Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hangmc
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Park Bo Young 박보영 - Parklovely, cô gái bỏ túi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-4-2012 03:00:10 | Xem tất

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 03:06:52 | Xem tất
Park Bo Young @ Running Man

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 03:17:56 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 03:23:22 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-4-2012 20:10:38 | Xem tất
phim mới của PBY

Cre: as taged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 22:54:27 | Xem tất
Movie “Unidentified Video” (Joo Won, Park Bo Young) khởi chiếu ngày 31.5

Movie kinh dị “Unidentified Video" (Don’t Click) do Park Bo Young và Joo Won đóng vai chính sẽ chính thức ra mắt ngày 31.5.

“Unidentified Video” là câu chuyện về một cuốn băng được biết với cái tên "cuốn băng cấm" gây tò mò trên internet. Jung Mi (Kang Byul) nhờ bạn trai của em gái,Joon Hyuk (Joo Won), người đang làm việc tại tổ điều tra đặc biệt về tội phạm không gian mạng, tải cuốn băng này về. Sau khi mở ra xem, hàng loạt sự việc kì lạ xảy đến với Jung Mi. Và em gái cô, Se Hee (Park Bo Young) phải cứu chị mình…

Theo kế hoạch ban đầu, bộ phim sẽ được khởi chiếu vào mùa hè 2011, tuy nhiên vì một vài lí do mà đã được dời lại cho đến bây giờ.

Trở lại màn ảnh rộng sau 3 năm, lần này Park Bo Young đảm nhận vai nữ chính Se Hee – cô em gái. Hình ảnh đáng yêu của cô trong“Speed Scandal” (với Cha Tae Hyun) đã được nhận rất nhiều lời tán dương và sự yêu thích từ công chúng, giờ đây khi thay đổi để đóng một bộ phim kinh dị khiến người hâm mộ rất tò mò và trông chờ bộ phim.

Joo Won vào vai nam chính, cũng là bạn trai của Se Hee – Joon Hyuk. Anh sẽ có nhiều cảnh lãng mạn với Park Bo Young trong bộ phim này. Joon Hyuk là sinh viên mới ra trường và giờ đang làm ở tổ điều tra đặc biệt về tội phạm không gian mạng. Anh cảm thấy có lỗi khi chính là người đã tải cuốn băng về và đưa cho Jung Mi, và Jung Mi đã phải hứng chịu lời nguyền sau khi xem nó. Do vậy anh quyết định bảo vệ cho hai chị em dù có xảy ra bất cứ chuyện gì. Hình ảnh của Joo Won trong phim không chỉ nam tính, hơn nữa còn thu hút thông qua sự thông minh, dũng cảm khi cố gắng tìm ra bí mật của cuốn băng.

Kang Byul vào vai chị gái Se Hee - Jung Mi, một cô gái thân thiện và vui vẻ, sau khi xem cuốn bằng, rất nhiều điều ghê sợ và thần bí cứ liên tiếp xảy đến với cô, khiến Jung Mi trở nên sợ hãi và điên loạn.

Teaser movie: http://www.youtube.com/watch?fea ... d&v=54LVXhfpumc

Source: Joo Won's baidu bar
Engtrans: [email protected]
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2012 10:44:37 | Xem tất
Teaser hình ảnh trong movie "Wolf Boy"

cre: DC SJK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 21:42:44 | Xem tất
Thích chiJ Bo Young quá
Gương mặt bầu bĩnh dễ thương
Nghe nói chị đoạt nhiều giải thưởng lắm thì phải
Đúng là diễn viên trẻ tài năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2012 19:22:01 | Xem tất
Xin phép cả nhà e vào phát thiệp cái nha {:301:}

GAMESHOW KỶ NIỆM I DO IDO
ĐÓNG MÁY ĐƯỢC 3 THÁNG

Nhân dịp I do I do kết thúc được 3 tháng, Chùa I do nhà em xin tổ chức một Gameshow nho nhỏ. Đây cũng là lần đầu tiên kể từ sau khi phim kết thúc. Chùa I do rất mong các xóm giềng, bạn bè gần xa đến chung vui, giao lưu gặp gỡ và kết thêm bạn vì chùa nhà em rất mến khách.

Đến với Chùa I Do để được:
- Hàn huyên tâm sự, ôn lại chuyện phim

- Ăn chơi nhậu nhẹt, 8 bét nhè

- Chơi game thư giản thoải mái

- Giao lưu kết thêm bạn

- Thử cảm giác giật tem

- Rinh xèng zìa đầy túi

Thời gian bắt đầu: Thứ 6 ngày 07/09/2012
- 19h30: Đón khách

- 20h00: Chiến game

Địa điểm: Chùa I do

Vé máy bay hạng thương gia:
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=16841&page=422&extra=#pid3715264

Mong mọi người ghé Chùa I Do chơi để biết chùa nhà em mến khách thế nào. Mọi sự hiện diện đều được hoan nghênh, và đón tiếp nồng hậu. Hjhj khuyến khích khách đến dự mang theo quà ^^
Cảm ơn cả nhà và chào thân ái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2012 10:42:41 | Xem tất
Sorry cả nhà mình xin đc xì pam 1 cái ^^
DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách