Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1840|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nichkhun tranh luận về việc lái xe trong khi say rượu của bản thân trên SNL Korea

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nichkhun đã tự tranh luận với 1 nhóm người trên SNL Korea đưa vụ việc lái xe trong lúc xay rượu của anh ấy lên.

Một trong những tiểu phẩm đặc biệt của SNL KOREA là các thành viên 2PM sẽ nói chuyện với bản thân mình trong quá khứ của họ. Thành viên Taecyeon- người gần đây đang rất được yêu thích qua bộ phim Ma Nữ đáng yêu của đài tvN đã tự nói chuyện với chính mình trong quá khứ để làm quen với các thiết bị nông nghiệp và làm thế nào để bản thân có thể sử dụng nhà bếp theo phong cách cũ (đề cập đến chương trình Ba bữa một ngày ). Khi đến lượt Hoàng Tử Thái Lan Nichkhun anh ấy đã tự hỏi mình trong quá khứ rằng mình sẽ có thể sống sót (hoặc tồn tại) tại Hàn Quốc tiếp được không ngay cả khi vốn tiếng Hàn vẫn chưa được tốt. Nichkhun đã nói với bản thân mình rằng hãy chăm chỉ học tiếng Hàn Quốc và tìm hiểu văn hóa Hàn nhiều hơn. Và anh ấy cũng nói với chàng trai năm đó rằng rồi cậu ấy cũng sẽ nổi tiếng thôi. Khi tiếng Nichkhun năm đó bày tỏ mong muốn mua một chiếc xe ô tô, nam thần tượng đẹp trai đã hét lên rằng : “Không. Không. Đừng lái xe.” Sau đó anh ấy đã nói thêm rằng : “Uống ở nhà và nếu bạn bắt buộc phải uống bên ngoài, luôn luôn gọi người khác để lái xe giúp bạn.”

Nam ca sĩ nói rằng bản thân đã phạm phải một sai lầm, anh ấy đã suy ngẫm về hành động của mình trong quá khứ rất nhiều và mong rằng công chúng có thể tha thứ lỗi lầm này của mình.

Các bạn có thể xem video chương trình ở đây :

2PM sẽ comeback vào ngày 13 tháng Chín theo giờ Hàn Quốc với album “Gentlemen's Game”.

Source: ALLKPOP.COM
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2016 22:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Nickhun có vẻ rất hối hận, mong anh sẽ nhớ bài học ngày ấy và ko bao giờ tái phạm. Luôn ủng hộ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2016 08:23:24 | Chỉ xem của tác giả
"Và anh ấy cũng nói với chàng trai năm đó rằng rồi cậu ấy cũng sẽ nổi tiếng thôi". Đúng là anh đã nổi tiếng thiệt. Không phải nói chớ thời hoàng kim của 2PM thì em với thím Taec nổi tương đương nhau.
Mong đợi màn comeback của nhóm, hi vọng có thể đạt được thành tích tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2016 08:53:18 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã ân hận, đã xin lỗi rất nhiều rồi, việc bây giờ là A cùng các anh 2PM hãy cb thật hoành tráng nhé... ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-9-2016 12:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng có những lỗi lầm nhưng q.trọng là nhận ra và sửa chữa nó. Ủng hộ a và 2pm comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-9-2016 18:33:28 | Chỉ xem của tác giả
2PM trông giống dân chơi
nhưng kug là những con người tốt
họ có sai lầm trong quá khứ
họ mạnh mẽ để đứng lên từ sai lầm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-9-2016 22:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời, ngày đó mê mệt hoàng tử Thái lỗi lầm cũng chưa gây ra hậu quả nghiêm trọng, hơn nữa anh lại nghiêm túc kiểm điểm bản thân rồi mà @@ nta nói đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại đâu, ủng hộ anh cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-10-2016 18:30:27 | Chỉ xem của tác giả
Không ai nắm tay được cả ngày, Khun đã mắc lỗi và đã làm nhiều việc để chuộc lại lỗi lầm đó.
Việc ko hay đó xảy ra được cảnh sát xác nhận lỗi ko chỉ thuộc về một mình Khun nhưng Khun là idol, lại có nồng độ cồn cao hơn mức cho phép nên bị ném đá đến mức có thể đủ để xây đảo nhân tạo.
Đến mẹ Khun, nhân việc tham gia 1 show truyền hình cũng đã xin lỗi về hành động của Khun và cảm ơn ng HQ.
Chuyện đã qua hơn 4 năm, vậy mà mấy đứa lười đánh răng còn lôi ra cmt trên mấy trang báo mạng của HQ đc.
Nhân cách chưa chắc bằng ng ta mà cứ thích moi móc.
Làm idol thật khổ quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách