Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2091#
Đăng lúc 7-9-2017 10:44:17 | Chỉ xem của tác giả
Yoohoooooooooo Sau gần năm trời đóng đô ở Phố Diều, thì hôm qua chính thức được mặc áo, là MẶC ÁO đó, không còn bị kì thị cho cởi trần nữa má ơi đồng bọn ơi xúc động quá hét lên Gum ơi saranghaeeeeee người thanh niên lần đầu tiên được mặc áo nên chọn tới chọn lui chẳng biết chọn chiếc áo nào vì áo nào cũng đẹp. Rồi quyết định chọn em bé trong màu áo thiên thanh thơ ngây ngày nào cùng nụ cười tỏa nắng bá chủ Bến Tre này, nụ cười đánh tan mọi buồn phiền của loài noona, nụ cười mà suốt đời muốn bảo vệ  

Bình luận

Chúc mừng cô Tê đã thoát kiếp "cẩn trời" :D Áo đẹp quá! Kiếm quần nữa đi Thư!  Đăng lúc 11-9-2017 12:49 PM
Cuối cùng được mặc áo rùi, chúc mừng e nha  Đăng lúc 7-9-2017 01:14 PM
Chúc mừng cô Tê =))))))  Đăng lúc 7-9-2017 12:27 PM
Răng trắng quá  Đăng lúc 7-9-2017 11:20 AM
Răng trắng quá  Đăng lúc 7-9-2017 11:20 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 tặng thêm gió để mặc đươ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2092#
Đăng lúc 7-9-2017 11:16:51 | Chỉ xem của tác giả
turiddle gửi lúc 7-9-2017 01:19 AM
"People throw rocks at things that shine"..

càng sáng càng chói loá thì càng bị cho ...

Một ngày khi Tú xả hết những chất chứa trong lòng, phải nói như sóng cuộn thác đổ

Để phân tích theo chiều hướng "đóa hoa thân thiện, ánh mặt trời rạng rỡ tích cực" cho bớt kết tủa nặng lòng nặng lòng nè.

Cơ bản là do có nhiều trường hợp đi trước để lại "cái bóng trong tâm lý" cho công chúng nên giờ thấy hơi có dấu hiệu thì sẽ suy nghĩ ngay theo hướng đó.

Chẳng hạn chuyện mãi không có tác phẩm tiếp theo, thực ra nếu không vì 2 tác phẩm liên tiếp đình đám thì chắc chẳng ai care bao giờ cơm bách đâu. Nhưng mà trớ trêu thay, trai nhà lại nổi quá nên giờ mọi người theo dõi hơi bị kỹ. Đã vậy trước đây có những trường hợp đóng phim nổi xong là lặn một tăm không nổi chỉ đóng quảng cáo là đủ sống (ai chắc cô dì họ hàng trong đây biết r) nên các chị em càng dễ tiêu cực. Với mấy chị thì diễn viên là chỉ có diễn. Còn mấy vụ FM hay CF đều là tư lợi phù phiếm. Cơ mà chị em đâu có biết, trai nhà em vẫn chưa giàu và nổi đến mức ngồi không hưởng bát vàng.

Thực ra lựa ngay một tác phẩm nữa hay chọn kỹ cũng có hai mặt của nó. Chọn ngay mà phim dở ẹc thì cũng có cơ để xì xầm, mà đó như năm nay chẳng hạn, cả năm gần như không có mấy tác phẩm truyền hình nào nổi bật cả. Còn chọn kỹ mà xui cái miệng, nhỡ nó flop thì có cái cớ khác để bash Nói chung là may hơn khôn nè.

Vụ NVQS cũng thế, dạo này nổi lên nhiều sạn sỏi nên chị em sợ cũng phải. Bản thân mình thấy đi giờ cũng có hay, đi sớm, về còn trẻ, còn cơ hội phấn đấu tiếp. Chứ để sát sàn sạt cái hạn, lúc đó đứa xấu miệng nó lôi ra nói mỗi ngày còn mệt hơn.

Cuối cùng là các chị em yêu mến trai phải mạnh mẽ lên, dư luận là N chiều, chị em tiếp nhận N chiều rồi phân tích chọn lọc cái gì giữ trong não, cái gì bỏ ngoài tai, thế mới không sinh ra hormone adrenaline, tổn hại nhan sắc và sức khỏe, làm giảm chất lượng tinh thần đu bám đến lúc có tác phẩm mới.

Bình luận

Đồng ý luôn hai tay + 2 chân nè!  Đăng lúc 11-9-2017 12:51 PM
Cô Dê mới từ phố FB về Kites đó ạ, cô Dê cũng đáng yêu nè <3  Đăng lúc 7-9-2017 09:51 PM
Chi đáng yêu quá này :3 Nói chung thì mặc kệ miệng đời (mà thật ra là bàn phím đời LOL).  Đăng lúc 7-9-2017 12:35 PM

Rate

turiddle + 5 wise words *thả tym*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2093#
Đăng lúc 23-9-2017 21:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi, nhà cửa lại có bụi rồi, em vô quét dọn xíu vậy

Hôm nay tặng cả nhà fanacc Ne-sừ-ca-pê hôm qua nhé, cơ bản là em chẳng biết nguồn nó ở chỗ nào chỉ được nghe fans Trung thuật lại rồi lại thuật lại cho chị em thôi cũng vấn xin kiểm định 95% là có thiệt như cafe nguyên chất, 5% có thể các fans Trung thêm thắt cho có bọt kem mềm mại quyến rũ

Chuyện là chị fans lên để bạn nhỏ ký tặng, rồi chị nói: "Mình nhờ bạn rất nhiều!". Vốn dĩ cứ nghĩ Bo Gym chắc sẽ nói cảm ơn, ai dè Bo Gum trả lời: "Em cũng vậy!" Một câu "Em cũng vậy"này đã khiến chị fans ngẩn ngơ toàn tập, mấy cái định hỏi cũng quên luôn... Bạn nhỏ thấy chị ấy không nói thành lời liền chủ động hỏi: "Chị đã ăn trưa chưa?", chị ấy căng thẳng quá nên chưa có ăn cơm. Nên trả lời Bo Gum là chưa ăn, Bo Gum cười lại một nụ cười như bức hình bên dưới, nói "Ra vậy!", rồi chị hỏi Gum đã ăn gì rồi? Bạn nhỏ bảo ăn "Salad"

Em lê la tám cho có cấu chuyện thế thôi nếu fanacc quá nhạt hãy bỏ qua, ngắm hình thôi nhé!

cre pic: theone0616

Rate

turiddle + 5 fanacc mặn =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2094#
Đăng lúc 25-9-2017 10:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trong cái vid các chị fan được nói chuyện nhiều với bạn nhỏ làm mình thắc mắc mãi bạn ấy nói gì mà nhiều thế? cười liên tục thế kia?

Cám ơn Chie đã kể 1 câu chuyện thú vị! và thêm tình yêu thương cho bạn nhỏ nhà mình!

Bình luận

Đúng rồi, cũng mong em bé mãi luôn vui vẻ, tràn đầy năng lượng, luôn cảm nhận được tình yêu thương của mọi người dù đối diện với sóng gió thế nào.  Đăng lúc 29-9-2017 10:58 AM
Cũng thú vị mà chị nhỉ =))) Tú đang khen em mặn nữa chớ =)))  Đăng lúc 28-9-2017 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2095#
Đăng lúc 7-11-2017 15:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhân dịp Kites forum mở cửa lại, muốn rủ rê chị em vào nhà chơi tý nên hôm qua tính post hình Taekie rủ Sun đi xem phim, trưa nay lại thấy em Tú post đúng hình ấy mà ảnh gif xịn hơn ảnh tĩnh của mình nên kéo lên đây

2 năm trước mình chưa biết Taekie và không đu theo từng tập quả là đáng tiếc, nhưng mà dù muộn chúng ta (chị em BĐEBG) cũng đã có cơ duyên gặp nhau, làm nhiều thứ cùng nhau như cùng nhau chơi trò Manito, cùng nhau tham gia PVTT, cùng nhau chống lại cả thế giới anti fan, gần đây vui nhất là có cả cùng nhau dự đám cưới cặp đôi Song-Song.

Sắp tới lại có dự án lớn nhà Gấu chắc chắn chúng ta lại cùng nhau tham gia chiến dịch. Cảm giác như cùng với Gấu, chúng ta có thể làm được mọi thứ MIỄN LÀ CÙNG NHAU!

Bình luận

Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:34 PM
Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:34 PM
Chị uống "rịu" haha ==))  Đăng lúc 21-12-2017 05:33 PM
nhà cửa vắng lặng quá em vào uống cà phê cùng chị Chii =))  Đăng lúc 13-12-2017 09:36 AM
Cô Tê đi đâu đấy? ==)))  Đăng lúc 8-12-2017 04:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2096#
Đăng lúc 20-11-2017 14:05:27 | Chỉ xem của tác giả
[Info]
Gấu sẽ trở thành host (dẫn chương trình) cho Lễ trao giải MAMA được tổ chức tại Nhật Bản vào ngày 29/11 tới.
✿ Thông tin về MAMA tại Nhật Bản:
- Thời gian: 29/11/2017 (thứ Tư)
- Địa điểm: Yokohama Arena
- Thời gian thảm đỏ: 17h00~18h00 giờ Nhật Bản (15h00~16h00 giờ Việt Nam)
- Thời gian lễ trao giải: 19h00~22h00 giờ Nhật Bản (17h00~20h00 giờ Việt Nam)

Cre: http://m.entertain.naver.com/read?oid=109&aid=0003665185 & BogummyVNFC

Năm ngoái em chỉ lên trao giải thôi (cùng bé Yoo Jung) năm nay thì hẳn làm host luôn K nhớ là MAMA có dẫn cặp k nhỉ hay dẫn đơn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2097#
Đăng lúc 7-12-2017 23:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi lâu rồi Gum ơi, nơi này lại vắng teo.

Bình luận

Giờ nơi đây chắc chỉ còn 3 chị em mình tới lui với nhau, Chị, em và Gum =))  Đăng lúc 16-1-2018 10:12 AM
Bạn nhỏ bận học thuộc bài theo chị Thư về quê hát lô tô ==))). Đọc tin các đàn anh, đàn chị ầm ầm quay trở lại truyền hình mà em bé còn mãi đi buôn bàn nạo =((   Đăng lúc 11-1-2018 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2098#
Đăng lúc 14-3-2018 12:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình chưa có cập nhật gì mới của bé Gum ah? Gum đang tham gia show của Lee Hyo Ri. Lâu thiệt là lâu rùi mới vào lại kites, chỉ là hóng bé Gum hiu hiu hiu

Bình luận

hello Gorb, thì ra cũng là người nhà Joong rồi iu Park Bo Gum, ami cũng thế, :)))))  Đăng lúc 27-4-2018 04:19 PM
Welcome back bạn nha! Nhà mình đi ra page trên FB hết rồi á! https://www.facebook.com/BogummyVNFC/  Đăng lúc 3-4-2018 05:02 PM
a nho, ôi lần cuối cùng mình đăng bài là tháng 12 sao :(( cũng lâu rồi mới vào đây. Gum sắp có FM ở Hàn nè.  Đăng lúc 29-3-2018 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2099#
Đăng lúc 3-4-2018 17:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhiều nghệ sĩ come back và có lịch phát sóng đến gần hết 2018 rồi mà vẫn chưa thấy Gum đâu huhu.

Gum đang để mái quyển vở làm mình nhớ Min quá! Hay là sắp sắm vai nào như vai Min nhỉ?

Hôm nay xem show Hyori's Homestay Season 2 tập 7 có Gum nhiều hơn coi có nhiều cái khá ngạc nhiên:

1. Nói chuyện với các em gái duyên quá! (Bớt nhạt rồi Thư à)

2. Thích ăn nem cuốn Việt Nam. Kiểu đấy về đây các noona cuốn cho ăn mệt nghỉ với các loại nem theo phong cách từ Bắc đến Nam luôn =))

Nhưng nhiều cái vẫn như cũ:

1. Vẫn chăm chỉ và ăn cực nhiều ))

2. Đoạn đầu nói chuyện với các em gái duyên bao nhiêu thì đoạn ở 1 mình lại trở về với bản tính em bé bấy nhiêu

3. Vẫn chú ý và quan tâm đến mọi người xung quanh

4. Có hơi xạo xạo đoạn bảo em chưa ăn cà rốt ý ;-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2100#
Đăng lúc 23-4-2018 20:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thấy về đây vẫn sướng nhất đó, có lộng ngôn chút xíu cũng hem bị "hội đồng"

Bản thân cũng bận rộn việc riêng nên em chẳng ngại chờ Gum mấy đâu, cơ bản là trước giờ em toàn thích mấy zai mấy gái cho em chờ mòn mỏi rồi ấy. Nhưng bắt đầu thấy hơi hơi lo rồi.

Việc lựa tác phẩm kỹ càng một chút là tốt nhưng mà kỹ quá rồi lại thành kỳ vọng cao, thời buổi bây giờ phim truyền hình không còn sốt xình xịch nữa rồi, cứ bình bình thôi nên muốn vang dội thì không nên ham quá.

Cái đáng lo hơn cả là netizen ấy, chỉ sợ đàm tiếu là chảnh này nọ...

Tự kiểm điểm vì show Hyori mới coi duy nhất tập 6 còn lại 7,8,9,10 chưa xem

Như mọi lần, phải kèm 1 tấm hình cho bài viết thêm nổi bật. Huhu, hôm qua lượn lờ sns thấy mấy tấm này xuất sắc mà lục trí nhớ mới nhớ ra là họp báo Moonlight. Khẩn cần bạn nhỏ, hôm tới Baeksang hãy tham khảo bản thân ngày xưa ấy. Mình không biết dối lòng đâu, xấu là mình chê liền đó, nói dối bị quạ bắt diều hâu tha. Đợt gần đây mình save đc có vài 3 tấm của bạn ở những góc mình ưng thôi, còn lại mình lướt qua như k quen biết luôn.

Bình luận

Tất cả trừ show Hyori hihi vì chị xem hết rồi á! :-) Quả thật tóc dài Gum vẫn đẹp nhưng thấy không thích bằng tóc ngắn ý. ==)))  Đăng lúc 6-5-2018 05:47 PM
chị đồng tình luận điểm nào ạ =)))  Đăng lúc 4-5-2018 08:59 PM
Chị cũng vậy á Chie! :D  Đăng lúc 4-5-2018 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách