Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2101#
Đăng lúc 10-7-2018 14:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Phủi bụi, quét mạng nhện phát nào
Ngày 09/07/2018 sẽ được ghi nhớ với xác nhận trở lại màn ảnh nhỏ của người yêu
Bộ phim Bạn Giai dự kiến phát sóng trên tvN tháng 12 năm nay với sự tham gia của Pặc Bô Gấu và chị Tống Hiếu Kiêng hứa hẹn sẽ mang lại nhiều bất ngờ cho khán giả
Nội dung phim nghe vẻ sẽ khá melo nhưng lại rất hợp ý mình, đang mong có kịch bản khó 1 tí, sâu sắc 1 tí, có đất cho cháu nó thể hiện diễn xuất nội tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2102#
Đăng lúc 11-7-2018 09:42:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thuyduongpham gửi lúc 10-7-2018 02:09 PM
Phủi bụi, quét mạng nhện phát nào
Ngày 09/07/2018 sẽ được ghi nhớ với xác nhận t ...

Tống Hiếu Kính chứ chị nhỉ?

Nói thật thì em không quá ưng ý với dự án này, còn lấn cấn về mặt nội dung phim, và độ tuổi của 2 chị em.

Một phần nữa là cảm giác phim này sẽ thuộc dòng nữ chủ dù tên phim là Bạn trai )

Kết luận lại là zai nhà đã nhận thì ráng bớt ấm ức lại mà ủng hộ hết mình thôi.

Năm nay em được chiêu đãi hẳn 4 phim của các loại zai già trẻ, lúc thì đói meo lúc thì lộc bất tận hưởng ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2103#
Đăng lúc 11-7-2018 12:43:59 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 11-7-2018 09:42 AM
Tống Hiếu Kính chứ chị nhỉ?

Nói thật thì em không quá ưng ý với d ...

Thật ra chị không nhớ tên phiên âm của chị Kyo lắm, lấy theo cách đọc của bác VTV ngày xưa í mà

Đúng là chị cũng nghĩ phim này kiểu nữ chủ, nam chỉ để làm nền
Nhưng Gum nhà mình thì loại vai gì cũng chơi, nam chính nam phụ thứ chính hay nam gì cũng được miễn là có đất diễn để cháu nó thể hiện tài năng hihi

Năm nay nhiều phim thế mà em có thời gian xem không

Bình luận

avatar đẹp đấy thuyduong =))  Đăng lúc 10-9-2018 01:25 PM
đến em cũng đang nhầm tên phiên âm của c Kyo đấy =)))) tên là Tuệ Kiều mới phải =)))) hnay rồi đi tìm vid về chị mới nhớ ra  Đăng lúc 25-7-2018 02:24 PM
Chuyện bên lề là catse của bạn trai trong phim này lên hàng khủng nữa thì phải =)))  Đăng lúc 18-7-2018 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2104#
Đăng lúc 23-7-2018 15:12:43 | Chỉ xem của tác giả
huhu hình như 2 năm rồi mới trở lại đây, sau moonlight bận rộn giã từ chốn này bảo khi nào Gấu đóng phim lại quay lại mà thoáng cái đã 2 năm rồi ( Hình như bạn nhỏ có vẻ thích ngủ đông, toàn đóng phim mùa hè cuối năm chiếu.
Năm đầu tiên anh ở ẩn để tập trung học cũng yên tâm, bảo cứ chọn từ từ
Sang năm thứ hai lại không thấy bóng dáng đâu, toàn đi MC với mẫu ảnh dạo đã lo lo
Mới hôm trc còn tuyên bố đùa với con bạn, từ giờ đến cuối năm mà ảnh k đóng là bỏ ổng theo trai khác
hôm sau nghe tin xác nhận cái phim mà mình thấy rất may vì công ty phủ nhận thông tin xác nhận vai chính trước đó
Thôi thì lấy chồng theo chồng, ảnh đóng phim nào mình cũng ủng hộ nhưng nói nhỏ trong nhà là em k thích SHY do HDMT, mong rằng sau phim này sẽ có cải thiện cảm tình với chị ấy T.T Dù sao thì em chỉ muốn vào đây nói hết tâm tư lòng này và đánh 1 dấu chân cho thời gian nằm vùng ở đây sắp tới. Hi vọng vài tháng tới sẽ thấy nhà mình rôm rả như đợt Moonlight (*hoài niệm -ing~~)
Mà xác nhận xong lại chơi trò im thin thít như đợt Moonlight nửa năm mới có nữ chính F.F LO LẠI CÀNG LO

Bình luận

hé lô bạn ới  Đăng lúc 10-9-2018 01:25 PM
ở phim này là 100% quay trước à c :3 t thấy tháng 12 chiếu mà giờ mới đọc kịch bản sợ lại quay cuốn chiếu ý :(  Đăng lúc 24-7-2018 06:47 PM
Lần này quay xong hết mới phát nên bạn ý lặn luôn là phải trừ khi trong đoàn làm phim post ảnh hoa gạo cho bạn ý.  Đăng lúc 24-7-2018 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2105#
Đăng lúc 10-9-2018 13:24:22 | Chỉ xem của tác giả
Wowwho hé lô. Thật sự 8 tỉ năm rồi mới lại về chốn bình yên này. Cũng đã tròn 2 tháng từ ngày bạn nhỏ confirm phim Bạn trai. Giờ đợi thêm 2 tháng nữa chắc mới gặp lại nhau qua màn ảnh nhỏ, nôn nao ghê, đợi 2 năm còn gì Phim nghe nói thì có vẻ buồn nhưng cứ tưởng tượng đến lúc chị dâu và em trai gặp nhau, họp báo, hậu trường... lại thấy buồn cười kiểu gì. Hy vọng là có màn cameo của người anh trai Song Jong Ki .

Về nhà quăng nhẹ chiếc link pr phim của Bạn trai
Page phim Boyfriend - Chàng trai tôi yêu

Bình luận

Đúng rồi ý, phải PR mạnh tay vào ==))))))))))  Đăng lúc 19-9-2018 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2106#
Đăng lúc 12-9-2018 00:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Thusikula gửi lúc 10-9-2018 01:24 PM
Wowwho hé lô. Thật sự 8 tỉ năm rồi mới lại về chốn bình yên này. Cũng đã tròn 2 th ...

Ôi giật mình luôn, đã 2 tháng rồi @.@ nhanh vãi
Mà đoàn phim đợt này cứ chơi trò bí ẩn sao í nhỉ, chả thấy tung tin tức hình ảnh chính thức gì cả. Tin về dv phụ thì nhỏ giọt dăm ba hôm được một dòng

Cảm ơn người đẹp về lời khen ava, D vẽ ny D í mà

Bình luận

Người yêu D xinh giai nhỉ? ===))))))))))))  Đăng lúc 19-9-2018 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2107#
Đăng lúc 15-10-2018 13:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ngày vào nhà phủi bụi mà thấy mất tiêu, tưởng đâu nhà vắng người, Ad cho cả Page "đi theo gió" rồi. Ai dè vẫn còn đây! Mừng quá!
Chị em vào phủi bụi bớt nè để còn đón chị em cùng xem phim BF nè!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2108#
Đăng lúc 24-10-2018 12:56:47 | Chỉ xem của tác giả
[Top comment Vtrans]
Bài báo: "Cuối cùng, người cũng đã cắt tóc"... Park Bo Gum, thay đổi kiểu tóc thành tóc ngắn, 'ảnh chụp tại Cuba'
Nguồn: MyDaily via Naver

1. [+1292, -30] Oa, đẹp trai tàn bạo.

2. [+978, -36] Dù tóc anh ấy có dài hay ngắn thì cái sự đẹp trai vẫn cứ không chạy đi đâu mất được keke. Park Bo Gum mau mau về Hàn đi nào.

3. [+646, -23] Park Bo Gum thực sự là đẹp trai hết nấc.

4. [+593, -101] Tóc dài cũng rõ là đẹp mà, tiếc ghêㅠㅠ Nhưng mà tóc ngắn cũng đẹp trai quá thể.

5. [+368, -13] Đê pặcㅜㅜ

6. [+337, -3] Ôi người anh trai này đúng là giỏi đưa đẩy mà. Thánh Bo Gum, Bo Gumie hyungㅠㅠ Hyung cắt tóc thế này rồi thì tụi em biết phải làm sao bây giờ. Tụi em vẫn đang để tóc theo hyung mà.

7. [+218, -2] Cậu ấy cắt tóc thôi mà cũng thành một bài báo luôn, quả nhiên sức nóng vẫn không hề giảm. Bo Gum có làm gì thì cũng vẫn cứ đẹp trai tuốt.

8. [+205, -1] Chủ đề tóc của Park Bo Gum phải nóng hổi thế nào đến mức mà có cả bài báo về việc anh ấy cắt tóc thế này keke. Nhưng mà dạo gần đây trên SNS tôi cũng thấy có nhiều nam giới với nhiều em bé cắt tóc rồi đăng ảnh bảo là để kiểu tóc giống Park Bo Gum, nhiều lắm. Park Bo Gum tạo ra xu hướng xong rồi lại cắt tóc mất rồiㅠㅠ

9. [+182, -1] Dù tóc dài hay ngắn thì vẫn cứ là Park Bo Gum mà kekeke. Đẹp trai quá.

10. [+155, -0] Nhân vật của Park Bo Gum trong 'Boyfriend' dự là sẽ rất mới mẻ và đặc biệt đây. Nhưng mà Park Bo Gum dù có để tóc ngắn hay tóc dài thì vẫn cứ đẹp trai y như vậy. Đó là Park Bo Gum cơ mà, cậu ấy vẫn là chủ để cực nóng đó.

11. [+143, -0] Mấy bài báo ngày hôm nay hài hước thật đó. Hồi phim chiếu KBS thì được gọi là Bo Gum Magic nên tôi cũng đã tự hỏi là không biết phim ở đài khác thì có quảng bá gì không, thế rồi cuối cùng giờ ra cả bài báo về kiểu tóc của Bo Gum thế nào, rồi thì Bo Gum đã cắt tóc rồi. Sức nóng của Park Bo Gum đáng nể thật đó. Giúp quảng bá phim bằng những bài báo thế này thì thực sự phải cảm ơn đó.

12. [+129, -0] Đối với Park Bo Gum thì mấy cái kiểu tóc cũng đâu có ý nghĩa gì đâu. Cái gương mặt đó là Park Bo Gum cơ mà, gương mặt cân mọi kiểu tóc. 'Boyfriend' thật thành công nha.

Cre: https://m.entertain.naver.com/read?oid=117&aid=0003124604
Vtrans by BogummyVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2109#
Đăng lúc 24-10-2018 13:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Người yêu nhà mình hát lè )))
Cả hội đang bảo tập hợp hết các bài Gum đã hát full thì cũng đủ làm album rồi đó

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2110#
Đăng lúc 14-11-2018 19:08:57 | Chỉ xem của tác giả

Cre: captainjoongki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách