Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1038|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon và Kim Ji Won thể hiện phản ứng hóa học tươi mới trong poster cho "Fight My Way"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

KBS gần đây đã tiết lộ poster chính thức và thông tin chi tiết về bộ phim hài lãng mạn sắp tới, "Fight My Way".

Poster thể hiện phản ứng hóa học đặc biệt của hai diễn viên chính, Park Seo JoonKim Ji Won, khi họ đang tựa vào nhau một cách tự nhiên và mỉm cười. Trên thực tế, phản ứng hóa học của họ có vẻ tuyệt vời đến nỗi nhiều người cho rằng bộ phim này là một bộ phim đáng mong chờ trong năm nay. Các đại diện của bộ phim đã thông báo rằng trong quá trình chụp poster, Park Seo Joon và Kim Ji Won là một cặp đôi hoàn hảo, với Park Seo Joon luôn chủ động dẫn dắt. Người đại diện cũng nói, "Cả hai ngôi sao đều tìm hiểu vì nhân vật cũng như quan tâm lẫn nhau khi ghi hình."

Hơn thế nữa, trên poster cũng có một cụm từ bắt mắt, "Tuổi trẻ chính là tuổi gặp rắc rối", vì vậy người xem hãy theo dõi để tìm ra những rắc rối nào họ gặp phải.

"Fight My Way" là về những người bạn tốt Go Dong Man (Park Seo Joon) và Choi Ae Ra (Kim Ji Won). Hai người đã là bạn từ khi còn nhỏ và thực sự giống như là ruột thịt. Bộ phim sẽ tập trung vào chủ đề quá trình trưởng thành và đưa ra nhiều trở ngại để các diễn viên chính vượt qua.

"Fight My Way" bắt đầu phát sóng vào ngày 22/05 lúc 10 giờ tối (KST.)

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-5-2017 17:26:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ờ ha người ta nói Cả hai ngôi sao đều tìm hiểu vì nhân vật cũng như quan tâm lẫn nhau khi ghi hinh." Có nên hi vọng 2 đứa đang tìm hiểu nhau ngòai đời như trong phim ko. Zai gái đều FA nên có tìm hiểu nhau cũng là 1 chuyện nên làm mà . Hãy cho mị thấy những cánh tay của các shịp  đang chèo thuyền như mị nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-5-2017 18:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim kể về tuổi trẻ và quá trình trưởng thành của họ, nên mình đặc biệt thích, mong chờ phim, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-5-2017 19:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Có ai nhận ra Kim Ji Won không, mình chẳng nhận ra luôn. So với hồi diễn Hậu duệ mặt trời thì đúng là một trời một vực.

Bình luận

Thì mình cũng không có theo dõi nhiều mà, chắc là cảm giác mỗi người mỗi khác. :)))  Đăng lúc 11-5-2017 10:19 AM
Chắc tại mình không theo dõi hoạt động của chị ấy nhiều, nên cảm giác rất khác.  Đăng lúc 11-5-2017 10:12 AM
Ừ, ý mình thì thấy khác mỗi kiểu tóc à, làm gì đến mức mà bạn không nhận ra :))  Đăng lúc 11-5-2017 09:55 AM
Đấy là ý kiến cá nhân của mình, chắc ấn tượng về hình ảnh chị ấy sau HDMT đối với mình quá sâu sắc, nên bây giờ chưa kịp quen với thay đổi của Ji Won.   Đăng lúc 11-5-2017 09:10 AM
Ủa, mình thấy chị ấy vẫn như thế mà bạn. :))  Đăng lúc 10-5-2017 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-5-2017 19:26:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
the.me.bf gửi lúc 10-5-2017 07:09 PM
Có ai nhận ra Kim Ji Won không, mình chẳng nhận ra luôn. So với hồi diễn Hậu duệ mặt tr ...

Ji Won vẫn thế mà vẫn xinh vẫn đẹp chỉ có tóc dài hơn thôi bạn. Mà so với thời HDMT là 1 trời 1 vực thì xin hỏi đâu là trời đâu là vực vậy bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-5-2017 19:38:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đáng lẽ hôm nay đã được gặp 2 ông bà này rồi h phải đợi đến cuối tháng cơ. Nhưng mà k sao hóng từ từ mới thú vị :3 Ji Won để tóc này vẫn xinh chán mà :3 đợt HDMT thì phải đóng vai mạnh mẽ nên tóc cắt ngắn mới phù hợp, h để dài rồi nhìn nữ tánh với trẻ hẳn ra :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-5-2017 20:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Poster nhìn nhộn quá. Đúng là "Tuổi trẻ là tuổi luôn gặp rắc rối" thiệt.
Hóng phim quá đê, coi teaser rồi poster mà thấy đôi trẻ quá là đáng yêu, lại có thêm một cặp đôi mới để ship rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-5-2017 20:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Sao mà 2 người xứng đôi vừa lứa thế cơ chứ
Chỉ xem teaser mà thấy chemistry dữ dội rồi
Chúc cho phim đạt kết quả tốt, Park Seo Joon và Kim Ji Won fighting!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-5-2017 21:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-5-2017 22:25:52 | Chỉ xem của tác giả
càng nhìn càng hóng phim này ấy tò mò không biết phản ứng của cặp này như thế nào nữa :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách