Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 849|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Min Young xác nhận tham gia trong bộ phim hài tình cảm mới của tvN cùng Park Seo Joon.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim mới trong khung giờ tối thứ tư - thứ năm của đài tvN với tên dự kiến “What’s Wrong With Secretary Kim?” được dựa trên webtoon nổi tiếng cùng tên, là câu chuyện lãng mạn giữa người thừa kế tài năng, đẹp trai Lee Young Joon với thư ký của anh "Kim Mi So - huyền thoại trong giới thư ký".
Một nguồn tin cho biết "Park Min Young sẽ vào vai Kim Mi So, là người có mối quan hệ đầy ngọt ngào nhưng cũng nhiều trắc trở với Park Seo Joon - người đã xác nhận tham gia vào bộ phim trước đó."
Kim Mi So là một thư ký hoàn hảo với nụ cười rạng rỡ, cô đã làm việc cho Lee Young Joon (vai diễn của Park Seo Joon) trong chín năm. Cô là một cô gái xinh đẹp, thông minh nhưng chưa hề có một mối tình nào. Trong phim, khi Kim Mi So nộp đơn từ chức cho Lee Young Joon với vẻ mặt rạng rỡ đã khiến anh cảm thấy choáng váng, khó hiểu.
Park Min Young đã tham gia vào nhiều bộ phim với những vai diễn đa dạng như trong " City Hunter", ''Sungkyunkwan Scandal'' và "Remember", tuy nhiên đây là lần đầu cô tham gia diễn xuất trong bộ phim hài lãng mạn. Một nguồn tin từ đoàn làm phim “What’s Wrong With Secretary Kim?” cho biết "Chúng tôi thấy rằng, thông qua các tác phẩm đã tham gia trước đây Park Min Young đã nhận được sự tin tưởng của khán giả về khả năng diễn xuất đa dạng là người phù hợp với vai thư ký Kim Mi So."
“What’s Wrong With Secretary Kim?” dự kiến lên sóng vào giữa tháng 6.
Source : soompi
Vtrans  : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2018 10:52:47 | Chỉ xem của tác giả
Đỉnh của đỉnh, cái tin làm vui nguyên ngày ^^.
Dạo này có nhiều phim để hóng ghê.
Hi vọng phim có kịch bản hay, và sẽ thành công .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-4-2018 11:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Duyệtttt
Trời ơi  nhìn dàn cast là thích rồi, hóng thêm nam nữ thứ chính nữa.
Hóng hóng phim.
Tks bạn dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2018 12:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Chờiiii nhìn hai diễn viên chính là thích điên lên được rồiiii Park Seo Joon chỉ thích hợp đóng những vai giàu sang giỏi giang ngầu oách xà lách thế này thôi
Park Min Young oh my god đợi từ City Hunter tới giờ mới có một bộ drama của chị để hóng
Chúc bộ phim thành công, mong sớm tới ngày lên sónggggg
Cảm ơn bạn dịch tin ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2018 12:53:37 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên tuyệt quá rồi. Không xem thì uổng lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2018 20:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng sau Thanh xuân vật vã thì Dồi đã comeback,lại tiếp tục hành trình hóng phim vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2018 21:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này được dựng lại của một webtoon ,
diễn viên chính là Park Seo Joon và nữ diễn viên
Park Min Young , cốt chuyên thấy hấp dẫn ,với
hai diễn viên chính cũng dễ thương , chắc phim
này dễ thương lắm .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2018 09:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Lại một couple visual chói lọi, và lại một cái plot phim tình cho mình chờ mong
Kdrama mà không làm phim lãng mạn thì uổng phí cả những khuôn mặt đáng yêu và những cách diễn dễ thương như thế này
cám ơn tvN

Bình luận

mình ko thích kiểu diễn của PSH cho lắm. diễn vai hiền thì nhạt quá, cá tính thì lại gồng quá. đóng với Bin sợ ko đủ chemistry  Đăng lúc 11-4-2018 01:43 PM
cám ơn bạn, Park Shin Hye nữ chính sao... quá non so với anh Bin rồi  Đăng lúc 8-4-2018 11:31 AM
@ladyvitvit anh ấy sắp đóng bộ Memories of the Alhambra của đài TvN bạn ơi, và có khả năng cao Park Shin Hye là nữ chính..  Đăng lúc 8-4-2018 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2018 12:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy Anh quay lại, vẫn thích ah từ Secret Gardent vs Thế giới mà tôi sống.
Hy vọng ah sẽ nhận được kịch bản tốt và thành công trong tp lần này hơn

Bình luận

@Kiara: cám ơn bạn :--)  Đăng lúc 8-4-2018 11:31 AM
Memories of the Alhambra đó cậu  Đăng lúc 8-4-2018 10:35 AM
vẫn nghĩ là bạn đăng nhầm bài r :)) đây là bài về Park Seo Joon mà =)))  Đăng lúc 8-4-2018 10:03 AM
cám ơn bạn trả lời, cơ mà ý mình là HB sắp đóng phim mới tên gì kia, chứ mấy phim hay của anh mình biết mà :--)  Đăng lúc 8-4-2018 01:47 AM
nhiều bộ hay lắm, có Secret Garden, I love Kim Sam Soon, World Live, điện ảnh có Late Autumn,....  Đăng lúc 7-4-2018 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2018 15:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời, đẹp đôi vậy các bạn trẻ ơi. Mình chờ phim các bạn nhé. Từng ngày, từng ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách