Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 650|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon và Kim Ji Won ước mơ lớn trong teaser mới của "Fight My Way"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chính xác là một tuần nữa kể từ ngày hôm nay, bộ phim "Fight My Way" của KBS2 TV, với sự tham gia của Park Seo JoonKim Ji Won, sẽ phát sóng tập đầu tiên.

Để khiến mọi người mong chờ hơn vào bộ phim, KBS2 đã phát hành một đoạn preview mới hôm nay cho thấy tính cách và thái độ của hai nhân vật chính. Trong video mới, có thể thấy hai nhân vật chính cãi nhau, giống như bất kỳ cặp bạn lâu năm nào. Khi xem tiếp preview, khán giả có thể nghe thấy Kim Ji Won hỏi Park Seo Joon, "Cậu không có ước mơ gì sao?" Park Seo Joon trả lời, "Tốt hơn là sống mà không có nó. Thế giới vẫn sẽ tốt đẹp ngay cả khi tớ sống không có ước mơ."

Park Seo Joon sau đó đã hỏi, "Cậu có thích việc đó không?" Kim Ji Won trả lời "Có. Khi cậu chiến đấu, cậu cảm thấy như đang bay đúng không? Khi tớ cầm mic, tớ cũng cảm thấy như mình đang bay vậy."

Trong khi đó, Park Seo Joon và Kim Ji Won đã chia sẻ về phản ứng hóa học thoải mái của họ khi quay phim và cũng tiết lộ về mối quan hệ yêu-ghét của họ.

Hãy xem preview dưới đây!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-5-2017 11:18:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
'Vỗ mông xã giao' ak ? Đúng kiểu bạn thân từ nhỏ đến lớn không còn phân biệt giới tính của nhau nữa rồi   vẫn chưa hình dung ra hai ng này sẽ yêu nhau theo cách gì. Mấy giây cuối nhà đài lại thả thính rồi sao mình lại nhớ tới cái ôm trong She was pretty nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-5-2017 11:46:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nguyentruc3705 gửi lúc 16-5-2017 11:18 AM
'Vỗ mông xã giao' ak  ? Đúng kiểu bạn thân từ nhỏ đến lớn không còn phân biệt gi ...

Chuẩn là vỗ mông xã giao nhưng nhà gái mặt tỉnh rụi còn nhà zai thấy ngại ngùng xấu hổ chạt mất dép. Chemistry của 2 đứa này ko phải dạng vừa đâu. Chắc sau vài lần xã giao kiểu này là sẽ iu thôi. Lúc đấy ôm hôn phải thặc nồng nhiệt vào . Hóng phim quá các mẹ ơi❤❤❤❤❤
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-5-2017 12:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi ah
2 người đẹp đôi quá chừng luôn ý
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-5-2017 13:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng đôi trẻ quá, hài bựa nhất luôn, tuần sau lên sóng rồi dự là cú hích của đài KBS đây, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-5-2017 19:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Bớ người ta, vỗ mông xã giao kìa  
Không biết bạn nào đổ bạn nào trước nhỉ. người đổ trước sẽ vật vã đấu tranh tư tưởng lắm đây.
Tháng 5 của mình đầy sôi động với Ruler Master of The Mask, Suspicious Partner và Fight my way.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-5-2017 21:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhà đối diện nhau luôn kìa, gặp hàng ngày rồi cứ có hành động đụng chạm thân mật thế kia thì phải iu thôi
Nhìn đôi trẻ mà k cầm lòng được, sao mà có thể dễ thương đến như vậy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-5-2017 23:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách