Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những ngôi sao truyền hình với quá khứ đủ để dựng thành phim

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 24-10-2013 19:29:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật khâm phục họ quá, nhất là Bi Rain, anh giờ đã là World Star rồi
Mấy ai biết được họ đã trải qua tuổi thơ cực khổ cỡ nào
Đúng là không có gì là không thể, chỉ cần có chí ắt sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-10-2013 19:33:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nếu lấy quá khứ của Lee Ji Ah ra làm phim thì: đã có cuộc hôn nhân bí mật với huyền thoại Kpop 1 thời Seo Taiji,
còn làm phim về Bi (Rain) và Kim Hyun Joong thì có những câu chuyện về tuổi thơ dữ dội của các anh làm đề tài viết kịch bản.
mình nghĩ nếu được làm thành phim thì sẽ có nhiều người phải khâm phục nghị lực của Bi và Hyun Joong. tuy có 1 tuổi thơ không hề êm đẹp nhưng giờ 2 anh đều có được 1 sự nghiệp khiến nhiều người ước muốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-10-2013 19:33:54 | Chỉ xem của tác giả
mình thì ko dám mong đến câu chuyện của BI đc dựng thành phim đâu, chỉ mong sao những lúc rảnh rỗi anh có thể ngồi lại và viết những ji mà anh đã trải qua, có thể ra 1 cuốn tự truyện cho fan hóng thì tốt hơn!
Có lẽ thích anh từ bộ phim Full House, nhưng để mến, thần tượng và yêu như ngày hôm nay thì đó lại bắt nguồn từ nghị lực, tinh thần và cuộc đời của anh. Biết vượt qua mọi khó khăn, bất chấp mọi thử thánh, dám làm những thứ mạo hiểm.. vậy nên mới có BI ngày hôm nay. xuất phát từ tầng lớp nghèo khổ của xã hội có đước thành công, nổi tiếng và giàu có như ngày hôm nay càng làm cho CLOUD tự hào về RAIN hơn, có thể sẽ có người coi thường gia thế của BI nhưng mình lại tự hào về điều đó! nó càng làm anh đẹp hơn trong mắt CLOUD.
Có lẽ phải cảm ơn mẹ BI rất nhiều, chính nhờ có bác mà BI có thể nỗ lực vượt qua mọi khó khăn và thử thách để có được như ngày hôm nay! Đối với BI, mẹ luôn là người phụ nữ đẹp nhất, quan trọng nhất, và là động lực trong cuộc sống của anh!
Cũng cảm ơn 18 công ty đã loại anh vì nó càng giúp cho anh có nghị lực phấn đấu nhiều hơn và cảm ơn JYP đã phát hiện, bồi dưỡng và đưa RAIN đến công chúng!

Con người đã đứng lên từ tầng lớp đáy của xã hội thì sẽ ko có chuyện ji là anh ko thể vượt qua! vì thế CLOUD vẫn luôn tự hào và dõi theo anh!

Cuộc sống ko phải được ai đó sắp đặt từ trước lúc bạn sinh ra mà nó là cuộc sống của bạn vì thế hãy tạo ra cuộc sống mà bạn muốn!
Câu trâm ngôn mà anh vẫn thường nhắc bản thân:Không ngừng nỗ lực, không ngừng nhẫn nại và không ngừng khiêm tốn

P/S mà là Bi Rain NOT Biran chủ thớt ơi!
Hôm nay ms đọc đc cuộc đời của KHY và đã hiểu lý do tại sao KHY lại thần tượng RAIN như zậy, ko những vậy mà họ còn chơi thân vs nhau nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-10-2013 19:34:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi 4D của mình .,rất là bản lĩnh nhé. Dám từ bỏ chuyện học để theo đuổi ước mơ.
Thật may là đã thành công vang dội. Tất nhiên cái giá bỏ ra không hề nhỏ.
Mình không cổ vũ ai đó bỏ học để theo đổi ước mơ nhưng dám đi con đường khó khăn để đạt được ước mơ chẳng phải đáng khen lắm sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-10-2013 19:35:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thấy câu chuyện của KHJ đúng là có thể dựng thành phim nhất.

Vì cũng nghe nhiều về chuyện quá khứ của anh.

Cơ mà buồn thật đấy.

Cơ mà cũng may mắn vì trải qua thời kì đó thì có anh ngày hôm nay. ^^

Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-10-2013 19:35:37 | Chỉ xem của tác giả
ngưỡng mộ các anh chị.cuộc sống đầy khó khăn và thử thách.
Vẫn luôn kiên trì với ước mơ và vượt qua khó khăn là điều vô cùng đáng quý
chúng ta có thể học tập được ít nhiều từ nhũng bộ phim này:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-10-2013 19:35:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật ko ngờ HJ lại từng có cuộc sống như vậy, quả thực rất đáng thương, nhưng anh đã và vẫn luôn nỗ lực hết sức mình. Có lẽ những thành công và sự yêu mến của mọi người dành cho anh ấy bây giờ đã phần nào bù đắp được quá khứ tuổi thơ cơ cực của anh ấy :D

Anh Bi cũng vậy, mình rất khâm phục bản lĩnh và những nỗ lực của họ, ko từ bỏ mà vẫn tiếp tục đeo đuổi ước mơ của mình. Chúc các anh luôn thành công và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-10-2013 19:36:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình thật sự ấn tượng bởi câu chuyện của anh Bi và anh Joong. Không ngờ 2 anh lại trải qua những thời điểm khó khăn như thế trong cuộc sống. Ngưỡng mộ tinh thần bền bỉ để theo đuổi ước mơ để rồi bây giờ 2 anh đã chạm được đến nó thành công và có vị trí trong trái tim người hâm mộ.
Mong rằng các anh sẽ thành công hơn nữa trong sự nghiệp và càng ngày càng tỏa sáng hơn.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-10-2013 19:38:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là cả 3 người nay đều có những quá khứ phức tạp đủ dựng thành phim
Nghị lực của họ trong công việc thật đáng ngưỡng mộ
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-10-2013 19:38:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nghị lực của Bi thật phi thường và khiến người khác phải ngưỡng mộ vì những thành công của anh ấy để có được ngày hôm nay, tuy có tuổi thơ không mấy tốt đẹp nhưng anh không vì thế mà từ bỏ ước mơ mà ngược lại càng làm anh phấn đấu và nổ lực hết mình.
Không gì là không thể nếu chúng ta cố gắng thực hiện hết mình những hoài bảo đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách