Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 535|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ ca sỹ người Mỹ Rachael Yamagata sẽ hát nhạc phim Pretty Noona Who Buys Me Food'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ ca sỹ, nhạc sỹ, nghệ sỹ đàn piano, Rachael Yamagata sẽ hát bài đầu tiên trong bộ nhạc phim 'Pretty Noona Who Buys Me Food' (hay có tên khác là 'Something In The Rain').

Nhạc phim phần 1 sẽ đánh dấu lần đầu hợp tác của Rachael Yamagata với một nhà sản xuất Hàn Quốc. Nữ nghệ sỹ cho hay "đã tiến triển cùng mẫu nhạc đơn giản mà đạo diễn đã gởi cho cô", cô cũng rất thích câu chuyện tình đẹp mà bộ phim mô tả."

Người xem rất mong đợi để được nghe giọng ca đầy tình cảm của Rachael Yamagata trong tập phim ra mắt ngày 30 tháng 3, với diễn viên Son Ye Jin và Jung Hae In.

Nguồn: allkpop
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-4-2018 00:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Cho đến giờ thì đây là OST đầu tiên phải không  nhỉ, mỗi khi "Chị đẹp-Em trai"trong khung hình lãng mạn là có bài hát này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 13-4-2018 14:22:27 | Chỉ xem của tác giả
QueenInHyunsMan gửi lúc 12-4-2018 12:16 AM
Cho đến giờ thì đây là OST đầu tiên phải không  nhỉ, mỗi khi "Chị đẹp-Em trai"trong ...

Đúng là bài đầu tiên đó bạn.
Hai bài "Save the last dance for me" và "Stand by your man" chỉ là 2 bài nhạc nền thôi.
Mà 3 bài, bài nào cũng hay, cũng hợp cảnh hợp tình hết à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-4-2018 17:04:49 | Chỉ xem của tác giả
Càng đọc tin, càng thôi thúc phải xem phim ngay.
Nhưng mới có mấy tập, xem hết thì phải làm sao, khi mà nhạc phim cũng đang hot thế này.

Cám ơn em đã dịch và đăng tin

Bình luận

dạ mới chỉ có 2 bài nhạc nền và 1 OST chính thức thooi chị, cả 3 bài đều là tiếng Anh và cực hay  Đăng lúc 14-4-2018 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-4-2018 22:10:18 | Chỉ xem của tác giả

đây có rồi này Something in the rain
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách