Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22415|Trả lời: 110
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 18:21:09 | Xem tất |Chế độ đọc
7h 55 phút tối ngày 1.3, nam diễn viên Park Shi Hoo đã rời khỏi sở cảnh sát Tây bộ Seoul, sau 10 tiếng đồng hồ thẩm vấn với bộ dạng tương đối mệt mỏi.

Trước giới báo chí, Park Shi Hoo phát biểu: "Tuy tôi có nhiều điều muốn nói với mọi người, nhưng thông qua sự điều tra của cảnh sát, có thể nói rõ tất cả. Sự thật nhất định sẽ được lôi ra ánh sáng." Nói xong, anh vội vàng lên xe ra về.

Đại diện cảnh sát Tây bộ cho biết: "Chúng tôi tiến hành điều tra Park Shi Hoo và K dưới sự có mặt của luật sư. Từ nội dung cuộc thẩm vấn ngày hôm nay, chúng tôi sẽ sớm triển khai điều tra."

Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:23:50 | Xem tất
Hỏi những 10  tiếng đồng hồ??? Bảo sao trông anh mệt mỏi thế, 2 mắt còn thâm quầng  đỏ lừ nữa :((

"Lửa thử vàng, gian nan thử sức" mà

Cố lên anh ơi!

Bình luận

minh oan được rùi thì tố cáo lại con nhỏ A đó vu khống...nhưng sao lại nhanh chóng qua đêm khi mới gặp mặt...hic..  Đăng lúc 8-3-2013 02:34 PM
oppa cố lên  Đăng lúc 8-3-2013 07:52 AM
mong là oppa sớm đc minh oan nhé. chaiyo oppa!  Đăng lúc 8-3-2013 12:48 AM
tham van suot 1oh, ng chu' co phai la... dau ma chiu dc.  Đăng lúc 6-3-2013 07:24 PM
thẩm vấn hơn 10h??? thế hại não lắm  Đăng lúc 3-3-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:24:46 | Xem tất
nhà báo bu bám ghê quá
10 tiếng đồng hồ bị thẩm vấn giờ lại còn bị nhà báo bu
đáng thương cho ảnh
cám ơn ss đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:29:23 | Xem tất
mình ko phải fan của anh nhưng đã coi Vinh quang gia tộc và Alice
cả 2 phim đều rất thích nv của anh nên cũng âm thầm ủng hộ
theo tin này từ những ngày đầu và có những lúc mình cũng hơi lung lay
chờ mong sự điều tra của cảnh sát và sự xuất hiện của anh
vì A chưa xuất hiện và cũng chưa biết kết quả ra sao nên mình sẽ thiên vị cho anh, dành niềm tin cho anh nhiều hơn
nhìn những hình ảnh mệt mỏi, bơ phờ của anh mà thấy buồn quá
mình chỉ là 1 người theo dõi bt thôi mà đã buồn như zậy thì những bạn fan sẽ còn như thế nào

p.s: cái này ko liên quan lắm, anh để mặt mộc, buồn thiu mà sao mình thấy anh đẹp trai não nùng lùn

Bình luận

cái p/s của bạn cũng giống suy nghĩ của mình...  Đăng lúc 1-3-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:30:42 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:32:13 | Xem tất
Trời 10 tiếng đồng hồ
Tra tấn tinh thần một con người
Đại hàn dân quốc là đây sao???

Bình luận

k phai j cung nhu ta mog muon ma\  Đăng lúc 6-3-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 18:32:27 | Xem tất
K cũng đến sở cảnh sát điều tra vào sáng ngày hôm nay. Do giới truyền thông chỉ tập trung vào PSH nên K dễ dàng đi vào sở cảnh sát mà chỉ bị một tờ báo phát hiện

Bình luận

phai doi den hoi ket thi moi biet het dau duoi cau truyen.  Đăng lúc 6-3-2013 08:09 PM
cu K này là ai nhỉ, diễn viên à?  Đăng lúc 3-3-2013 10:14 AM
ông K này có bệnh gì không sao mặt mũi với người ngợm đầy hoa thế này?  Đăng lúc 2-3-2013 02:35 PM
đừng nóng vôi khi mọi chuyện rõ ràng thì k là ai cũng xuất hiện thôi  Đăng lúc 2-3-2013 12:02 PM
Kẻ mặt thớt này sao lại đc che mặt đi hả chị :( Cùng là nghi phạm, chẳng lẽ chỉ có aP mới bị bêu tên chỉ mặt thôi sao @@  Đăng lúc 1-3-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:39:28 | Xem tất
Nói thật là mình tin PSH chẳng tội gì mà cưỡng hiếp. Một cô gái đi bar uống rượu với 2 chàng trai cũng đủ hiểu là loại người dễ dãi. PSH đủ tỉn táo mang bao cao su khi quan hệ chứng tỏ anh í vẫn còn biết suy nghĩ và với anh ý thiếu gì gái mà phải cưỡng dâm. Vụ này bị loạn lên tất cả bởi truyền thông toàn đưa tin tầm bậy, đương sự chưa tới cảnh sát mà đã đoán già đoán non.

Bình luận

bn nói chuẩn gê...toàn lũ nhà báo làm chuyện bé xé ra to...hixx..tội nghiệp PSH  Đăng lúc 6-3-2013 08:38 AM
^_^  Đăng lúc 2-3-2013 07:57 PM
Ưng nhất chi tiết bao cao su của bạn...nói quá chuẩn  Đăng lúc 1-3-2013 09:30 PM
mình cũng nghĩ vậy, eo ui truyền thông nói chuyện chả có sách mách có chứng, nói mà giống như kết tội người ta lun rùi, aaaaaaaaaaaa, thiệt là đau lòng khủng khiếp   Đăng lúc 1-3-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:45:08 | Xem tất
Nhìn mắt a đỏ hoe lun, 10 tiếng ai mà chịu cho nổi chứ
Mà nghĩ sao cùng bị tố cáo mà lại che mặt ông đó
Trong khi việc chưa có gì mà tên với mặt a đã ầm ầm trên báo rồi
Bất công bất công bất công

Bình luận

trời ơi mình lùng sục clip trên mấy trang tin tức, mặt Mr.K cùng luật sư được che mờ mờ ảo ảo, ôi tức chết đi được, gì mà siêu bất công thế này....  Đăng lúc 1-3-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 18:47:26 | Xem tất
như thế này mà nói là không suy sụp, tiều tụy thì còn là gì nữa. Nhìn cái mặt của anh mà thấy thương luôn, còn đâu hình ảnh hào hoa, phong nhã trong các phim anh đóng. Sự thật dần dần sáng tỏ rồi. Như thế mới thấy showbiz thật là một nơi khắc nghiệt, hôm nay bạn tỏa sáng đó, thành công đó mà chỉ qua một đêm bạn sẽ bị hất xuống tận đáy. Haizz, thật khủng khiếp. Bị thẩm vấn liên tục, làm mình nhớ tới hồi trong phim Vinh quang gia tộc hình như anh cũng bị thẩm vấn như thế thì phải =))). Đùa cho vui thôi. Giờ thẩm vấn cũng đã xong rồi, hi vọng cảnh sát làm việc công tâm, trả lại sự trong sạch và xét xử đúng người đúng tội. Và nên biết tội phỉ báng, hủy hoại danh dự của người khác cũng lớn lắm đó. Tôi tin rằng đằng sau việc này có người đã sắp đặt để hãm hại anh. Anh à, cố lên nhé. Dần dần mọi người đang trở lại bên cạnh anh đó. Chỉ cần vững tin thì mọi việc sẽ ổn thôi.
p/s: thêm cái hình

nhìn mắt đỏ hoe, chắc trong lòng lo lắng lắm T.T

Bình luận

từ hum 18/2 tới h ngày nào cũg hóg tin anh...chỉ mog sự việc wa nhanh để anh còn làm lại....:(  Đăng lúc 2-3-2013 05:56 PM
Keep fingers crossed for him! :((  Đăng lúc 2-3-2013 02:00 AM
mình cũng nghĩ là ảnh khóc trong lúc thẩm vấn đó. Nhìn mắt sưng cả lên T.T  Đăng lúc 1-3-2013 08:32 PM
chời mình nghĩ ảnh đã khóc đó, mới đầu mình còn tưởng do hiệu ứng đèn flash đó, nhưng sau khi nhìn kỹ 1 đống hình mình muốn khóc theo lun đó trời ơi trời   Đăng lúc 1-3-2013 08:27 PM
Opa cố lên nè!!!!!!!!!  Đăng lúc 1-3-2013 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách