Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo không xuất hiện tại buổi tường trình tối ngày 24.2, lý do...(Liên t

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 24-2-2013 17:42:50 | Chỉ xem của tác giả

Về việc Park Shi Hoo vắng mặt, đại diện phía cảnh sát thể hiện thái độ rất không hài lòng.

Giới báo chí suy đoán, PSH tạm hoãn cuộc điều tra là để tìm đối sách và thương lượng với cô A.

Theo tin từ Joongang: Một người thân cận của PSH cho biết, sở dĩ muốn đổi cơ quan điều tra là vì PSH không hài lòng với cơ quan điều tra hiện tại, họ cung cấp nội dung CCTV cho giới báo chí trước khi có kết quả cuối cùng. Luật sư trước đó không có cách giải quyết tốt vấn đề nên mới thay đổi luật sư đại diện. Luật sư mới thỉnh cầu đổi cơ quan điều tra.

Ngoài ra, tờ báo nhận định, PSH tạm hoãn nhằm mục đích thương lượng với cô A.

Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-2-2013 17:49:54 | Chỉ xem của tác giả
ko ngờ lại PSH lại ko tới, vậy mà lúc trước nói sẽ hợp tác

dù là thay đổi luật sư thì cũng phải xuất hiện để bên CA biết là có thành ý chứ

vụ này sẽ tốn nhìu giấy mực lắm đây, haixxxxxxxxxx

Bình luận

ối dòi ơi cuồn =)))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 10:05 AM
rắc rối nhỉ? haiz đúng là kg biết đâu mà lần!  Đăng lúc 24-2-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-2-2013 17:58:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng bực mình chứ huống chi cảnh sát. Hình như mấy news trước anh này nói sẽ phối hợp mà. Còn thuê cả công ty luật đứng đầu Hàn Quốc để biện hộ.
Còn nói về vụ cảnh sát tiết lộ với báo chí, mình thấy đó là chuyện bình thường. Cảnh sát họ có phát tán ảnh hay clip trong CCTV đâu. Họ đơn thuần là nêu ra những chi tiết chính thôi. Bất cứ vụ án cướp của, giết người,..báo chí nào không cập nhật kiểu này.
Mình biết chắc chắn PSH buộc phải thắng kiện vì nếu bị kết tội anh ta phải ở tù chung thân (cái này bên Nate nói).
Chờ xem anh ta giải quyết vụ này sao.
Good luck PSH!

Bình luận

tù chung thân là nếu co gái đó bị cho dùng thuốc mê hoặc một loại thuốc nào đấy thôi, còn uống rượu xong bị lợi dụng thì khoảng mấy năm thôi  Đăng lúc 24-2-2013 06:39 PM
Mình thấy mấy vụ cưỡng hiếp bên Hàn bị ở tù có mấy năm à :-s trừ trường hợp hiếp giết mới chung thân á  Đăng lúc 24-2-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-2-2013 18:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Đổi luật sư! Đổi cơ wan điều tra! Kháng lệnh triệu tập!

Giờ mới thấy rõ anh Park đâu phải chịu ngồi yên mà chân thành hợp tác điều tra. Đúng thật, vừa là ngôi sao nổi tiếng lại vừa sinh trưởng trong gia đình thanh thế, có khả năng "xoay" cảnh sát cứ gọi là như chong chóng

Mình cúi đầu nhận lỗi với cô A vì trước đây đã mạnh miệng khẳng định cô "lật mặt tráo trở"

Hàng chục chấm thang, hàng trăm chấm hỏi, và hàng ngàn dấu chấm hết ...

Bình luận

@Luna: chia bùn cùng nàng T_T Ta có thiện cảm với anh Park và từ đầu cũng tin vào sự chân thành ở phát biểu của anh, giờ thì chia bùn cùng bản thân lun =.=  Đăng lúc 24-2-2013 09:33 PM
Bổ sung thêm một mớ cái thở dài chặc lưỡi nữa T_T Bảo đảm với nàng hàng ngàn cái dấu chấm hết này ghim vào lòng ta đau đớn hơn nhiều người khác TT_TT  Đăng lúc 24-2-2013 09:23 PM
lần này thì đồng ý với bạn, cũng có cảm giác như bạn. Nhưng thôi, rồi mọi việc cũng sẽ trắng đen rõ ràng thôi! hehe  Đăng lúc 24-2-2013 07:41 PM
Uhm... :)  Đăng lúc 24-2-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-2-2013 18:05:50 | Chỉ xem của tác giả
Hàng ngày chỉ trực chờ tình hình, và mong mỏi sự hợp tác từ phía anh để mọi chuyện được chấm dứt.
Ngay khi nhìn thấy title của ss GR phản ứng đầu tiên của mình là "hơi hụt hẵng".
Mình vẫn luôn đặt niềm tin vào sự trong sạch của anh, nhưng cách hành sử này thực sự mình không thể "thông hiểu" được.
Mình không rõ động thái cho hành động này là gì, do tình hình đột nhiên trở nên bất lợi, hay đột nhiên phát hiện ra điều gì đó nên anh "hoãn" không xuất hiện trước cơ quan điều tra.
Đến lúc này hình ảnh của một " người đàn ông" trong anh với mình đã giảm đi phần nào sự "ủng hộ".
Không biết ảnh có hiều cho cảm nghĩ của những người đang ngày ngày mong ngóng sự việc này mau chấm dứt và ánh sáng công lý sẽ hiện ra là như thế nào không?
Những người trực chờ anh với niềm tin tưởng, nhưng vụ việc cứ kéo đi kéo lại khiến người chờ đợi thêm mệt mỏi...
Không còn đủ sức lực hay niềm tin vào "CÔNG LÝ" hay cả "CON NGƯỜI" cũng đã bị lung lay rồi...
Mình vẫn nói trong những com trước, là dù anh có làm gì, có phạm lỗi gì, dù chuyện này có do anh gây ra thật thì mình vẫn luôn và mãi ủng hộ cho anh và không đưa ra bất kỳ bình luận phiến diện nào cho cả 2 bên ( khi anh thẳng thắn thừa nhận và đối mặt với sự việc một cách chính trực, không né tránh...)

Làm ơn, nhanh nhanh tìm ra đối sách giải quyết vụ việc này đi...

Dù bản án cuối hay kết luận cuối cùng được đưa ra thế nào thì...

Chúc anh bình an vượt qua cơn "SÓNG THẦN"  này!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-2-2013 18:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Haizz đọc cái tiêu đề mà mình thấy buồn ...Không biết vụ án này chừng nào mới giải quyết xong đây????
Hum nay a lại không tới sở cảnh sát Nếu thật sự anh không làm chuyện gì trái với lương tâm thì hãy đối mặt đi chứ..Né tranh hoài cũng đâu giải quyết được vấn đề gì hết...Mong  mọi chuyện sẽ sớm giải quyết nhanh chóng....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-2-2013 18:20:13 | Chỉ xem của tác giả
sunnysunny86 gửi lúc 24-2-2013 18:05
Hàng ngày chỉ trực chờ tình hình, và mong mỏi sự hợp tác từ phía anh để mọi chuyện ...

thật ra nếu như lời anh là anh vô tội mà bị cáo buộc, anh sẽ cảm giác là mình bị gài bẫy"hoặc "sự việc có uẩn khúc" thì việc anh thận trọng trong từng hành động là điều cần thiết (miễn là hợp lý và pháp luật cho phép), nếu đã từng tin anh, vậy cứ chờ xem sao, đừng vội thất vọng bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-2-2013 18:21:45 | Chỉ xem của tác giả
mọi ng ở đây có vẻ bênh PKH nhiều nhỉ
đừng ném đá mình
cá nhân mình dg nhìn nhận 1 cách khách quan nhất vì k biết dc chắc chắn ai thế nào cả
trc khi là nghệ sĩ
là thần tượng của chúng ta thì họ đều là con ng cả
dù sao vẫn hi vọng 1 kết quả tốt đẹp cho a nếu k chắc mình cũng mất niềm tin vs idol của mình mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-2-2013 18:22:44 | Chỉ xem của tác giả
Cứ ngỡ cuối ngày rồi se có chút sáng sủa gì chứ, haizz
Thôi thích thì cứ đổi, làm gì cũng được miễn sao sự thật được phơi bày.
Những ngày qua quả thực là mệt mỏi lắm rồi, đúng là thức đêm mới biết đêm dài. :(((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-2-2013 18:32:23 | Chỉ xem của tác giả
công ty luật đại diện của Park nói là họ đề nghị chuyển sở cảnh sát vì vụ việc xảy ra ở Gangnam tại sao sở cảnh sát phía Tây lại thụ lý? (1) đây cũng là điểm mình thấy ko hợp lý ngay từ đầu
về việc sở cảnh sát phía tây tiết lộ danh tính của Park trước khi xác nhận chính thức Park có phạm tội hay không là rất tắc trách (2), trong khi họ không hề nói gì tới anh K cũng là người bị kiện (hay bị nghi gì đó) (3)

(1) (2) và (3) cho thấy cách làm việc không ổn của sở cảnh sát này

túm lại là báo chí hàn cuốc thì đưa tin tèm lem rồi một mớ cải quăng lung tung mà cây cải nào các bạn í cũng bảo là offical :))

mình chẳng tin ai hết, trên đời này chuyện gì cũng có thể xảy ra, cái thấy bằng mắt nghe bằng tai còn ko phải sự thật, thì cái chỉ nghe kể lại làm quái nào là sự thật được :))

sự thật thế nào cũng vậy, ít nhất khi chưa có bằng cớ xác định hoặc kết luận đàng hoàng gì thì cũng không nên bất công với bên nào :), cả anh Park, anh K lẫn cô A.

Bình luận

mình đang rất bực và ức chế vì anh ko chịu đến hợp tác điều tra, đọc xong post của bạn cũng an ủi phần nào, mình vẫn tin anh, hi vọng anh vô tội :-<  Đăng lúc 24-2-2013 10:02 PM
sau đó lại là nhà anh PSH, vậy nên mới nói báo chí quăng bom từa lưa, đừng có vội tin gì hết là vậy đó hehe  Đăng lúc 24-2-2013 06:53 PM
ờ, cái này mình không rành nhưng tin ban đầu nói sở cảnh sát phía Tây thụ lý vì đó là nhà anh K, tin ban đầu cũng đưa là vụ việc xảy ra ở nhà anh í :D, sau đó lại   Đăng lúc 24-2-2013 06:50 PM
cô gái nộp đơn kiện ở đâu, nếu thuộc thẩm quyền thì sở cảnh sát đó hoàn toàn có thể thụ lý, nếu ko thuộc thẩn quyền sẽ hướng dẫn cô gái.  Đăng lúc 24-2-2013 06:49 PM
sở cảnh sát thụ lý có thể là nơi xảy ra vụ việc hoặc nơi cô gái đăng ký sinh sống, ko nhất thiết án xảy ra ở đâu thì cs ở đó thụ án.  Đăng lúc 24-2-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách