Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 19:31:44 | Xem tất
10h cơ đấy... thương oppa ghê gớm luôn...
haizzz. nhớ cái ngày anh đóng FH... cũng đóng cảnh bị đem về điều tra những mấy ngày... khi về nhà thì xơ xác lá..
nhìn oppa 2 mắt đỏ ngầu thế kia mà vẫn cô giữ phong độ...
Mong oppa mau chóng thoát khỏi hàm oan...
oppa !!! saranghae!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:33:37 | Xem tất
Hic nhìn mà thấy thương quá :-<

Mình nghĩ là anh ấy vô tội :)

Hi vọng kq điều tra sẽ đúng đắn và hợp lý ^^

Bình luận

cía ống quần giữa thật k chệu nổi mà =))  Đăng lúc 1-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:33:57 | Xem tất
những 10 tiếng luôn cơ đấy!! thương oppa quá đi..
nhớ lại ngày xưa oppa đóng FH cũng diễn cảnh bị điều tra những mấy ngày... khi về thì xơ xác lá.. nhưng phán vô tội..
mong oppa sẽ dc mau chóng minh oan...
oppa !!! saranghae!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:45:07 | Xem tất
Mul gửi lúc 1-3-2013 18:30
Thật ra bình thường star nào xuất hiện mà ko dậm tí son phấn (kể cả star nam), chưa k ...

bạn cũng có idol, vậy bạn đã thử tưởng tượng khi idol của bạn bình thường vẫn cười nói rạng rỡ
bây giờ mặt hốc hác, mắt đỏ au, cảm giác của bạn sẽ thế nào?
còn nếu bạn ko thấy anh ấy đang tiều tụy đi trông thấy, thì mình thật sự không hiểu ngày xưa bạn học văn miêu tả như thế nào?
mình cũng ko hiểu thế nào gọi là 'trò hề' khi fan xót xa cho người mình yêu quý cả
mình biết bạn sẽ phản bác lại: bạn là người ở ngoài cuộc nên sẽ sáng suốt hơn bọn mình :)
nhưng bạn ko thấy, có bao nhiêu người KHÔNG PHẢI fan SH, nhưng vẫn thấy anh ý đang vô cùng khổ sở, tiều tụy sao =)
xin lỗi, mình thật sự ko muốn gây war hay tranh cãi gì ở đây vì fan đủ rối ren rồi
chỉ mong trước khi comment, bạn nên nghĩ cho cảm xúc người khác một chút.

Bình luận

vs nhữg bạn như v thì ko cần fải nói nhiều...có nói pạn ý cũg ko hiểu đâu....cầu trời cho idol của pạn ý gặp ch như v r ngồi rug đùi xem pạn ý nói j là bjk mà   Đăng lúc 2-3-2013 06:03 PM
Tớ thấy tội cho nữ thần Moon bị bạn ý để làm avat ấy :)). Có khi s ấy cũng đang lo cho Hoo nhà mình mà fan lại đi chửi bới. haiz.  Đăng lúc 1-3-2013 10:33 PM
về nhà thôi em ơi ^^  Đăng lúc 1-3-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:58:38 | Xem tất
đang suy nghĩ nếu PSH không cưỡng bức cô gái đó thì PSH cũng không cón nghĩa là còn trong sạch nữa.cũng có fan vì điều đó mà buồn nhưng thiết nghĩ mong sao PSH sẽ được minh oan trong thời gian tới
cố lên !!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Sorry bạn vì comment quá nhiều.. do lỗi kỹ thuât ko có ý spam đâu...xin lỗi nhé  Đăng lúc 1-3-2013 08:39 PM
Mình ko phải fan nên mình chỉ wan tâm có phạm tội hay ko thôi... còn sống thoáng mình ko phán xét vì đó là lối sống của mỗi người..  Đăng lúc 1-3-2013 08:19 PM
Mình ko phải fan nên mình chỉ wan tâm có phạm tội hay ko thôi... còn sống thoáng mình ko phán xét vì đó là lối sống của mỗi người..  Đăng lúc 1-3-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 19:59:08 | Xem tất
Nhìn thật là....rõ khổ
Mắt đỏ hoe, không biết có khóc không nữa
hi vọng mọi việc sẽ được làm sáng tỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:00:53 | Xem tất
mình thấy thật xót xa cho anh khi phải trải qua 10 tiếng thẩm vấn của cảnh sát.
Nghe thì cứ tưởng như một ngày đã trôi qua và thế là xong việc rồi nhưng quả thật nếu ai đã từng trải qua cảm giác đó đều biết rằng đó là một sự đấu trí thật hãi hùng vì đây là sự đối đầu với cảnh sát và những câu hỏi thẩm vấn.

Hy vọng sau buổi thẩm vấn này, cảnh sát sẽ nhanh chóng điều tra ra chân tướng sự việc. Nếu thật sự anh vô tội như anh đã từng nói thì mong rằng anh sẽ được trả lại sự trong sáng ^^

Bình luận

E bị cảnh sát gọi lên làm chứng 1 lần mà cũng hoảng, họ vặn vẹo đủ điều làm mình tình tiết lẫn lộn, rõ ràng là nói thật mà cứ hoảng hốt như nói dối í :((   Đăng lúc 1-3-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:09:29 | Xem tất
nhân vật K này sao chẳng thấy báo nào công bố thông tin, trong khi cũng bị nghi can hệt như Park Shi Hoo?? mà hình như cô gái kia cũng tố cáo cả K mà? Nói chung là vẫn phải chờ xem kết quả của cảnh sát như thế nào, nếu đúng thật thì thật vọng vì anh PSH quá, còn không phải thì cũng mong đây là lần để anh rút kno cho bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:11:59 | Xem tất
"Tuy tôi có nhiều điều muốn nói với mọi người, nhưng thông qua sự điều tra của cảnh sát, có thể nói rõ tất cả. Sự thật nhất định sẽ được lôi ra ánh sáng."

Thích cách nói chuyện thế này.
Nói thêm chỉ tốn sức với "lá cải" xào tin.
Gì mà thẩm vấn đến 10 tiếng vậy giời.
Mặt bơ phờ, mắt đỏ hoe, tóc vẫn đẹp, vest vẫn đẹp. Nói chung về nghĩ ngơi và chuẩn bị hồ sơ kiện hết mí tờ báo hủy hoại danh dự và phỉ bán là xong.

Bình luận

Thích đọc cm của bạn này cự ý :D  Đăng lúc 1-3-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 20:16:10 | Xem tất
binopark gửi lúc 1-3-2013 19:45
bạn cũng có idol, vậy bạn đã thử tưởng tượng khi idol của bạn bình thường vẫn c ...

Vâng, idol của tôi nếu có hốc hác, hay tiều tụy vì scandal hay lỗi lầm mà họ gây ra, tôi cũng cảm thấy xót, nhưng tôi ko đến nỗi blah blah blah và bloh bloh bloh như thế ^^. Nếu có lỗi, thân chủ "tự ngược" là lẽ tất nhiện.  Con người ai chả vậy :\

Tuy nhiên, tránh lạc đề, đây là forum công cộng, nếu như fans PSH hay "bao nhiêu người KHÔNG PHẢI fan SH, nhưng vẫn thấy anh ý đang vô cùng khổ sở, tiều tụy"^^ có quyền comt nhận xét về ngoại hình và cảm nghĩ về ngoại hình "tiều tụy"^^ này thì trong comt của tôi, 2 đoạn đầu cũng là cảm nghĩ của tôi khi nhìn "khổ chủ"^^

"xin lỗi, mình thật sự ko muốn gây war hay tranh cãi gì ở đây vì fan đủ rối ren rồi"
~~> ồ vâng, trong lúc "... bối rối, rối ren" như này thì làm ơn trước khi nói người khác nhìn lại "trình văn học" của mình thì các "fans SH" cũng nên xem "trình văn học" lại 1 chút ^^
Đoạn cuối của tôi, "trò hề" là mớ lá cải và news nhảm đang ra rả hàng ngày, và ối thứ khác tôi ko muốn giải thích ở đậy Nhưng nếu các "fans SH" đang ko lại thấy đúng với mình và "vơ" 2 chữ đấy vào thì cứ viêc. Tôi cũng ko muốn gây war.
PS: Tôi ko hy vọng nhận rep của các bạn ko có "trình văn học" nên tôi sẽ ko comt và rep tiếp tục, tránh war và cũng tránh vướng vào 1 "trò hề" khác. Thân chào ^^

Bình luận

Mul
xem ra nhìu người hỉu lầm quá ^^ "trình văn học" là cách bạn kia dùng, mình chỉ trích dẫn thôi ^^  Đăng lúc 3-3-2013 06:37 PM
"trình ngôn ngữ" bạn ơi...làm thế qái nào mà bạn nghĩ bạn viết được Văn Học với cái trình hiện tại của bạn ^^"  Đăng lúc 3-3-2013 03:38 PM
Nói năng nhẹ nhàng chút không được sao hả b?  Đăng lúc 1-3-2013 10:38 PM
Nhìn cách bạn reply là biết bạn chả giữ nổi bình tĩnh nếu idol của bạn bị dính scandal động trời đâu....  Đăng lúc 1-3-2013 08:44 PM
ko bít idol của b mà gặp trường hợp như thế này thì b tn,ko khéo lại hóa điên ấy chứ  Đăng lúc 1-3-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách