Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-2-2013 21:41:13 | Chỉ xem của tác giả
thutrang122 gửi lúc 24-2-2013 21:01
mình nghĩ park shi hoo đổi sở cảnh sát là đúng.vẫn đang trong quá trình điều tra mà ...

Tôi không nghĩ cơ quan điều tra đầu tiên cố tình tiết lộ cái gì hết, đa phần đều là do cánh nhà báo tự ý moi móc bòn rút tin tức từ những nguồn thân cận của họ, kiểu như "tay trong" của họ trong sở cảnh sát. Thành ra mới có kiểu thông tin nhỏ giọt, mỗi nơi mỗi lúc nói mỗi khác như thế.

Đúng là cơ quan điều tra cũng rất đáng trách vì độ bảo mật không cao, đang trong quá trình điều tra mà lại để thông tin rò chỗ này rỉ chỗ kia, nhưng chắc chúng ta cũng không quá bất ngờ với khả năng moi móc của cánh nhà báo xứ Kim Chi chứ nhỉ? Paparazzi Hàn mà đã muốn thì e là chả có cái gì lọt nổi qua tầm mắt của họ cả <_<

Thở dài...

Mong vụ này mau chóng được giải quyết theo hướng nạn nhân đỡ bị tổn thương nhất. Không thì tất cả đều mệt mỏi :(

Bình luận

Mình nhớ bạn Luna một thời trong nhà The Princess Man, thật lòng chia buồn... Cũng buồn cho cả anh Park vì thái độ của mình khiến cho bao người quay đi.  Đăng lúc 24-2-2013 10:48 PM
Dù rất tiếc nhưng blog đã mất đi vài cái headers. Disgusting!  Đăng lúc 24-2-2013 10:31 PM
@Luna: chia bùn cùng nàng T_T Ta có thiện cảm với anh Park và từ đầu cũng tin vào sự chân thành ở phát biểu của anh, giờ thì chia bùn cùng bản thân lun =.=  Đăng lúc 24-2-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-2-2013 21:45:53 | Chỉ xem của tác giả
sao vụ việc gì mà lằng nhằng thế ! cả người trong cuộc lẫn người xử lí giải quyết vụ việc đều lằng nhằng và ko đưa ra 1 hướng đi ! anh park làm thế vì có lí do. có ai bít lí do đó ko mà cứ suy diễn linh tinh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 24-2-2013 21:51:27 | Chỉ xem của tác giả
mỗi báo viết 1 kiểu thì fan biết tin báo nào bây giờ ! trong quá trình điều tra đã ai biết được sự thật đâu mà đăng báo  ! PSH 5ting , tin anh nhiều lắm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-2-2013 21:53:38 | Chỉ xem của tác giả
PSH hãy thẳng thắn đứng ra triệu tập đi. Hãy cho ng hâm mộ một câu trả lời đích thực.

Hãy làm cho mọi người ko thể có thêm căn cứ để nghi ngờ chứ?

Thực sự mình lo lắng cho cô gái đang tố cáo Park? Mong cô đc bình an

Bình luận

m cũng lo lắng cho cô A, vác đơn đi kiện 1n nổi tiếng với lực lg fan hùng hậu, lại có gia thế, cái nì giống như lấy trứng chọi với đá, lành ít dữ nhìu =.=  Đăng lúc 24-2-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-2-2013 22:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Luna gửi lúc 24-2-2013 21:41
Tôi không nghĩ cơ quan điều tra đầu tiên cố tình tiết lộ cái gì hết, đa phần đ ...

aww..........rất mong hôm nay a í đến cơ quan điều tra khai báo nhưng mà.......
hi vọng mọi việc sẽ ổn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-2-2013 22:04:47 | Chỉ xem của tác giả
PSH à ! anh đừng quan tâm đến phía dư luận, hãy 1 lần đứng lên khi gục ngã bằng chính đôi chân của mình ! cho dù anh thừa nhận việc làm đó , cho dù anh có thể bị mất sự nghiệp , mất đi cả lòng tin của mọi người thì anh cũng đừng buồn vì trong cuộc đời con người ko ai là ko mắc phải sai lầm , cuộc đời con người là do số phận quyêt định. ko ai có thể đoán trước điều gì sẽ xảy ra với mình ! cho dù tất cả mọi người bây giờ ko đứng về phía anh thì anh vẫn phải quyết tâm ý chí và đừng nản lòng ! i love PSH 4ever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-2-2013 22:10:09 | Chỉ xem của tác giả
cho dù là sự thật về park thì mình sẽ ko bao giờ thay đổi tình yêu và sự tin tưởng của mình dành cho anh vì đó là sự cố ngoài mong muốn của anh , anh ko muốn nhưng có 1 thứ như vô hình đang điều khiển mọi việc làm hành động của anh !

Bình luận

ta cũng mong vậy.thật lòng ta muốn chìm xuồng luôn.  Đăng lúc 25-2-2013 12:47 AM
hi vọng là sẽ ổn cả  Đăng lúc 24-2-2013 10:38 PM
mong lần này sự thật sẽ được sáng tỏ ! mong anh đừng chần chừ nữa cho dù đó là sự thật thì cũng hãy nói ra !  Đăng lúc 24-2-2013 10:24 PM
ukm ! bạn hãy bình tĩnh bởi park làm vậy vì có lí do ! hãy kiên nhẫn đợi đến ngày mai nhé!  Đăng lúc 24-2-2013 10:22 PM
mình cũng thích a shi hoo lắm hôm qua đọc phát biểu t2 của a cảm thấy rất an tâm nhưng mà hnay lại cực kì hoang mang vs lo.sốt ruột kinh khủng luôn :((  Đăng lúc 24-2-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-2-2013 22:18:44 | Chỉ xem của tác giả
các bạn có nghĩ rằng mọi chuyện sẽ đơn giản đi nếu anh nói ra sự thật chứ ? nếu sự việc đó là đúng thì mọi người đã thất vọng lại càng thêm thất vọng còn nếu là sai thì có 2 trường hợp xảy ra , 1 là cô A sẽ chịu sự chỉ trích của mọi người , 2 là khi cô A chưa chịu thì nhỡ đâu sẽ lại tiếp tục kiện anh vì ai chẳng  muốn phần thắng về mình! lòng người ko ai biết được ! cho dù park thắng kiện thì liệu tất cả đều tin anh ấy ko ? hay lại đặt ra những câu hỏi xung quanh vụ việc park thắng kiện là do thỏa thuận với cô a hay là tiền bạc đã giúp park thắng kiện ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-2-2013 22:36:56 | Chỉ xem của tác giả
sự thật anh chẳng nói ngay từ đầu còn gì, sao nhiều người buồn cười nhỉ, rõ ràng anh ấy nói 2 người có phát sinh quan hệ, rất thẳng thắn nhận trách nhiệm.

Vấn đề là không có chuyện cưỡng bức như cô A đã kiện mà 2 bên đồng ý, một người đàn ông bình thường khỏe mạnh quan hệ trai gái có gì không bình thường nhỉ, xin lỗi hơi thẳng tí tuổi anh ấy mà không phát sinh quan hệ hay có người yêu thì một là yếu sinh lí, hai là gay.

Một điểm nữa, nếu cô A chỉ là một người bình thường, không bàn cãi nữa, PSH đáng bị nghi ngờ và lên án dù đúng hay sai, nhưng đây là một diễn viên mới, mong là các bạn không phải loại mới quan tâm Showbiz, không biết nó "bẩn" thế nào (một bộ phận những cô gái trẻ sẵn sàng bán mình chỉ để nổi tiếng hay đơn giản là có vai), nhất là thời điểm PSH chấm dứt hợp đồng với công ti quản lí trong lúc danh tiếng và địa vị ngày càng cao.

Việc anh ấy trì hoãn hợp tác với cs tôi nghĩ chẳng qua vì anh ấy mới tách riêng, còn lúng túng trong xử lí những vụ việc bê bối thế này, và trong trường hợp này với cô A, đúng hay sai anh ấy cũng phải có trách nhiệm, và rõ ràng lá cải ở Hàn lẫn ở đây đều giật những cái tít mà đảm bảo PSH có đọc thấy cũng phải chết ngất và fan anh ấy lung lay trong bão thì anh ấy có dám tin tưởng vào nơi đang điều tra mình ko khi mà sở cs gì liên tục mớm tin cho cs.

Bình luận

Đó là sự thật à? Có chắc ko? Tất cả đến giờ này chỉ là những lời cáo buộc, phán đoán và biện hộ, chưa có sự thật nào được đưa ra cả  Đăng lúc 24-2-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-2-2013 22:46:44 | Chỉ xem của tác giả
nếu ko có tội thì việc j phải lẩn tránh, ko xuất hiện trong hôm nay nhỉ?
tình thế này tạo bất lợi cho anh Park rồi, haizz
Mong mau kết thúc vụ này đi thôi, càng kéo dài càng tổn hại danh tiếng của anh í :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách