Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1332|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Orbit Downloader Version 4.1.1.13

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-11-2012 08:38:03 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong lĩnh vực phần mềm tăng tốc download hiện nay, có thể nói Internet Download Manager (IDM) là bá chủ. Nhưng đây là một phần mềm có phí, còn về miễn phí thì có thể nói không gì qua được Flashget. Tuy nhiên, đó là tình hình trước khi Orbit ra đời!
Orbit Downloader đã được chứng nhận là phần mềm miễn phí tăng tốc download nhanh nhất vì có thể giúp bạn tăng tốc download đến 500%. Không những thế, Orbit là miễn phí 100% còn Flashget là shareware và IDM là phần mềm thương mại. (Nguồn download.com.vn)

Link Download
  1. http://files.brothersoft.com/internet/download_managers/OrbitDownloaderSetup.exe
Sao chép mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 15:45:31 | Xem tất
bạn ơi, cái này có thể down clip về giống IDM dc ko??? mà phần mềm miễn phí nên mình không cần crack phải không ??? hix, mình crak cái IDM hoài mà không được, đang tính kiếm phần mềm khác nè,,,,may mà có cái giới thiệu của bạn ^^
tks nhé ^^

Bình luận

hic, mình chưa xem tơi, mọi bữa là xem cách crck trên mang ^^ tks bạn nhiều nha, để mình đọc thử  Đăng lúc 17-11-2012 07:48 PM
IDM có hướng dẫn crack ở trong box mà http://kites.vn/thread/internet-download-manager-6-12-build-25-trinh-download-so-mot-the-gioi-moi-version-post-vao-day--3520-1-1.html  Đăng lúc 17-11-2012 07:11 PM
hix, vậy à, để mình thử xem ^^ dù sao cũng cảm ơn bạn nhé...hí hí  Đăng lúc 17-11-2012 06:58 PM
được bạn ạ, nhưng hơi khó đấy, chủ yếu là trên IE thôi  Đăng lúc 17-11-2012 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 11:56:29 | Xem tất
Có nhiều bạn thắc mắc về cách làm sao để Orbit Downloader tự động bắt link download . Mình thấy IDM bắt link rất tốt, down rất nhanh nhưng việc crack lại phức tạp, chưa kể trong crack còn hay có trojan nữa. Mình xin chia sẻ với các bạn cách làm bằt link down bằng Orbit downloader rất đơn giản.

[center]
Để Orbit Downloader tự động bắt link download[/center]

Mình cũng đang dùng Orbit đây thấy rất tốt !
Muốn bắt link tự động thì vào Tool --> Preferences chọn mục Monitoring, check chọn vào các ô:
[ ]Monitor Clipboard  (bắt link khi bạn copy đường link) .
[ ]Slash Stream media catches (bắt link video trên các trang web) .

Phía bên dưới bạn check chọn vào các trình duyệt web hiện đang có trên máy bạn như : Firefox, Opera , Google Chrome  để Orbit tích hợp thành phần Add ons vào trình duyệt !
Vào phần silent mode cũng trong Preference chọn Enable Silent mode !
Mở trình duyệt lên vào YouTube  để xem thử kết quả nhé !
Các bạn có thể tải bản orbit downloader mới nhất tại đây để cập nhập những tính năng mới trên bản orbit downloader .

Link download orbit downloader : http://download123.vn/orbit-downloader-33-download.aspx

Chúc các bạn thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2014 06:45:24 | Xem tất
theo mình thấy thì IDM có vẻ mạnh hơn, orbit dạo này còn thiếu nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-6-2014 04:07:53 | Xem tất
Ở nước ngoài như ở Mỹ thì nó là lựa chọn hay thôi. Chứ còn ở Việt Nam mình vấn đề bản quyền chưa được coi trọng thì cứ IDM mà sài cho lành bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách