Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Hae Jin - 박해진

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-8-2012 09:02:47 | Chỉ xem của tác giả
moonie296 gửi lúc 1-8-2012 10:16
những tấm hình anh đi quảng bá FP ở trung quốc trông nhìn rất chi là hợp với đại úy ...

mình chưa xem phim FM nhưg mình nghe nói Hae Jin trog phim là 1 Đại Úy gương mẫu, ng` ng` yêu thích
và khi xem Another Brilliant  Life thì Hae Jin trog phim khác hẳn vs các nhân vật trc rất nhiều, trog vai 1 đại minh tinh rất phog lưu, khi chưa đạt đc thì rất lỡn mợn nhưg khi đạt dc thì quay sag tìm ng khác

Bình luận

mình ko hay xem phim Trung lắm! chờ phim mới của anh lắm đây, nhưng phải là drama cơ  Đăng lúc 7-8-2012 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-8-2012 22:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình xin một post để gửi thiệp mời nhé ^^

THƯ MỜI THAM DỰ "TIỆC TÂN GIA và GAMESHOW 'GHÉP HÌNH TÌNH YÊU' NHÀ KIM SOO HYUN  

Sau bao ngày tháng khắc khoải đợi chờ, nhà Kim Soo Hyun (Ngố) đã lên box, để mừng Ngố có nhà mới to, đẹp, chúng tôi có tổ chức một game show có tên"Ghép hình tình yêu" và 1 buổi party nho nhỏ, kính mời các bạn gần xa trong kites chung vui với nhà Ngố!

Đến với game show các bạn sẽ có cơ hội nhận được giải thưởng trị giá cao nhất lên đến 2000$, các giải thưởng phụ cũng rất nhiều, cơ hội nhận xèng lớn, các câu hỏi vừa mang tính trí tuệ và vừa có tính giải trí cao.{:290:} {:290:}.

Mời các bạn lên taxi đến với nhà Ngố (click vào hình)!

P.s 1: Sự có mặt của các bạn là niềm vinh dự đối với nhà Ngố chúng tôi!

P.s 2: Party đón khách lúc 7h30', GS bắt đầu lúc 8h30'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-8-2012 10:15:41 | Chỉ xem của tác giả
anhnt23tmh gửi lúc 17-7-2012 23:35
Bạn có thể vào đây http://www.fshare.vn/folder/TK9B8Z9J5T/ xem nhé, có thể vẫn down đư ...

ôi tơ cảm ơn nhé!
bạn có biết link nào có thể xem được "thiên đường và mặt đất" không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-2-2013 23:16:20 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR !!!!!!

Chào cả nhà ! Mình là hàng xóm - mem nhà Joo Won đến Xông đất nhà mình đây ! Chúc mừng năm mới ! Chúc tất cả các thành viên trong nhà một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cả nhà !

Chúc anh nhà ta luôn mạnh khỏe, hạnh phúc  gặp nhiều may mắn, ngày càng đẹp trai hơn nữa, thu xếp thời gian làm việc ăn uống ngủ nghỉ hợp lí xuất hiện nhiều trên drama, movie, CF, fan meeting... để fan được nhìn thấy anh nhiều nhiều hơn nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 22-3-2013 15:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh chụp cho Ceci

source: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-7-2013 05:53:53 | Chỉ xem của tác giả
ý, mềnh rất thích anh này trong phim 4 nàng công chúa nổi tiếng ( xem lâu rồi ko biết tên có chính xác không),  mà hồi đó chưa biết kites, hôm trước xem lại familyouting thấy ảnh đẹp trai quá trời luôn, cười dễ thương sợ ,{:290:}mong đợi phim mới từ ảnh{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-7-2013 06:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh mượn trên youtube clip rất ấn tượng do fan làm, giá như mềnh cũng biết cách làm clip nhi
http://www.youtube.com/watch?v=3xUk9rve5K0
giai có nụ cười tỏa nắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-9-2013 21:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Park Haejin Singles magazine November 2012

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-9-2013 22:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-9-2013 22:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Coi Seo young của bố xong bị mê :) đẹp zai quá đê :)

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách