Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5545|Trả lời: 52
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Jun Ji Hyun mang thai 10 tuần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dispatch đã tung cho chúng ta 2 tin sốc trong ngày! Ngay lập tức sau tin Kim Woo Bin hẹn hò với Shin Min Ah, kho tin tức lại nổ tung trước thông tin thai kỳ của nữ diễn viên Jun Ji Hyun.

Tin tức xuất hiện sau ba năm kết hôn của Jun Ji Hyun với Choi Joon Hyuk, và nữ diễn viên hiện đang mang thai 10 tuần.

Một nguồn tin thân cận với Jun Ji Hyun đã nói chuyện với Dispatch "Đây là tin tức [hai người họ] đang chờ đợi. [Họ] thực sự muốn có một đứa con trong năm nay, và hai người đang thực sự hạnh phúc khi mọi thứ đang diễn ra theo kế hoạch. "

Theo báo cáo này, Jun Ji Hyun giữ kín tin tức mang thai vì sự quảng bá cho bộ phim "Assassination", sẽ ra mắt ngày hôm nay, 22 tháng 7. Một nguồn tin khác cho biết, "Bộ phim mang tính chất kinh doanh, và việc mang bầu là việc cá nhân. Tất cả các diễn viên và các staff đã làm việc rất chăm chỉ cho bộ phim, và chúng tôi đã lo lắng rằng tin tức mang thai có thể lấy đi sự chú ý. " Nguồn tin nói tiếp," Cô ấy không thể chịu trách nhiệm pháp lý đối với bộ phim vì mang thai, bởi vậy cô ấy có thể tham dự tất cả các chương trình quảng bá cho bộ phim miễn là không gây ảnh hưởng gì đến sức khỏe của cô ấy. "Cho đến nay, Jun Ji Hyun đã thực hiện khoảng 50 cuộc phỏng vấn với các phương tiện truyền thông khác nhau, trong số các chương trình quảng bá khác.

Công ty quản lý của Jun Ji Hyun lên tiếng, "Đây là sự khởi đầu thai kỳ, vì vậy chúng tôi đang rất cẩn thận. Tạm thời, Jun Ji Hyun sẽ tập trung vào sức khỏe của mình và em bé. Chúng tôi xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến họ."

Cùng với những tin vui, bộ phim mới nhất của Jun Ji Hyun, "Assassination", với sự tham gia của diễn viên Ha Jung Woo, Lee Jung Jae, Jo Jin Woong, và Oh Dal Soo, sẽ được công chiếu tại các rạp Hàn Quốc bắt đầu từ hôm nay.

Sr: http://www.soompi.com/2015/07/22 ... -10-weeks-pregnant/
V-trans: thư[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-7-2015 17:07:14 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Chảnh cuối cùng cũng có thai rồi
Chị hoàn thành xong phim điện ảnh mới rồi giờ chỉ việc dưỡng thai thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-7-2015 17:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay Dispatch được mùa tin nóng hổi rồi
Kiểu này chắc bên Hàn đang náo nhiệt lắm đây
Toàn về sao đang quá trời được theo dõi săn đón mà
Thế là mợ nhà ta đã có bầu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2015 17:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay Dispatch được mùa quá, toàn tung ra những tin nóng hổi.
Bên Hàn chắc bàn tán rôm rả lắm đây.
Chúc mừng Jun Ji Hyun, chúc mừng mợ được lên chức mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-7-2015 17:38:19 | Chỉ xem của tác giả
Dispatch qúa lợi hại, trong hôm nay đã làm bùng nổ bao nhiêu người vì tin sốt dẻo. Mợ Ji Huyn có em bé thiệt quá tốt. Chài ai, con của mợ ta nói chắc là xinh xắn phải biết luôn á. Chúc mợ có nhiều sức khỏe để vừa đảm đương công việc vừa có thể chăm lo cho em be và gí đình.
Cảm ơn bạn dich tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-7-2015 18:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Thế là mợ có em bé như mong đợi rồi
Và rất đúng thời điểm như mợ dự tính luôn
Nhớ mợ từng nói thích một cuộc sống như cô Lee Young Ae
Chúc mừng mợ
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-7-2015 18:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chị Chảnh đã lên chức mẹ đợt này nhiều tin vui quá, hết mấy cặp đôi rồi đến tin nữ diễn viên lâm bồn thế này
Cháu nhà chị Chảnh chắc chắn là sẽ thừa hưởng gene của bố mẹ trộm vía phải biết đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-7-2015 18:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Lạy hồn
nay nhiều tin sốc vậy trời
mình cũng mong chờ tin này lâu rồi
thấy chị lấy anh chồng vừa đẹp zai vừa giàu cũng lâu lâu rồi
mà chị cũng già già rồi mà mãi vẫn chưa có con nên cũng tò mò
cuối cùng thì sau mấy film, với xuất hiện rầm rộ trở lại
chị cũng chịu sinh em bé
chúc mừng chị và gia đình nha nữ hoàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-7-2015 18:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chị nha ^^
Đúng là mọi thứ quá hoàn hảo với Jun Ji Hyun, xinh đẹp, tài năng, giàu có, lại có một tấm chồng thanh mai trúc mã đáng mơ ước nữa chứ
Chắc sắp tới chị sẽ lặn dài dài vì em bé rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-7-2015 18:44:00 | Chỉ xem của tác giả
mợ chảnh lấy chồng từ thời nào ồi mà chưa chịu có em bé, thiên hạ đồn vang nhà này bị vô sinh ời
hehe cuối cùng cũng có em bé, hai vợ chồng đẹp vậy chắc em bé cũng đẹp lắm hehe
chúc mừng hai người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách