Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-3-2013 21:05:35 | Chỉ xem của tác giả
trông anh gầy rộc hẳn đi, má hóp cả vào T.T
anh phải suy nghĩ nhiều lắm
mong sự việc kết thúc sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-3-2013 21:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Ai mà không có sai lầm chứ.
Mình lại không phải là người trong cuộc nên không muốn suy nghĩ nhiều.
Tin anh, anh nói không thì sẽ là không.
Nhìn anh thấy xót xa quá. Nhìn anh mệt mỏi quá.
Nói chung tin và không muốn nghĩ nhiều, nếu anh có lỡ sai như người ta nói thì chắc cũng chỉ là nhất thời thôi. Cố lên anh ơiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-3-2013 21:16:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hic nhin anh ma thuong anh qua. Anh co gang len nhe. Cac fan trung thanh luon o ben anh. Ma dv K la ai vay, khong dua mat mui len di, kho than anh tro thanh tam diem :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-3-2013 21:18:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
pemin1025 gửi lúc 1-3-2013 20:49
mình ngĩ oppa chẳng làm gj sai đối với nhữg ng hâm mộ của a ấy cả. Mọi ng đừng quay  ...

Yeah, chung ta phai luon sat canh ben oppa de tiep them nghi luc cho oppa. Neu voi vang quay lung voi oppa luc nay thi khong phai la fan chan chinh roi :(

Bình luận

Thank u, mình gia nhập rồi, có điều ít có thời gian lên forum quá hihi  Đăng lúc 2-3-2013 11:00 AM
Mời nàng tham gia nhà anh zai http://www.kites.vn/forum.php?mod=group&fid=1020#groupnav  Đăng lúc 2-3-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-3-2013 21:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái news này cảm xúc lẫn lộn thật,đây coi như lần đầu tiên PSH xuất hiện sau vụ scandal nhỉ.Thực sự thì mình k  thấy PSH tiều tụy,hốc hác như 1 số bạn comt đâu.Lúc kéo xuống xem ảnh thì ý nghĩ đầu tiên là " Woa nhìn đẹp zai hơn cả lúc phỏng vấn quảng cáo cho phim ý chứ :o".Tóc k vuốt keo,tạo kiểu,để kiểu này nhìn thư sinh,trẻ ra nữa.Mặc vest giản dị nhưng nhìn vẫn lịch sự,đàng hoàng,mặt k make up trắng quá như 1 số sự kiện.Nói chung thì nhìn tổng thể là good :D Cái thứ 2 là biểu hiện,phải nói là quá perfect đi,dù vẫn chưa biết là PSH có tội hay k,nhưng m đã tự mặc định cảnh PSH tránh phóng viên,đi nhanh vào sở cảnh sát rồi.Nhưng PSH lại xuất hiện hoàn toàn ngược lại vs suy nghĩ của mình,biểu hiện rất đĩnh đạc,đường hoàng.Và mình thực sự mong PSH vô tội :D

Bình luận

Ý nghĩ đầu tiên của mình là wow đẹp trai quá, da đẹp quá mặc vest đẹp quá... và căn bản, vẫn giữ thái độ bình tĩnh đúng mức, quả là khâm phục :X  Đăng lúc 2-3-2013 01:12 PM
chuẩn, mình cùng quan điểm với bạn, mình thấy anh ý đúng là mắt có sưng nhưng thật sự vẫn rất đẹp trai  Đăng lúc 2-3-2013 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-3-2013 21:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu. Mau kết thúc đi, đừng hạnh hạ nhau nữa :((
Nhìn đau lòng quá :-<
Hi vọng mọi chuyện sẽ ổn :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-3-2013 21:35:37 | Chỉ xem của tác giả
10 Tiếng đúng là tra tấn người ta mà....nhìn anh thấy tội quá nhìn có vẻ mệt mỏi mắt đỏ lên hết làm mình nhớ tới phim Family'Honor quá..Mà sao cô A đó chưa lộ mặt vậy ??? Mong anh cô gắng lên........tks ss đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-3-2013 21:40:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mul gửi lúc 1-3-2013 20:16
Vâng, idol của tôi nếu có hốc hác, hay tiều tụy vì scandal hay lỗi lầm mà họ gây ra ...

ồ, nếu bạn thật sự ko có ý như vậy thì vô cùng xin lỗi bạn :)
thật sự mấy ngày qua fan rất rối ren nên khi đọc được những comment nhạy cảm luôn cảm thấy tổn thương thay cho idol của mình
bạn cũng có idol, chắc bạn cũng hiểu..
và cũng mong bạn ko thấy hả hê, đáng đời cho SH trong vụ này, khi sự thật vẫn chưa đc sáng tỏ. Cám ơn! :)

Bình luận

like mạnh câu cuối ^^  Đăng lúc 1-3-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-3-2013 21:45:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khá là mệt mỏi, thời kỳ u ám và tăm tối của a...tưởng đổi tên sẽ tốt lên mà....

Nhưng có pải mình bị vấn đề ko nhưng sao nhìn ảnh của a ý ngày hôm nay mình ngắm mãi ý...nhìn đẹp trai thật ...( dù ko pải là fan của a ý nhưng quả thực là bị rung động bởi những ảnh nì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-3-2013 21:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Khổ quá ạ.

Nghệ sĩ khi không tham gia sự kiện hay đóng phim thì cũng như người thường, để mặt mộc (chẳng lẽ lúc nào cũng make up, nhất là nam DV) và đi thẩm vấn thế này thì càng phải nên để mặt mộc. Cũng không có gì đến nỗi nhiều người phải nói PSH tàn tạ này nọ.

Còn sau 10 tiếng thẩm vấn với những câu hỏi mà cũng có thể đoán được là năng nề thế nào rồi đấy thì mệt mỏi là điều không tránh khỏi.

Sự thật thế nào, kết cuộc sẽ rõ. Chỉ biết đường đời lúc vinh lúc nhục. Đã gặp dù là nguyên do gì cũng phải cắn răng mà bước qua thôi. Dù sai hay đúng, trung thực đối mặt vẫn hơn.

PSH cố lên!

Bình luận

:xxx  Đăng lúc 2-3-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách