Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-1-2016 10:25:29 | Chỉ xem của tác giả
[Photoshoot] 10 asia

Hôm nay hình đẹp không dìm nhé, lung linh mơ màng

Ảnh của các bài phỏng vấn với 10 asia, mỗi set ảnh là 1 biểu cảm khác nhau luôn

Set này là tháng 12.2014, sau "Naeil's Cantabile", biểu cảm ánh mắt u sầu

10asia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 8-1-2016 10:28:23 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn hồi "China Town" này

10 asia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-1-2016 10:31:09 | Chỉ xem của tác giả
mấy tấm nài cưng quá   đúng kiểu PBG là để yêu thương luôn

Go Young Joon của Wonderful Mama, nhân vật này cũng dễ thương lắm

10 asia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-1-2016 10:34:59 | Chỉ xem của tác giả
lả lướt quá chừng

Hồi The Admiral: Roaring Currents đó, mình đang coi dở chừng phim này, sẽ cap một ngày k xa

10 asia

Bình luận

chị xuống xem ảnh zai trên biển nhé, post mới nhất ạ  Đăng lúc 20-1-2016 05:05 PM
Đấy người ta gọi là "có năng khiếu" :))) Nụ hôn ep19 ở khách sạn í, trời ơi chị xem mà tim đập thình thịch luôn í =))) *mê giai*  Đăng lúc 20-1-2016 04:58 PM
với những gì em biết thì đó mới là nụ hôn thứ 2 trong sự nghiệp thôi ạ :3  Đăng lúc 20-1-2016 04:33 PM
Hôm xem ep16 Rep88 đoạn nụ hôn "dreamy" ấy, quay nghiêng mặt rõ xương hàm đẹp ơi là đẹp, mà nó hôn cũng đẹp cơ, trông rất tinh tế :v  Đăng lúc 20-1-2016 04:27 PM
em thấy Gum rất man mà  Đăng lúc 20-1-2016 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-1-2016 18:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ dịch lời cảm ơn của Bo Gum trong hai lễ trao giải của KBS

Nhưng trình độ tiếng trung của mình còn yếu nên cũng chưa hay lắm, sẽ cố gắng hơn (ai đi qua cho góp ý nhé)

KBS Entertainment Awards 2015 – Rookies Award

Lời đầu tiên, con xin cảm ơn Chúa đã chỉ cho con con đường để bước đi.
Được nhận lời mời tham dự lễ trao giải cùng các tiền bối, những người đang đem lại niềm vui và sự cảm động cho khán giả, với tôi mà nói đó đã là một sự vinh hạnh rồi. Chân thành cảm ơn các anh chị bạn bè đồng nghiệp ở KBS, ekip sản xuất Music Bank cũng như khán giả và người hâm hộ đã trao cho tôi một giải thưởng rất quý giá và ý nghĩa.
Làm MC cho Music Bank, tôi đã có những cảm nhận sâu sắc rằng các tiền bối giới giải trí vô cùng xuất sắc. Từ đó tôi học hỏi kinh nghiệm từ các tiền bối, chăm chỉ rèn luyện, để trở thành một MC mang văn hóa K-pop tới mọi người của Music Bank, tôi sẽ không ngững nỗ lực.
Cuối cùng, tôi muốn chia sẻ niềm vui này với giám đốc điều hành và người đại diện, những người luôn yêu mến và chăm sóc tôi như em trai của mình, cũng như với tiền bối Cha Tae Hyun và mọi người trong Blossom Ent, và cả những người thân trong gia đình đã luôn yêu thương tôi.
Chúa phù hộ mọi người, cảm ơn mọi người.

Chinese trans: weibo@Baidu朴宝剑吧官博
cre pics: Hi to him
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 8-1-2016 20:48:39 | Chỉ xem của tác giả

KBS Drama Awards 2015 – Popularity Awards

Cảm ơn, chân thành cảm ơn mọi người.
Năm qua là một năm mà tôi nhận được rất nhiều sự yêu mến và quan tâm của người hâm mộ, người thân bạn bè và khán giả, thực cảm ơn các bạn. Sở dĩ nhận được giải người nổi tiếng này là nhờ vào bộ phim “I remember you” và  Joo BangOk CEO and giám đốc Seung MyungOk đã phát hiện cũng như giúp tôi thực hiện ước mơ của mình. Tôi sẽ không bao giờ quên vinh dự này, sẽ luôn luôn nỗ lực hết mình để trở thành một diễn viên luôn làm tốt nhất những gì mình có. Cảm ơn mọi người.

eng trans: prkbgm
v-trans: by me
cre pics: Hi to him
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 8-1-2016 21:24:47 | Chỉ xem của tác giả

KBS Drama Awards 2015 - Best supporting actor Award

Điều đầu tiên, con xin gửi niềm vinh dự này tới Chúa người đã luôn bên con.
Được xướng tên cho giải Diễn viên phụ xuất sắc thực sự là niềm vinh dự đối với tôi,nhưng tôi cũng rất bối rối bởi tôi nghĩ rằng mình còn nhiều thiếu sót, tôi đang nhận một giải thưởng mà tôi chưa xứng đáng với nó.
Tôi muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới đạo diễn No Sanghoon, người đã giúp tôi gặp một sản phẩm tuyệt vời như ‘I Remember You’, cảm ơn biên kịch Kwon Kiyoung, đạo diễn Kim Jinwon và cả InGuk-ie hyung, người cũng có mặt ở đây hôm nay, tất cả các nhân viên đã cùng nhau làm việc một cách chăm chỉ. Tôi sẽ tiếp tục nỗ lực hết mình trong tương lai để trở thành một diễn viên luôn khiêm nhường và chân chính đem lại ảnh hưởng tốt.
Cuối cùng, tôi muốn chia sẻ niềm vui này với gia đình thương yêu, Joo BangOk CEO, giám đốc Seung MyungOk, đại gia đình Blossom Ent, trong đó có tiền bối Cha Taehyun.
Chúa phù hộ mọi người, cảm ơn mọi người.

eng trans: fyparkbogum
v - trans: by me

đọc xong 3 bài tìm điểm giống nhau chàng trai nhà thờ, cảm ơn đầy đủ mọi người

Thực ra đọc xong cảm thấy vui lắm, thấy yêu thương con người này nhiều nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 8-1-2016 21:32:25 | Chỉ xem của tác giả
bữa nay có show Music Bank, đi thi hông coi live được đành coi vid cut MC

tui thấy cái áo trăng với carvat bên trong ổn đó, còn cái áo vàng anh cởi phăng nó đi cho rồi

source
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-1-2016 22:26:39 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, sóng truyền hình chưa hết đâu 2 bạn trẻ ơi, mai lại có news cử chỉ thân mật của V và PBG bây giờ

cap by prkbgm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 8-1-2016 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
bạn V làm gì bạn PBG đấy, fan ghen đó nha

cr tumblr@prkbgm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách