Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8953|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo quyết liệt cự tuyệt chuyện hòa giải cùng cô A

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shi Hoo, người đang là bị cáo buộc hiếp dâm, cho biết bất luận có chuyện gì xảy ra cũng tuyệt đối không hoà giải với nguyên cáo A.

Phía đại diện pháp luật của Park Shi Hoo tiếp nhận phỏng vấn ngày 6/3 cho biết sự việc đi đến ngày hôm nay, Park Shi Hoo cũng không quan trọng chuyện thắng thua. Nếu vậy mà Park Shi Hoo còn tiếp tục hòa giải với nguyên cáo A thì chẳng phải anh đã tự thừa nhận mình có tội, vì vậy bất luận ra sao thì Park Shi Hoo cũng tuyệt đối không hòa giải với nguyên cáo A. Đại diện pháp luật của Park Shi Hoo cho biết bản thân Park Shi Hoo luôn hy vọng có thể dập tắt cơn bão lần này nhưng để công khai cho công chúng sự thật vụ việc, Park Shi Hoo tin tưởng rằng nhất định cảnh sát sẽ tìm ra chân tướng. Thân là một người của công chúng mà để vướng vào sự việc lần này, làm fans hâm mộ hoang mang, lo lắng, Park Shi Hoo cảm thấy vô cùng có lỗi, anh đang tự phản tỉnh bản thân.

Cuối cùng, đại diện của Park Shi Hoo còn biểu thị sự bất mãn đối với những người không liên quan tới vụ án mà vẫn tiếp nhận phỏng vấn của báo chí, như bạn của nguyên cáo A, bạn của bị cáo... những người không liên quan trực tiếp tới vụ án nhưng vẫn phát biểu ý kiến trước báo chí. Những chuyện này không những không mang lại lợi ích gì cho việc điều tra mà còn tạo ra rất nhiều hiểu lầm không cần thiết.

Nguồn My daily
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-3-2013 10:33:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tình hình càng ngày càng căng

Mà cái tin nhắn trên KKT thì thấy a Park đúg vô tội r

Kết thúc đi~

Bình luận

cái chuyện đêm khuya đó đăng ở trang nào vậy bạn annieanhnguyen?  Đăng lúc 8-3-2013 08:24 PM
chời ơi là chời có ai biết chuyện đêm khuya chưa trời ơi, nhân vật E F xuất hiện rồi kìa: Bố A gặp gỡ mẹ của PSH aaaaaaaaaaa  Đăng lúc 8-3-2013 12:59 AM
đúng là nên làm cho ra lẽ mà. công nhận vụ này hủy hại thanh danh bao năm của a Park r. khổ thân~  Đăng lúc 7-3-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-3-2013 10:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thấy mọi người hay có vụ chiếm sofa nhờ {:436:}
Thế thì mình cũng chiếm {:438:}
Chẹp, may mà a không chịu hòa giải, a mà hòa giải với bà chị này thì mình thiệt bó tay {:430:}
Thêm mấy cái nhân vật phụ B,C,D gì đấy, mợ, ko biết gì hết mà cứ hùa vào, đặc biệt là cái bà B.
Kiện mấy người đó đi, đợt này a Park mà trong sạch thì mấy người vào tù vì tội vu khống nhá {:430:}

Bình luận

aP mà hòa giải với bà này thì tự anh đóng phim rồi tự anh coi luôn đi >>>> hận  Đăng lúc 7-3-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-3-2013 10:36:40 | Chỉ xem của tác giả
tem....mới đọc xong tin về vụ tin nhắn giờ lại có tin mới nữa rồi
Anh nói đúng dù bất luận chuyện gì xảy ra vẫn không nên hòa giải nếu chấp nhận hòa giải với A.thì chẳng phải anh đã tự thừa nhận mình có tội..chỉ cần không làm việc trái với lương tâm là không có gì phải sợMOng cảnh sát làm việc công tâm và nhanh chóng để có câu trả lời chính xác....chứ nếu sự việc còn không giải quyết thì càng có nhiều người không liên quan cứ phỏng vấn với báo chí làm mọi việc cứ rối lên hết..
PS tks bạn dịch nha

Bình luận

họ thi nhau trồng cải để anh về anh thấy vườn nhà anh tốt tươi :))  Đăng lúc 7-3-2013 11:14 AM
mấy người đó muốn nổi tiếng mà......không liên quan thì thôi đừng lên báo nói này nói nọ ..ghét ghê  Đăng lúc 7-3-2013 11:08 AM
òh cứ quyết định vậy đi, đứa nào ko liên quan tránh sang 1 bên, lằng nhằng rắc rối quá :))  Đăng lúc 7-3-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-3-2013 10:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Kiện, kiện đến cùng luôn, danh tiếng của một ngôi sao ở Hàn Quốc bị vấy bẩn thì ảnh hưởng cực kỳ nghiêm trọng tới sự nghiệp cả đời của người khác, đâu thể nói đùa vui một lúc được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-3-2013 10:41:31 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn chiếm cái sofa mà các bạn chiếm hết roài.

Bây giờ mới coi được 1 cái tin thiệt là đẹp lòng mà, đúng rồi đó anh Park ơi, nhớ đừng phụ lòng chúng em mà đi hòa giải với cái con đó nghe chưa, anh mà hòa giải thì tui thề từ nay dzìa sau là tui ko có nhìn mặt anh nữa đâu đó, đừng có mà ngây thơ rồi lại dễ tha thứ.{:440:}

Thấy chưa, anh Park im im chứ nói câu nào ra chắc câu đó, đổi luật sư giỏi thiệt là sáng suốt mà, thấy chưa thấy chưa, vậy là mấy cái người quen người quiếc họ hàng thân quen gì là 1 lũ tào lao mía lau, bởi vậy tui chỉ tin ảnh và luật sư của ảnh thôi, mấy người kia đừng có phát biểu linh tinh nữa.{:310:}

Bình luận

@ha_tem: họ hàng đó chắc chắn là thân đến nỗi đi tên lửa mới tới híhí  Đăng lúc 7-3-2013 05:11 PM
@annieanhnguyen: ai mà biết "họ hàng làng xóm" kia có thật ko hay lại là D, F, X,Y, Z gì đấy muốn thọc gậy bánh xe. :)  Đăng lúc 7-3-2013 03:14 PM
nguyên đơn thành bị đơn, nạn nhân thành thủ phạm, những người thân quen họ hàng làng xóm trở thành ko quen biết, cái kết thiệt có hậu mà =)))  Đăng lúc 7-3-2013 01:03 PM
phải ns rằng quá tự hào về sự sáng suốt của anh (mặc dù đang bị kiện, hic)  Đăng lúc 7-3-2013 12:01 PM
may là anh đã đổi luật sư.....  Đăng lúc 7-3-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-3-2013 10:48:14 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày càng căng.....
thế này thì tình hình không biết rồi sẽ đi tới đâu
dù sao thì mình thấy quyết định của anh này trong thời điểm này là đúng

Bình luận

aP được cái ko có phát ngôn bừa bãi, cần thiết mới nói ko thì im  Đăng lúc 7-3-2013 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-3-2013 10:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê. A, B, C, D, E, F, G, H, I, J, K từ giờ im miệng lại cho tôi cái nha. Nhức hết cả đầu rồi, anh cụa tôi cũng bảo là không liên quan đừng chĩa mũi zdô kia kìa. Để im cho cảnh sát người ta còn điều tra, nói linh tinh kẻo có ngày ngồi tù mọt gông vì tội vu khống đó nhoa. Gớm cơ mấy ông mấy bà, kiểu như là chưa bgiờ được lên báo xong nhờ vụ này thì đục nước béo cò, lên báo trả lời bừa cho được gọi là có trả lời phỏng vấn ấy mà :)). Tin gì mấy cái con người đó, tôi chỉ tin anh P nhà tôi thôi >:)

Bình luận

Toàn lũ ăn theo ấy mà. Biết đâu đc, sau vụ này cả họ hàng nhà mụ A đc "thơm lây".  Đăng lúc 7-3-2013 10:08 PM
B làm sao đẹp bằng cô A hả s ơi =))  Đăng lúc 7-3-2013 06:16 PM
ờ ờ em comment hay quá, mà chắc B ko có đẹp nên hổng có nhanh nổi tiếng =)))  Đăng lúc 7-3-2013 11:16 AM
Có khi chẳng cần cư dân mạng tìm ra, e nghĩ cô ta tự thể nào cũng lập acc mới trên twitter rồi giả vờ là ai đó tìm ra ấy =))  Đăng lúc 7-3-2013 11:11 AM
B chụp ảnh chỉ có cái lưng, mai kia thể nào cư dân mạng nó cũng tìm ra, thế là B đc nổi tiếng>>> thiệt là toại nguyện quá :)))  Đăng lúc 7-3-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-3-2013 10:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Thôi thì cứ kiện cho ra ngô ra khoai một lần đi xem ai thắng ai thua
Dân tình nhà ta cứ ở nhà ngồi hóng tin cho vui cũng được. Nào A, B, C, D gì đó cũng đem ra xử hết

Bình luận

chuẩn rồi. phải cho bọn này nếm mùi mới đc  Đăng lúc 8-3-2013 07:30 PM
Vài ngày nữa thêm XYZ nữa nhỉ, xử luôn một loạt, dân tình náo loạn, dui  Đăng lúc 7-3-2013 01:51 PM
vài ngày nữa là xuất hiện đủ bộ chữ cái tiếng anh lun...=))  Đăng lúc 7-3-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-3-2013 10:51:27 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đứa xưng danh là bạn bè gì đó tung tin tùm lum cho báo chí thật quá đáng. Bạn bè thực đâu có làm vậy lúc này! Trước có bạn A, giờ có bạn P. Đá đít cả lũ!
Tình hình rõ rối ren, tới mức này mà hòa giải cái gì, ra tòa nắm tay nhau thì có! PSH bị cú này đau điếng cả xác lẫn hồn!

Bình luận

Thiệt là mệt mỏi hết cỡ, ko ở trong cuộc, đọc tin hoài thôi cũng oải rồi, chấm dứt khẩn trương, nản ghê cơ ý  Đăng lúc 7-3-2013 02:03 PM
Đã thế còn có chút cảm tình chứ. Kiểu này còn bị ám ảnh nữa ấy :(  Đăng lúc 7-3-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách