Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-3-2013 18:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Mệt nhỉ 10 tiếng bị tra hỏi chắc cũng đuối lắm....10 tiếng cứ  phải trả lời bao nhiêu chuyện đau lòng
Thấy anh này cũng mạnh mẽ....sau vụ này nếu anh vô tội chắc anh sợ con gái tới già luôn quá.....
Mong mọi việc sớm sáng tỏ...mọi chuyện sớm kết thúc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 18:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Một dân mạng cho biết, động tác tay của PSH phản ánh tâm lý của anh. Anh vò hai tay vào nhau chứng tỏ trong lòng anh rất căng thẳng, nhưng vẻ mặt vẫn rất bình tĩnh. Không hổ danh là diễn viên chuyên nghiệp.

Bình luận

vẻ mặt cũng lo lắng mờ - nhưng vẫn đệp trai  Đăng lúc 5-3-2013 01:14 PM
sóg jó r` cũg sẽ wa th0y....fải vữg tin anh ạh....  Đăng lúc 2-3-2013 05:59 PM
Mình là anh mình cũng cố gắng dấu đi, đàn ông có chiện gì cũng phải hiên ngang ,ko đám anti nó lại được thể :))  Đăng lúc 1-3-2013 08:45 PM
E lại nghĩ khác, 10 tiếg bị quay cuồng rồi, có căng thẳng thì cũng căng thẳng chán rồi. Có thể a ấy mệt mỏi và lúg túg khi lại phải xuất hiện trc nhà báo thôi.   Đăng lúc 1-3-2013 08:20 PM
thương anh quá. Hi vọng không bị kêu thẩm vấn nữa =(((  Đăng lúc 1-3-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-3-2013 18:55:17 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi 10 tiếng huhu
dã man quá anh ơi ~
tội anh quá
đi vô phờ phạc ~
đi ra còn phờ phạc hơn ~~
nhìn thảm lắm đó biết không huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-3-2013 18:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Nói gì thì nói thẩm vấn mà mần liên tục 10 tiếng thì sức khỏe nào cũng gục
tin vụ này thì mình it comment, nhưng hết chịu nổi nên phải nói, dù lời nói của mình ko giúp gì dc, nhưng khá bức xúc... Tại sao lại là Park Shi Hoo, mà ko phải là K... và A tại sao lại tố cáo dù biết việc này chẳng ích gì cho mình khi mình đang là thực tập sinh cơ hội thăng tiến đang trong tầm tay. K sao lại bị che mặt?! Chẳng gì mà phải che, nếu như cánh báo chí lúc đó nhìn thấy thì cũng có thể có nhiều người khác...
Mong là cánh bào chí ko đưa nhầm tin này!

Bình luận

Thân phận lúc này đang khác nhau mà bạn . K là nhân chứng , A là nạn nhân nên ko bị lộ mặt là đúng rồi . Còn PSH đang là bị cáo nên trăm dâu đổ đầu tằm thế thôi .   Đăng lúc 1-3-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-3-2013 19:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Bài học kinh nghiệm nhé a,sau này chừa tật tình 1 đêm đi nhé,ko tốt tí nào đâu........
thak bạn dịch tin

Bình luận

Thích cái kiểu kí giấy rồi đó =))  Đăng lúc 1-3-2013 10:29 PM
Bài học kinh nghiệm cho anh là lần sau có em nào tự nguyện dâng hiến phải bắt ký giấy đoàng hoàng :))  Đăng lúc 1-3-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-3-2013 19:09:43 | Chỉ xem của tác giả
Bức xúc quá đi vì ko hiểu lắm luật pháp hàn quốc, tại sao đều là tình nghi mà chỉ công bố danh tánh của anh park, còn anh K thì che mặt...

Bình luận

Cho đến lúc này thì cô A đó chỉ tố cáo mỗi mình P còn việc K bị tình nghi cũng chỉ là do báo lá cải đưa tin thôi chứ chưa có tin chính thức từ CS K là tòng phạm mà   Đăng lúc 1-3-2013 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-3-2013 19:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Mệt mỏi quá anh ơi ! sao vận đen lại đu bám anh ghê thế
dù sao ngày hôm nay mọi việc cũng đã giải quyết rồi phải không anh ?
chỉ chờ cảnh sát vào cuộc nữa là OK ,vấn đề chỉ là thời gian nữa thôi
mấy chú cảnh sát điều tra nhanh dùm bọn em nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-3-2013 19:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng là... bạn càng nổi tiếng, bạn càng thành cái hố đen của vũ trụ
K cũng đến cùng a Park, thế nhưng ko 1 tay săn tin nào để ý và có chụp cũng đc che mặt đi bởi vì đó là bí mật cá nhân
Các vụ kiện như thế này dù bị cáo có tội thật thì các báo vẫn phải bí mật và giấu tên, chỉ có mỗi a Park vì cái tội nổi tiếng nên phải đứa mặt ra hứng chịu mọi thứ dù trắng đen chưa ai rõ
Netizen rõ ba phải, lúc thì đứng về phía cô A chửi a Park k thương tiếc, lúc cái tin về anh K với cái tin nhắn thì lại chửi cô A =..=
Tin này làm mình nhớ Family's honor quá T.T

Bình luận

bọn ý thì khỏi nói r`....=.=".....chỉ đc cái lúc thần tượng thì cho lên mây, lúc idol gặp ch thì dìm xuốg đáy...kiểu như idol fải như thần thánh ý...  Đăng lúc 2-3-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-3-2013 19:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Thế là đã xong 1 ngày.
Về nghỉ ngơi lấy lại sức để tiếp tục chiến đấu anh hey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-3-2013 19:27:04 | Chỉ xem của tác giả
troi oi thuong upa qua, 10 tieng ko the tuong tuong noi, mat anh do song len kia, mat thi om hon rat nhiu, looking for ur smile soon, upa figting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách