Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2013 21:07:52 | Xem tất
Mình chờ tới ngày này lắm để mọi việc được sáng tỏ ,cũng hơi buồn 1 tẹo
nhưng thôi kệ chờ mấy ngày rồi đợi thêm ít nữa cũng chẳng sao ,
cứ chuẩn bị cho kĩ càng rồi làm 1 phát thật hoành tráng nghen anh ,chờ tin thắng kiện của anh !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:08:50 | Xem tất
Dù vô cùng sốt ruột mong có kết luận sớm nhưng cũng phải thừa nhận một điều là : hiện tại anh Park không còn có thể tự quyết định được điều gì nữa rồi, mọi động  thái đều phải tuân theo tư vấn của luật sư, với chuyên môn và kinh nghiệm họ sẽ có những bước đi tốt nhất cho anh. Đừng nói là cây ngay không sợ chết đứng,việc gì phải xoắn, chuyện hệ trọng như vậy tính toán cẩn thận kỹ lưỡng cho mình vẫn hơn. Tiếp tục chờ đợi và tin tưởng vào anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:11:13 | Xem tất
Có lẽ PSH vẫn chưa thể bình tĩnh và sẵn sàng cho cuộc điều tra. Bất cứ phát biểu nào của anh lúc này cũng bị cảnh sát và báo chí chất vấn, vặn vẹo nên thật sự không dễ dàng chút nào cho anh. Dù sao vẫn còn một lần triệu tập nữa, chắc anh sẽ không để bị phát lệnh bắt giữ đâu vì bị cái lệnh này coi như tiêu. Hãy chờ đến khi có kết luận chính thức cuối cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:14:40 | Xem tất
Nói thật ngắn gọn là: Anh Park Shi Hoo làm mình mất hết lòng tin đặt ở anh rồi!!!
Đừng viện lý do, cớ này cớ nọ nữa, nếu đúng như lời anh nói là anh không có gì phải xấu hổ/giấu diếm.
Nản!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:17:07 | Xem tất
Lúc đầu mới biết tin thì mình nghĩ là cô A này muốn dựa vào scandal để nổi tiếng và thấy thật tội cho PSH. Nhưng càng ngày mình càng thấy niềm tin về sự vô tội của PSH vơi dần đi qua cách xử sự của phía a Park
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:29:32 | Xem tất
ko hài lòng cũng đúng thôi ! chưa điều tra hết, mọi chuyện chưa sáng tỏ mà sao phía cảnh sát lại cung cấp những dữ liệu đó được ! anh ấy muốn đổi luật sư và cơ quan điều tra là đúng ! đừng nghĩ rằng làm thế là anh ấy có tội . tất cả mọi người đều nghĩ rằng anh ấy đã làm chuyện xấu đó nhưng riêng mình thì ko , tin anh tuyệt đối luôn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:30:59 | Xem tất
nói thật , khi coi fim cũa a park xong
đọc tin này trên Fb bất ngờ lắm , không tin vào mắt mình luôn
rồi ngày qa ngày hóng tin tức , tự nghĩ chắc không phãi đâu
rồi ãnh kiu có " ngũ " hơi hụt hẫn , .. tất nhiên a park cũng là đàn ông , cũng cần sinh lí ... gì gì đó
nhưng a nên biết a là người nỗi tiếng , và tin tức này lộ ra coi như là 1 vết nhơ cũa cuộc đời a luôn
có thễ a sẽ ít được mời đóng fim hơn ( vì bên hàn quốc rating quan trọng lắm mà )
nhưng theo mình nghĩ , không có lữa sao có khói ???
tại sao cô A lại làm vậy ???
tại sao a K lại dính thêm vào vụ án ?? ( mà lúc đầu tại sao cô A không nói luôn 1 lần )
tại sao a Park trốn tránh . Tất nhiên nếu a trong sạch thì đau cần phãi thương lượng với cô A
hiện h chẵng biết tin ai hết , cũng chẵng có thễ nói gì , không biết vụ này bao h kết thúc , nếu kết thúc chắc a Park cũng kết thúc luôn , muốn lấy lại Fan chắc cũng phãi 1 time dài

Bình luận

Co the sau khi thu nghiem tinh trung trong cua minh cua co A thi chuung thuc co 2 nguoi ngu voi co ta nen moi kien luon anh K. Neu thit thi dang buoc toi ca 2 anh.  Đăng lúc 24-2-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:35:02 | Xem tất
hãy thử đặt địa vị của mình vào PSH, các bạn sẽ nghĩ thế nào nếu sự thật chưa được sáng tỏ mà phía cảnh sát đã cung cấp các dữ liệu ! đừng nghĩ theo 1 chiều sự việc và đừng nghĩ theo cách tiêu cực , nếu làm vậy thì muôn đời này bạn sẽ ko tin tưởng ai và cũng sẽ ko được ai tin tưởng !

Bình luận

Nếu là fan thì hành động tốt nhất bây giờ là nên tin tưởng và cầu nguyện cho idol trong im lặng bạn ạ, nhiều lời bênh vực lúc này ko phải ý hay ^^  Đăng lúc 24-2-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:38:04 | Xem tất
mình thấy thất vọng quá, càng ngay càng thấy anh có vấn đề, tại sao ko đến sở cảnh sát, trước hết thì cứ trả lời thành thực,ko đến những 2 lần rồi còn đòi đổi sở cảnh sát, a muốn chọc cho cảnh sát bực lên hay sao
Lại còn ko tôn trọng cảnh sát, tôn trọng luật lệ, tôn trọng khán giả
Anh hãy đối mặt đi chứ
hành động này làm fan mất lòng tin vào anh
Dù vẫn còn 1 tia hy vọng cuối cùng là anh bị gài, chứng cứ ngoại phạm anh ko có, tất cả đều chống lại anh nên anh đang tìm cách kéo dài để có thể tìm những chứng cứ có lợi cho mình, đổi luật sư có tài hơn. Nhưng dù sao mong anh đừng chống lại cảnh sát nữa, đi triệu tập đi anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 21:39:20 | Xem tất
tại sao PSH cứ ẩn tích mãi thế ??? tất cả đều có nguyên do ! và tất cả mọi người đều ko biết nên đừng có suy nghĩ tiêu cực và đưa tin bừa bãi về anh ấy nữa !

Bình luận

Hey, I used to be a diehard fan of Yoo Ryung couple, even shipped them in real life. But now, just see their names beside each other, I feel disgusting -_-  Đăng lúc 24-2-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách