Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 25-2-2013 05:13:16 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng đây sẽ là lần trì hoãn cuối cùng của PSH

mong là mọi chuyện sẽ nhanh được giải quyết ổn thoả

dù gì thì sự nghiệp của PSH cũng đã có 1 vết nhơ rồi, khó cứu vãn, nhưng mong là PSH sẽ có 1 thái độ hợp tác đường đường chính chính, ít ra để mấy bạn fans của anh ko thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 25-2-2013 07:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Việc này càng ngày càng bất lợi cho PSH rồi

Đọc mấy cái news trc kia và comt mấy bạn phân tích mình tin sự việc như vầy

Cô A là diễn viên thực tập, PSH là ngôi sao lớn,,, 2ng gặp nhau với mục đích cô A muốn dựa vào PSH để mau debut... mà theo báo chí Hàn, các nữ dv mới đều bị ép " tiếp" ng có thế lực . Cô A uống say đc đưa về nhà PSH rồi họ QHTD với nhau( có thể K cũng tham gia cùng) . Sau khi tỉnh, PSH ko chịu giúp cô ấy debut nên cô ấy kiện " thành hiếp dâm"

Chính vì vậy PSH mới hoãn lại điều tra vì muốn thương lượng A, có thể anh từng lên giường với các nữ dv mới theo mục đích ' 2 bên cùng có lợi' ... Nói chung từ đầu đã thấy PSH mờ ám rồi

Bình luận

mình cũng phân tích giống bạn, anh ấy đã quan hệ vậy là chỉ có thể hiểu theo cách 2 bên cùng có lợi nhưng sau khi xong anh park trở mặt nên A mới kiện  Đăng lúc 26-2-2013 03:13 PM
đi đâu cũng gặp k bạn còn hơn fan a nữa, đeo bám dai dẳng, a ấy vừa có tin mới ra mà coi , nếu a ấy có vô tội đi nữa thì bạn cũng k buông tha đâu nhỉ  Đăng lúc 26-2-2013 01:52 PM
với hàng trăm cô gái rồi but chưa cô nào kien thoi... h anh ta cứ trốn lệnh đi tốt I ra nc ngoài neu ko đợi mai nữa đi cảnh sát tới nhà còng đầu rồi nhuc hon  Đăng lúc 25-2-2013 12:35 PM
but ăn xong rồi phủi mông trở mặt -> cô gái đó mất chì lẫn chày tức quá đi kiện nên PSH phải tìm cách trì hoan để tìm cách thoát thân.. ben Han đồn PSH đã len giuong   Đăng lúc 25-2-2013 12:33 PM
mình suy luận như thế là theo chiều hướng nhẹ cho PSH đấy. Chứ nếu theo chứng cứ hien nay thì PSH là ng rape ng k rồi trốn, hoac là thoa thuan cô ấy cùng len giuong...   Đăng lúc 25-2-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 25-2-2013 08:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Như đã nói, anh ta đang cố trì hoãn thời gian và ko chịu ra trình diện
Nếu trong sạch thì đã không ba lần bốn lượt làm vậy rồi
anh ta nên chịu trách nhiệm cho hành động đáng xấu hổ mà mình đã tạo ra
đừng tưởng đẹp trai rồi làm gì thì làm nhé

Bình luận

chuan... Mà mình chả thấy PSH đẹp chỉ body đc thoi chứ có khối ng đẹp hơn. Chỉ dựa vào chút tiền và danh tieng muon chèn ép ng k, thé nao cũng vào tù ->tàn đời luon   Đăng lúc 25-2-2013 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 25-2-2013 09:36:51 | Chỉ xem của tác giả
Đổi cơ quan điều tra sao, haha, anh Park muốn kéo dài thời gian đây mà, hy vọng anh k chọc cho ho nổi điên ra lệnh bắt giữ anh mấy ngày cho anh biết mùi. Sao tui nghi anh kéo dài thời gian cho cơ thể lành vết thương quá!

Hành vi anh có lẽ đang làm cảnh sát nhảy tưng tưng, nếu có đủ tiền xoa dịu họ hãy làm, họ cũng là tổ kiến lửa đấy!

Việc anh Parl muốn dấm dúi em A tiền để rút đơn rồi hòa giải là bình thường, có điều .... e hèm ... có vẻ như anh ấy đang muốn ngầm nói với chúng ta là "anh cũng có cưỡng 1 tí, không có cưỡng nhiều đầu, các fan girl thông cảm" ! (đoạn này mình trêu mấy fan girl 1 chút thôi mấy bạn đừng nhập tâm quá phải khổ sở thanh minh cho anh Park làm chi cho mệt óc)

............

Nói thêm cho bạn metin được rõ, tui chẳng tin chuyện tìm bằng chứng đâu vì chuyện 2 người tắt đèn có ma mà biết. Chỉ muốn nói cho các bạn hiểu quan điểm của tui:

1. không xem ai qua màn ảnh mà quá mê mệt đến mức chưa gì mắng chửi A mà nói B vô tội, phim hay thì xem mà thôi.
2. không quan hệ tình dục với người mới quen, k xem chuyện quan hệ tình dục với ngôi sao là bình thường
3. đàn ông cũng 5-7 lọai, k phải ai cũng quan hệ tè le mới được gọi là trưởng thành, trưởng thành k có nghĩa là ngủ với ai cũng được.
4. càng có nhiều thứ để mất thì phải càng cẩn trọng trong hành vi, cách sống, k đổ lỗi cho ai hết khi việc xảy ra
5. cả 2 đều có lỗi trong chuyện này, chẳng ai tốt đẹp quá mà bên kia xấu hoàn toàn

Kết luận cảnh sát thế nào về việc cưỡng hay k cưỡng thì việc anh Park ngủ với người lạ là có thật, còn lại thì hạ hồi phân giải!

Bạn để ý tui quá nên tui mới nói rõ cho bạn biết đấy nhé!   

Bình luận

dù có tin tốt nghiêng về a chắc bạn cũng k buông tha, sợ các bạn thật đấy,đeo bám dai dẳng  Đăng lúc 26-2-2013 01:55 PM
mình hoàn toàn đồng ý quan điểm của bạn, đàn ông lăng nhăng phóng túng 'vừa gặp đã chơi' thì có đáng để moi ng yêu quí ko ? lại còn trốn tránh...  Đăng lúc 25-2-2013 12:44 PM
lần sau có tin khác như canh me nha, thế nào cũng góp lời cho cưng dzui ^^  Đăng lúc 25-2-2013 11:59 AM
Enjoy đi ! haha  Đăng lúc 25-2-2013 11:58 AM
có sẵn người F5, bắt từng câu chữ của mình lâu rồi mới kiếm được, ui chao, cảm giác rất là Yomost!!!!!!  Đăng lúc 25-2-2013 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 25-2-2013 10:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Thôi mọi người đừng vội đưa ra 1 nhận xét nào? Hãy chờ kết luận cuối cùng đi.
Chưa gì đã thất vọng balala...
Lỡ anh chứng minh được mình vô tội thì sao
Đây là 1 vụ án lớn, và đặc biệt nghiêm trọng. Tất nhiên phải có đối sách kĩ càng, lùi 1 bước tiến 3 bước
Mình chỉ việc chờ nghe kết quả thôi, giống như 1 trận bóng đá, đến phút 90 mới biết được đội nào sẽ cười và đội nào khóc vậy

Nghe mọi người bình luận cứ như đã biết người có tội là ai vậy. Muốn cái gì cũng phải có bằng chứng, nhân chứng, vật chứng và lý lẽ thuyết phục.

Bình luận

Thiếu gì cách, cảnh sát có nghiệp vụ của họ. Nếu cô A bất tỉnh thì xem thử có thuốc mê hay ko? Say rượu thì dù mê đến đâu người ta đụng đến là phải bít ch   Đăng lúc 25-2-2013 10:46 AM
dễ gì có bằng chứng, nhân chứng, trong phòng tắt đèn có 2 người khó tìm đựơc chứng cứ lém, ca này khó đây!  Đăng lúc 25-2-2013 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-2-2013 10:12:53 | Chỉ xem của tác giả
Hơ, giờ mời thắc mắc, sao lại triệu tập người ta vào ngày 24 là ngày CN, ngày nghỉ cơ mà  '.'  Như vậy thôi đã thấy sự lởm khởm của cảnh sát rồi  

Bình luận

:-j, dầu sao vẫn thấy anh Park đổi trụ sở cảnh sát truy tố là đúng đắn :3, chờ đợi bao giờ có phán quyết thôi chứ ko nên kết luận j lúc này  Đăng lúc 25-2-2013 10:41 AM
ở VN cũng vậy thôi, họ có quyền triệu tập nghi phạm bất kỳ lúc nào tùy tình hình  Đăng lúc 25-2-2013 10:37 AM
:))) cảnh sát làm việc 24/24 mà, nghỉ gì? có lệnh triệu tập thì nửa đêm cũng được chứ chủ nhật ăn thua gì  Đăng lúc 25-2-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-2-2013 10:35:02 | Chỉ xem của tác giả
công nhận 1 điều với tin tức ngày càng bất lợi ntn của anh Park vô đọc news phát là thấy cò mùi thoang thoảng đâu đây liền ha... nik "wen" liên tục xuất hiện, comt rồi reply here nhiệt tình nữa chứ, tội ảnh và fan của ảnh ghê... toàn các thần phán, thôi thì các bạn ý chuyển qua làm cảnh sát điều tra hết đi cho xã hội thanh bình :)))

Vì các bạn k đặt mình vào trường hợp của bị cáo là a Park nên các bạn dễ dàng phán là tôi k làm, tôi cây ngay thì sợ gì ai lắm, nói như các bạn thì chả bao giờ có án sai, án oan, và các bạn hẳn vẫn đang nghĩ mình còn sống trong thời đại có Bao Thanh Thiên xử án đó mà... (nói luôn t chỉ đang đứng vị trí của a Park thôi vì hiện tại bây giờ vẫn chưa có kết luận gì là chính thức cả ngoài tên tuổi của anh thì bị lộ từ đời nào và anh vẫn là ng ô danh nhất) ...

Đơn giản nếu mai mốt chả may ai - đồ của mấy bạn dính phải vận đen xong cũng có ng vô thần phán, cầu mong ai - đồ của mấy bạn bị tội, bị vạch trần lày lọ đi, rồi xem lúc đó mấy bạn thấy thế nào? :))

Dù sau này kết luận có là gì thì nói thẳng luôn là tôi cũng chả tin được bởi lẽ showbiz Hàn nó phục vụ cho nhu cầu giải trí lành mạnh, trong sáng thì ít lắm còn phần nhiều toàn mục đích chính trị, làm giàu xã hội hay xâm lược văn hóa cả thôi... với nền công nghiệp kiểu như thế thì có gì gọi là công bằng đc cơ chứ :)) ... bây giờ anh bảo k cưỡng nhưng chị bảo cưỡng, nó cách nhau chưa đc 1 gang tấc, có gì bảo đảm và chứng minh? Xét nghiệm vùng kín ư??? nếu nghiệp vụ phá án của điều tra bên ấy tốt thì có lẽ họ nên xét nghiệm ngay từ đầu chứng thực án kiện này đúng hay sai, thông qua đó song song tiếp nhận vụ án kia kìa, đằng này chả bit họ điều tra đc cái gì, đến đâu nhưng tên tuổi bị cáo thì cứ mặc nhiên phanh phui ra hết cứ như kiểu phạm tội đến nơi rồi ấy...

Bình luận

Anh Park là Ái Đồ của mình từ phim Hàng xóm hoàn hảo tới giờ đó bạn. Nhưng không có nghĩa là mù quáng tin tưởng.  Đăng lúc 25-2-2013 06:18 PM
Chí lý ! nik "wen* bám như đỉa đói bạn nhỉ :)) mình không phải fan ảnh mà xem còn thấy họ thật ác khẩu.  Đăng lúc 25-2-2013 11:09 AM
Rồi xét đến nguyên nhân phạm tội. Của anh Park, của cô A. Xem trước đó có dây mơ rễ má gì ko, có liên quan đến bên B, bên C nào ko...Nói chung là nhìu cách  Đăng lúc 25-2-2013 10:53 AM
Rồi lấy lời khai, mẹo lấy lời khai làm sao để ng ta trả lời có sơ hở là phát hiện có tội hay không liền. Ví dụ như lời khai mâu thuẫn  Đăng lúc 25-2-2013 10:52 AM
CCTV thì đã có rồi đó, xét nghiệm xem cô A có bị bỏ thuốc mê ko? Say rượu đến mấy thì ng ta đụng vào là cũng bít sơ sơ chứ ko thể ko bít gì  Đăng lúc 25-2-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-2-2013 10:43:53 | Chỉ xem của tác giả
showbiz là con dao 2 lưỡi ! thật đáng sợ ! và fan hâm mộ cũng là con dao 2 lưỡi còn kinh khủng và đáng sợ hơn cả thế giới showbiz ! tại sao fan cta ko phải là những người chia sẻ buồn vui cùng thần tượng nhỉ ? khi ta yêu qí thần tượng của mình thì sẽ đưa họ lên mây lên gió còn khi thần tượng làm sai chuyện gì ko hài lòng fan họ có thể giết thần tượng của mình ko cho thần tượng 1 cơ hội sống , thử hỏi trên đời này có ai hoàn hảo tuyệt đối ko ? thần tượng cũng là người, họ có ước mơ và có cuộc sống riêng tư có các nhu cầu và có lòng tự trọng, đôi khi fan đã quá đà xâm phạm vào cuộc sống đời tư của họ !

Bình luận

hỏi nếu ng kiện là Kim tae Hee, Park min young or SNSD đi, mọi ng sẽ đứng về phía ai ??  Đăng lúc 25-2-2013 12:41 PM
fan Hàn và nc ngoài đang ném đá nhục mạ cô ta kìa, so về tổn thg ai nặng hơn... ảnh đc quyen trốn, mời luật sư, đổi cơ quan còn cô ta h chả có chút loi gì thử...   Đăng lúc 25-2-2013 12:40 PM
hậm mộ là một chuyện but ng ta làm chuyện vô đạo đức chả lẽ cũng hùa theo như vậy xh này còn 2 chữ ' cong bằng" ko.. PSH bi vai ng bash còn cô gái kia thì sao hàng ngàn   Đăng lúc 25-2-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-2-2013 11:19:40 | Chỉ xem của tác giả
cứ có cảm giác như anh ý đang né tránh việc hợp tác điều tra
hy vọng lần triệu tập thứ 3 anh sẽ xuất hiện trình diện và hoàn thành các thủ tục cần thiết để việc điều tra được nhanh chóng hơn
chờ thông tin update
cám ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-2-2013 13:55:14 | Chỉ xem của tác giả
MCWPSH4everluv gửi lúc 25-2-2013 10:43
showbiz là con dao 2 lưỡi ! thật đáng sợ ! và fan hâm mộ cũng là con dao 2 lưỡi còn k ...

hàng ngàn người bash nhưng có ai biết cô gái kia là ai??? toàn chửi đổng cho vui thôi!
Haiz.. mình muốn bình luận mà cứ bấm nhầm nút trả lời là sao, là sao T_T. Lại ko có nút xoá bài, đành edit cho dài ra...
Lại phá vỡ quy tắc im lặng là vàng rồi. Tự kiểm 30s.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách