Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2013 18:35:47 | Xem tất
uhm, thấy anh nói cũng có lý, rõ ràng là vụ việc này chưa được điều tra kỹ càng mà báo chí đã đưa rất nhiều tin rồi, thiết nghĩ một vụ án đang trong quá trình điều tra thì không được tiết lộ thông tin ra báo giới chứ

Bình luận

đúng, phải điều tra rõ ràng đã chứ, tại sao tên tuổi anh bị báo chí bêu rếu trong khi những người còn lại trong vụ án thì không thấy nói gi ?  Đăng lúc 24-2-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 18:37:01 | Xem tất
Tự nhiên đọc tin này xong thấy nghi hoặc về cái sự thật mà mình vốn tin tưởng ở PSH. Hôm nay đọc báo mới bik trước đây HQ đã có 1 dv bị tương tự như thế này ko bik anh đó bị phạt ra sao, còn PSH hi vọng ko phải vậy.
Nếu thật sự trong sạch thì đổi luật sự cũng tốt nhưng tại sao phải đổi cả cơ quan điều tra, mình có thấy họ cung cấp CCTV cho phóng viên đâu nhỉ (vì đọc báo ko thấy) mà chỉ thấy báo nói CCTV thế này thế kia, cái đó phóng viên hoàn toàn có thể tự đi điều tra mà đâu cần cảnh sát cung cấp. Dù có thắng kiện thì mng cũng nghi ngờ về sự thật trong đó có bị thay đổi bằng cách nào khi PSH cứ tìm cách kéo dài thời gian như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 18:37:09 | Xem tất
Cuối cùng chính thái độ của PSH là bị lên án mạnh mẽ nhất
Rõ ràng nếu không đi đêm thì làm gì lo lắng? Lúc đầu, mình rất tin PSH vì mình thích anh từ Family Honor rồi, mà việc lên giường ở KShowbiz thì đầy rẫy ra, phải chăng có bị phát hiện không thôi! Mình nghĩ anh cũng đã ở hàng băm rồi, không hành động dại dột đánh sụp sự nghiệp của mình như vậy...
Giờ thì chính thái độ "hợp tác" này lại dấy lên sự nghi vấn... xoay cơ quan điều tra vòng vòng, lại tố ngược họ Cơ quan này chỉ công bố nội dung, chứ có đưa ra kết luận? Đã là bị cáo, thiết nghĩ anh cũng nên hợp tác 1 chút Bức xúc vì thất vọng, có lẽ bản án ghê gớm nhất dành cho anh bây giờ chính là thái độ và niềm tin của dư luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 18:49:20 | Xem tất
trasuachieumua gửi lúc 24-2-2013 18:32
công ty luật đại diện của Park nói là họ đề nghị chuyển sở cảnh sát vì vụ việc x ...

@kubi: ờ, cái này mình không rành nhưng tin ban đầu nói sở cảnh sát phía Tây thụ lý vì đó là nhà anh K, tin ban đầu cũng đưa là vụ việc xảy ra ở nhà anh í :D, sau đó lại là nhà anh PSH, vậy nên mới nói báo chí quăng bom từa lưa, đừng có vội tin gì hết là vậy đó hehe

huhu có bạn mod nào vào đọc xóa hộ mình post này với T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 18:51:47 | Xem tất
ặc o.o kite thật là khó chơi trò chơi, post thành 2 post liên tiếp luôn T_T
post offical statement của cty luật sư đại diện của anh Park cho nó có nội dung o.o

"This afternoon our law firm appointed a defense lawyer for Mr. Park Si Hoo and we will respond more aggressively in the investigation procedure.

We have applied for the case to be transferred from Western Police Station to Gangnam Police Station according to the Investigation Commission rules, and our application has been accepted.

This case has received national attention, but you do not know the procedural issues.  So we ask for your patience, and please refrain from speculation and assumption."

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:02:43 | Xem tất
haiz, vụ này càng ngày càng khiến mình thấy có vấn đề, cứ lằng nhằng,
chờ thông tin từ sở cảnh sát, nhưng chẳng biết thật hư đúng sai có chính xác không nữa.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:04:46 | Xem tất
k biết nói gì nhưng mình ghét cái từ "thương lượng" lắm

Anh là người có mọi thứ
tại sao lại cứ phải vòng vo thế

nói thật là đến h mình chả đứng về phía ai cả
Và ai cũng là con người cũng có cái tốt cái xấu
có lúc đúng lúc sai lầm

chỉ mong chuyện này qua mau đi
anh đỡ mệt
cô A đỡ mệt
đặc biết fan cũng đỡ đau lòng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:05:13 | Xem tất
cái này sao giống như có tật giật mình quá zậy trời
2 anh chàng này khả nghi lắm nha
dù gì cũng phải có kết luận từ phía cs đã òi mới tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:26:16 | Xem tất
mình thì cảm thấy thất vọng cách hành động của PSH
ở đây ko nói ai đúng ai sai? là ng lợi dụng ai là ng bị lợi dụng
nhưng rõ ràng hành động của PSH thật khó để có cái nhìn thiện cảm về anh này.
trong quá khứ rất nhiều diễn viên đã từng mắc sai lầm nhưng trong số họ ít nhiều vẫn đc công chúng đón nhận đơn giản vị họ nhận đc ra sai lầm và đã dùng sự chân thành của mình để mong nhận đc  lời xin lỗi của khán giả.

PSH đã hoãn đên 3 lần, thay đổi luật sự rồi thay đổi cơ quan điều tra rõ ràng đây là sự kéo dài vụ án bản thân PSH kko muốn kết thúc vụ án này hay sao ? hay kéo dài để cho dự luận cho vụ này chìm vào quên lãng

hình ảnh của PSH sau scandal này ...............

Bình luận

Mình k nghĩ trì hoãn mà có thể làm dư luận quên lãng được đâu bạn :D Dư luận là cái đáng sợ nhất mà, để yên ổn mới là lạ ý nói gì là quên lãng  Đăng lúc 24-2-2013 10:10 PM
mình cũng rất thất vọng vì k hiểu sao anh lại cứ tiếp tục trì hoãn như thế này, nhưng lòng tin của mình với anh vẫn lớn lắm.  Đăng lúc 24-2-2013 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 19:28:24 | Xem tất
Hức

anh í làm như vậy là tự gây bất lợi vs chính mình rùi

như báo nói thì anh ấy có tội và đang mua chuột nguyên cáo sao :-<

khó tin quá :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách