;))  Đăng lúc 24-2-2013 05:10 PM
hai đứa tối nay vô nhà Alít nhá, vật vả vs ss, H ơi là H  Đăng lúc 24-2-2013 02:08 PM
Ngồi chung cho ấm ;;) hanami+banana = hanana =)))) Hợp quá đi mất. Mình có duyên quá đi mất :)))))  Đăng lúc 24-2-2013 02:01 PM
ngồi chung nhe banana...hanami+banana = hanana ??? ;)))  Đăng lúc 24-2-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 13:53:30 | Xem tất
Đối với những scandal nhạy cảm này, thì những gì anh Park là đưa ra chính kiến của mình.
Bày tỏ lập trường và thay độ cứng rắn nếu không sẽ bị cô A được nước làm tới.
Trước khi chính thức có kết luận từ phía công tố, mình hoàn toàn tin anh Park.
Thank bạn update thông tin..cứ tưởng là có kết quả vụ thử nghiệm cô A rồi ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 13:59:38 | Xem tất
oppa 5ting! Ủng hộ oppa 100% lun.
Không biết sau vụ này có ảnh hưởng đến sự nghiệp của anh ấy hok ta? {:152:}, lo ghê T^T

Bình luận

điều đó là chắc rồi bạn  Đăng lúc 24-2-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 14:08:44 | Xem tất
Chẳng có thông tin gì mới, đây là những tin cũ lắm rồi, bạn lập thread làm gì cho loãng ra.
Đường nào thì hôm nay anh Park trình diện cảnh sát, qua đối chất sự việc sẽ sáng tỏ hơn tí.
Hi vọng anh sẽ được chứng tỏ mình vô tội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 14:42:54 | Xem tất
Hôm nay mà?

Chưa thấy tin tức gì nhỉ?

Tự dưng thấy lo lo cho chú PSH . Hy vọng hôm nay mọi chuyện sẽ sáng tỏ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 16:22:07 | Xem tất
em tin tưởng anh.....cố lên anh ak
thât sự  thì báo chí hàn cứ đưa tin rùm beng quá làm mình thấy lo
đành phải chờ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:21:21 | Xem tất
haiz, h mới đọc tin này, vậy là phải tiếp tục chờ đợi, nhưng vụ này chẳng biết sẽ đi đâu về đâu.
Showbiz đúng là phức tạp thiệt.
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 08:30:47 | Xem tất
anh ta đã phớt lờ lệnh gọi của cảnh sát
Lòi mặt chuột ra rồi, nếu vẫn còn phớt lờ 1 lần nữa là sẽ có lệnh bắt "khẩn cấp" sớm thôi.
Trong vụ này rõ ràng anh ta muốn trì hoãn để thượng lượng và trốn tội đây mà, hy vọng cảnh sát sẽ sớm vào cuộc trả lại công bằng cho cô gái, tưởng là ngôi sao rồi làm gì làm à :haha:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 11:25:39 | Xem tất
cuối cùng thì anh cũng đã trình diện ại sở cảnh sát
hy vọng là trắng đen sẽ rõ ràng
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách