Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-5-2013 21:32:41 | Xem tất
cái này ss HJW và anh zai hun nhau suýt mẻ răng rách môi là đơi ^_^

cr:sp

Bình luận

e ko dám hy vọng a 6 múi đâu.bây giờ là đc rồi,béo thêm tý nữa thôi.cái phim KB có vẻ võ vẽ lắm,ko biết tạo hình của a sẽ ra sao  Đăng lúc 29-5-2013 11:22 PM
@ss hoagio, vâng khi nào nhìn thấy em ới ss nha, chắc tới mùa hoa mía ss ơi ^_^  Đăng lúc 29-5-2013 10:28 PM
@ vậy nguyệt cứ mơ đi, khi nào thấy 6 múi của anh nhớ rủ ss mơ chung với.hihii.  Đăng lúc 29-5-2013 10:24 PM
@ss hoagio, em chào ss hi...hi... anh ko có gì em vẫn iu ss ạ, nhưng mơ một lần nhìn thấy 6 múi của anh ^_^  Đăng lúc 29-5-2013 10:13 PM
@nguyệt có vẻ thích múi cơ nhỉ, anh nhà ta ko có thế có iu ko?  Đăng lúc 29-5-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 22:05:07 | Xem tất

cr: sp

Bình luận

thích mấy cái gift của jae min ghê!!  Đăng lúc 30-5-2013 11:54 AM
ss kiếm đâu nh gif đáng iu vậy.e save mỏi cả tay  Đăng lúc 29-5-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 22:10:49 | Xem tất

zai lấy cây chổi làm đạo cụ ^_^

Bình luận

đấy đấy e cũng thích quả đầu đấy ss ạ.nhìn rất là "thật".chả biết nói thế nào nhỉ  Đăng lúc 29-5-2013 11:27 PM
Sao thích cái quả đầu đinh như trong phim Dirty Carnival thế kia chứ. Nhìn hiền hiền, men men pha xí trẻ con.  Đăng lúc 29-5-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 22:22:54 | Xem tất
Nhà Dê dạo này vắng quá, chủ không có tin tức, khách cũng chẳng thấy ghé thăm nhiều nhỉ.{:264:}

Rảnh rổi lội nhà Gió, thấy nhiều bạn bên ấy cũng mê Sung nhà ta lắm, nhưng sao thấy ít có bạn tìm qua nhà Sung chơi thế không biết. Nhà ta không được nhiều bạn biết đến hay là các bạn tàu ngầm hết rồi.{:436:}

Đọc lại mấy cái comment cũ, thấy Sung cũng có nhiều fan hâm mộ lắm kia, thế mà sao giờ thấy nhà mình vắng người quá, chắc là từ cái vụ hẹn hò của anh nhà mình lộ ra nên mấy bạn đó cũng quên trai nhà mình luôn rồi. Tại anh cả nhé nha Sung.{:431:} .

Nhưng mà vẫn còn may chán, qua khu news đọc tin đám cưới của các sao ầm ầm thấy mà hoảng, thầm nghĩ, may mà anh nhà mình chưa cưới chứ cưới sớm như mấy chú kia thì chắc nhà Dê cũng hơi buồn đó. Rồi lại thắc mắc không biết khi yêu zai nhà mình là người như thế nào nhỉ? Là ai ? Sẽ là Jae Min hay Oh Soo???

Nhà vắng người quá đâm ra ngồi nghỉ lung tung. Haixx{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 23:43:40 | Xem tất
em nghĩ mọi người tàu ngầm cả thôi. Vì zai chẳng có tin tức gì nên cũng chẳng có mấy cái mà 888. Như kiểu em này, cứ chốc chốc lại phải ghé vào nhà xem thế nào, rồi lại đi ra.
Em cũng hay lội lại page nhà Gió từ thời mọi người còn cuồng Sung nhà mình, đọc mà sướng kinh ng, tự hào lắm ấy. Nhưng qua vụ dating thấy có nh bạn bảo ko quan tâm đến Sung nữa, đến Gió còn ko muốn xem lại thì lấy đâu ra mà để ý đến Sung được.
Lại đến mấy vụ cưới xin, trước khi đọc bài pv anh bảo chưa muốn ổn định ấy ss, cứ lần nào thấy news lấy nhau rồi hẹn hò là em giật thon thót, chỉ lo anh đua đòi theo phong trào mà làm liều. Lần trước anh còn trả lời lúc đóng cảnh đi tất cho Young anh cảm thấy mình giống một người bố, em còn hãi hơn, tưởng anh sẵn sàng làm bố rồi . Chết cười!
Nếu mà Dê cưới thì nhà mình ko phải là hơi buồn đâu ss! Với các ss chín chắn nhà mình thì chắc là chuyện thường chứ với em thì sẽ khó khăn lắm. Riêng vụ hẹn hò của anh đến giờ vẫn làm em đau. Em đã dám đọc lại news hẹn hò đâu.
Hôm nay ce mình đúng là hâm, tự nhiên ngồi hý hoáy linh tinh. À em nghĩ khi yêu anh sẽ vừa là Jae Min vừa là Oh Soo đó ss, có lúc cực trẻ con, luôn muốn người khác quan tâm nhưng có lúc lại sâu sắc, triết lý.
Em đang hóng vụ 14/6 này để được ngắm anh trên thảm đỏ, bao nhiêu năm nay anh ko bc trên thảm đỏ nào rồi. Vụ này đã được quản lý của anh xác nhận và rất có thể anh sẽ là người công bố giải thưởng

Bình luận

Tuan vua roi ban qua, chi tat vao nha chut xiu roi out lien! dc cai nha minh van cao len deu, anh cua zai thi ngam moi het ca mat luon. Tang huan chuong cho @nguyet,@thuydung nhe!  Đăng lúc 30-5-2013 09:48 AM
đấy là có thể thôi ss.ce ta cũng ko nên hy vọng nh, chỉ cần có ảnh anh là đc.còn nếu anh công bố thì quá hạnh phúc rồi há há ^^  Đăng lúc 30-5-2013 12:02 AM
iu em còi nhứt, ôm cái nào,công nhận nhà ai cũng vắng hết, ss cũng mong zai từng ngày ý chứ, zai công bố người đoạt giải hả em ?  Đăng lúc 29-5-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 23:47:43 | Xem tất
Tiếp hình ảnh anh zai quàng khăn hồng ^_^

Bình luận

ừa em, nhà gió, nhà Moon... mấy nhà đều vắng, mà ss Kim sao ko vào nhà nhỉ, chắc ss bận rùi  Đăng lúc 30-5-2013 12:13 AM
điệu quá đi.mà nhà ai cũng vắng là sao ss?nh nhà khác cũng vậy ạ?  Đăng lúc 30-5-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 23:52:24 | Xem tất
với nàng cỏ tiếp nè, nhìn 2 người iu tóa {:408:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 00:07:07 | Xem tất

nụ cười ko thấy tổ quốc là đơi

Bình luận

cái ô =)))))))))))  Đăng lúc 30-5-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 00:16:54 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 00:32:16 | Xem tất

Đây là quả đầu mới ngủ dậy chưa kịp chải chuốt vuốt keo ^_^ , còn bày đặt làm ngộ không nữa chứ, iu chít đi được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách