Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 20:16:59 | Xem tất
10 tiếng. Nhìn anh mà xót xa
Nếu anh muốn thắng vụ kiện này thì anh phải chấp nhận hình ảnh của mình không còn như trước.
Nếu là tình 1 đêm [2 người tự nguyện] thì cô A kiện anh với 1 lý do "vì anh không đưa tiền [không giúp tôi nổi tiếng] nên cả 2 chúng ta cùng chết".
Dù anh thắng kiện đi chăng nữa thì hình ảnh của anh bị ảnh hưởng rất nhiều [tình huống xấu nhất có thể anh sẽ không tham gia showbiz nữa]. Còn về phần cô A, mình nghĩ cô A cũng đã lường trước hậu quả xấu nhất nên mới đi nước cờ nguy hiểm này.
Bây giờ mình chỉ mong 1 điều, sẽ có 1 DanAh đang chờ anh về
Cố lên anh nhé

Bình luận

À wên....like comment của bạn  Đăng lúc 1-3-2013 08:31 PM
Sợ sẽ chẳng có dan ah nào cả, hãy đương đầu với sai lầm này và vượt wa nó....Mọi chuyện tùy thuộc bản lĩnh của anh...  Đăng lúc 1-3-2013 08:30 PM
Like câu cuối của bạn ^^  Đăng lúc 1-3-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:20:20 | Xem tất
Khiếp quá, 10 tiếng đống hồ ==!

Nhìn a Pắc tiều tụy thấy rõ kìa , còn đâu vẻ tươi trẻ mọi ngày của a chứ :-<

Thươn a Pắc quá , thôi cố lên a , mọi việc sẽ đc sáng tỏ thôi ;)

Bình luận

Ku xem Vinh quang gia tộc của anh ý đi. Hay tuyệt  Đăng lúc 1-3-2013 08:35 PM
Quý anh ý còn trc cả Sờ ku ạ :))  Đăng lúc 1-3-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:23:01 | Xem tất
hic thương anh quá!
Mình tìm được ảnh lão K rồi! gớm cái mặt!
Chỉ thấy hôm nay nhìn anh thương quá! Mặt mũi phờ phạc! Lại có quầng mắt nữa chứ!
Có nên up ảnh lão K lên ko nhỉ? tức quá!!

Bình luận

đăng ảnh đi bạn,xem mặt lão ấy như thế nào  Đăng lúc 1-3-2013 08:29 PM
đăng ảnh đi bạn,xem mặt lão ấy như thế nào  Đăng lúc 1-3-2013 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:23:47 | Xem tất
Híc híc, mình ko phải là fan PSH nhưng nhìn mặt anh ấy mệt mỏi tiều tụy quá, mắt còn đỏ hoe nữa, nhìn thương xót ghê.
Dù sao thì mình cũng tin và mong PSH vô tội, thời nay con gái ghê gớm lắm chứ, nhiều thủ đoạn khó lường nữa, nên các bạn có bênh bạn nữ kia thì mình thấy, bạn nữ đó đã chấp nhận đi uống rượu như thế, đồng ý về nhà người ta như thế là xác định rõ rồi, có phải điên đâu mà ko nghĩ đến cái kết khi về nhà đàn ông sau khi uống rượu thế chứ.
PSH thì thiếu gì người mà phải làm mấy trò bỉ ổi đó chứ. Tội nghiệp anh ấy quá.
Hy vọng sự việc sẽ sớm sáng tỏ để giành lại công bằng cho anh ấy.
Nếu anh ấy có tội thật thì chắc chắn sẽ có chứng cứ rành rành, sao a ấy dám phủ nhận mọi thứ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:25:43 | Xem tất
tội nghiệp anh quá
Mọi việc rồi cũng sẽ sáng tỏ thôi.
Hi vọng anh biết rằng luôn có rất nhiều fan sẽ luôn ở bên cạnh ủng hộ anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:26:54 | Xem tất
Sáng PSH đển sở đã phờ phạc đến bây giờ sau 10 tiếng thẩm vấn trông còn mệt mỏi và phờ phạc hơn hai mắt đỏ hoe nhìn mà thấy thương
Dù sao hôm nay PSH đã đến sở để mọi chuyện được sáng tỏ và cùng tránh thêm sự thêu dệt của báo giống cũng như truyền thông.Mong mọi chuyện mau chóng được phơi bày.PSH cố lên  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:31:21 | Xem tất

Tên là Kim Hee Joon thì phải mọi người ạ! Mr. K ý!

Bình luận

thấy có cái bản mặt con mụ A ấy r đấy! nhưng mà nhìn giống hồ ly tinh lắm @.@  Đăng lúc 3-3-2013 08:40 PM
trông mặt mày rõ sáng sủa mà bụng dạ lại tối sủa thế chứ. thế mới biết không nên trông mặt mà bắt hình dong.  Đăng lúc 2-3-2013 07:26 PM
bố cái thằg....ko nhịn nổi...fải chửi th0y....còn con mụ A ấy nếu mà gặp thì lao vào xé xác liền....=.="...  Đăng lúc 2-3-2013 06:06 PM
chuẩn đó.nhìn cũng đẹp nhưng mà đểu  Đăng lúc 1-3-2013 08:52 PM
nhìn cũng hơi quen! nhưng mà mặt thằng K này nhìn chỉ muốn cho cái dép!  Đăng lúc 1-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:31:24 | Xem tất
đúng là gian nan quá mà, đời nghệ sĩ nó vậy, lúc hào quang ai cũng muốn hưởng ké ánh sáng, lúc mà tối tăm thì kiếm kẻ thắp đèn chẳng ra, vụ này trước sau gì cũng được sáng tỏ, nhưng con đường tiếp theo anh đi chả biết khi nào mới tỏ, fan có giãy giụa kêu gào khóc lóc muốn anh trở lại với showbiz thì chắc gì có người cho anh cơ hội, cầu cho anh được mọi điều tốt lành... PSH fighting!!!!

Bình luận

cám ơn các bạn đã like, mình đau lòng bứt rứt từ lúc mọi chuyện mới diễn ra, chả hiểu sao cứ thấy bất công ấm ức :((((  Đăng lúc 1-3-2013 08:36 PM
Like!  Đăng lúc 1-3-2013 08:35 PM
like  Đăng lúc 1-3-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:42:49 Từ di động | Xem tất
mấy hôm nay mình cũng theo dõj tjn tức của oppa. Mình chỉ mới tạo tk để đăng nhập thôi. Mình thấy oppa không có tộj trong vụ này. Vì oppa đã hoạt động trog showbiz hàn 10 năm trời nhưg sự nghjệp của oppa chưa từng dính 1 vết nhơ nào cả. Nhjều ngườj hâm mộ oppa thjch oppa trog cách djễn xuất chân thật của anh ấy. Chj khi oppa rờj cty cũ mớj xuất hjện nhữg scandal chết ngườj thế này thôj. Vì năm vừa rồj a đã rất thành côg và trở nên nổj tjếng. Vì vậy mjh có đủ lí do để tjn rằng oppa vô tộj trong vụ này. Mog nhữg aj đã quay lưng lạj vớj oppa hãy suy nghĩ lạj. Oppa k làm gì sai đối với tất cả các fan của a. Hj vọg mọi ngườj thôg cảm nếu có đjều chi sai sót. Thàh thật cảm ơn. Cũg tks chủ thớt đã trans news. Oppa cố lên đừng bỏ cuộc nhé.

Bình luận

like ^^  Đăng lúc 1-3-2013 10:01 PM
like  Đăng lúc 1-3-2013 08:57 PM
Mìh cũng nghĩ vậy, cầu mong mọi chuyện sớm đc làm sáng tỏ. Nhìn a ấy phờ phạc thất thần mà thương quá  Đăng lúc 1-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:48:31 Từ di động | Xem tất
mình ngĩ oppa chẳng làm gj sai đối với nhữg ng hâm mộ của a ấy cả. Mọi ng đừng quay lưng lại với oppa. Hãy ủng hộ bên cạnh oppa đến cuối cùng nhé mọi người. Oppa 5ting. Mọi người sẽ luôn ủng hộ a. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách