Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6737|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nỗi tự ti của Kim Tae Hee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngay cả với những ngôi sao nổi tiếng, những người luôn xuất hiện với vẻ hoàn hảo từ trong ra ngoài cũng có lúc tự ti về bản thân. Kim Tae Hee cũng không phải ngoại lệ.

Trong cộc phỏng vấn gần đây nhất với chương trình Goongeumta trên Ystar. Chuyên viên trang điểm Jung Saem Mool, người đã cộng tác với Kim Tae Hee kể từ những ngày đầu cô gia nhập làng giải trí, đã tiết lộ một bí mật thú vị. Jung Saem Mool nói "Lần đầu tiên khi nhìn thấy Kim Tae Hee, tôi thật sự đã bị đông cứng, tôi tự hỏi bản thân rằng "Tại sao trên đời lại có người đẹp như vậy".

Kim Tae Hee được xem là một trong những diễn viên thuộc hàng đẹp nhất Hàn Quốc. Cô sở hữu một gương mặt nhỏ nhắn, tỉ lệ hoàn hảo và đường nét trên mặt cô ấy toát lên vẻ đẹp sắc sảo mạnh mẽ. Jung Sae Mool nói thêm, "Điểm nhấn trong cách trang điểm cho Kim Tae Hee là, tô một lớp son bóng lên môi của cô ấy để làm nỗi bật những chi tiết khác trên khuôn mặt cô".

Với nhiều người Kim Tae Hee trông thật hàn hảo mỗi khi xuất hiện. Nhưng thực tế cô lại có phần tự ti về sắc đep của mình. Kim Tae Hee không thích cặp chân mày, mà cô cho là bị lệch của mình. Jung tiết lộ "Cặp chân mày của Kim Tae Hee hơi mất cân xứng." Nhưng thực chất, nó rất khó để có thể nhận ra. Tôi hy vọng cô ấy hãy thôi nghĩ về nó.

Tím hiểu thêm về bí mật vẻ đẹp của Kim Tae Hee trên Ystar vào lúc 11:00pm 31-12-2011.

Soompi
Kristen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2011 20:46:39 | Chỉ xem của tác giả

Lâu lắm rồi mới được có cảm giác hồi hộp giành tem của Kris cho nhà MP.  Nhớ hồi nào còn thơ dại theo Kris ra news hay bị Kris la làng, giời ạ, bày mâm cỗ ra sẵn mà còn hỏng giựt được cái tem sao hồn...Một năm nhìn lại thấy mình bớt thơ nhưng vẫn còn dại hà hà.  Dại vì vẫn còn yêu thương Hun Hee say đắm.  Dại vì vẫn còn đêm ngày thậm thụt ra vào nơi chốn hoàng cung.  Dại vì vẫn còn đêm đêm mơ cái ngày Hun Hee tuyên bố để một lũ thơ ít dại nhiều ôm nhau nhảy lưng tưng ăn mừng.

Cám ơn các bạn ở kst.net đã cho nhà MP một chốn đi về...

Cám ơn các bạn đã từng ghé thăm nhà MP trong năm qua...

Chúc mọi người một Năm Mới thật nhiều may mắn và thật nhiều niềm vui...

Bình luận

còi ké vs:))  Đăng lúc 31-12-2011 11:31 PM
mà ngồi sofa của kris có bị thủng quần hem nhể. heeee  Đăng lúc 31-12-2011 11:29 PM
:))).cho ngồi ké gret ơi.  Đăng lúc 31-12-2011 11:28 PM
Cả năm 2012 Bí ửn sẽ còn ngổi sofa dài dài nha kakak  Đăng lúc 31-12-2011 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2011 22:59:57 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi.

chuyên viên trang điểm còn nói thế thì em đủ hiểu chị đẹp đến mức nào r.

có đôi chân mày hơi lệch thôi mà sao chị phải suy nghĩ nhiều làm chi.
o
oi như thế là quá hoàn hảo r.

lâu lắm mới được đọc tin của ss. :*

lại ngồi mơ mộng về MP. nụ hôn. =p~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-12-2011 23:05:06 | Chỉ xem của tác giả
oa!! chị của em! không ngờ chị là sao nhưng cũng vẫn tự ti về mình nhỉ?? chỉỉ 1 tí ti về lông mày thôi mà!!!
Chị đừng lo..chị xem đấy...có ai nói ji` đâu!! vs mọi ng` chị là tuyệt vời  nhất đấy ạ!!!
Mong chờ ngày chị tới VN vs anh Hun nhá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-12-2011 23:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Một nhân viên trang điểm mà còn bị đông cứng khi
lần dầu tiên gặp ss Kim Tae Hee ,vậy mà ss còn bị
mặc cảm vỉ cặp lông mày không đều ,mình nhìn mãi
vẫn không thấy có sự khác biệt nào cả ,mình thấy là
ss Kim tae Hee hoàn hảo lắm lắm đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2012 01:12:02 | Chỉ xem của tác giả
CHUC MUNG NAM MOI , CHUC KST  NAM MOI NHIEU MAY MAN , CAM ON CAC BAN DA CAP NHAT RAT NHIEU TIN TUC HAY VA CHIEU RAT NHIEU PHIM CHO CAC THANH VIEN XEM . CHO CHUNG TA CO MOT NOI DE CHIA XE NHUNG AP LUC CUA CUOC SONG .CAM ON
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2012 03:22:28 | Chỉ xem của tác giả
  ss Kim ơi sắc đẹp của chị làm điêu đứng không biết bao nhiêu người
không đếm xuể bao nhiêu người đang ghen tị với sắc đẹp thiên phú đó của chị
chị đừng quá nghĩ đến tiểu tiết đó nhé
mọi người thix chị không phải chỉ ở sắc đẹp chết người đó mà còn ở tài năng của chị nữa cơ
nhiều nghệ sĩ cũng xính đáo để nhưng cũng có kéo dài được sự hâm mộ của mọi người đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2012 10:55:31 | Chỉ xem của tác giả
trời ỏi ss mà tự ti về săc đẹp của mình thĩ minh tự ti đến mức nào nhỉ
ss đẹp lắm rùi đấy
lệch một ti có sao đâu
ss hwaiting!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-1-2012 10:57:05 | Chỉ xem của tác giả
trùi ạ, có ai hoàn hảo đâu, đôi khi too fai tự ti chút xíu về bản thân mới là ng bình thường chứ, trc khi là ngôi sao thì họ too là ng bình thường như chúng ta thui mừ {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-1-2012 12:40:35 | Chỉ xem của tác giả
chẳng ai hoàn hảo cả mà . Chính vì cái nét không hoàn hảo ấy khiến Ss trở thành một thương hiệu nhan sắc rùi đấy thôi ^_^ .
Và dù có như thế nào , thì trong mắt fans hâm mộ , ss vẫn luôn hoàn hảo nhất {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách