Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những ngôi sao truyền hình với quá khứ đủ để dựng thành phim

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-10-2013 19:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lúc mới coi Full House lần đầu tiên lun, bảo với bà chị rằng "Chài ai sao vai nam chính xấu quá zị nè, mắt hí nữa". Cơ mà sau đó, càng coi càng thấy dễ thương, cười 1 cái rụng rời tim gan. Yêu nhất cái cặp mắt hí hị đó ^^. Từ đó rút ra quan điểm, đừng đánh giá con người qua cái nhìn đầu tiên.  

Ai ngờ đâu véo cái thì trở thành anh rễ mềnh! Thặc là thể loại có duyên có nợ nha. Anh rễ ưi, cái mắt hí nhà anh, mà kết hợp với cặp mắt to nhà chị Hee em...đẻ ra bé cao giống anh, đẹp cỡ Hee. Nghĩ thoy cũng hạnh phúc dùm rồi ^^.

Bình luận

hý hý, mình thì mong bạn ý có bé trai đẹp như bạn ý, ôi, mong chờ quá =))  Đăng lúc 25-10-2013 08:15 PM
ủa từng bị ra đảo hả ???  Đăng lúc 25-10-2013 11:45 AM
khi nao ra dao em lai di  Đăng lúc 25-10-2013 11:35 AM
Kris tái xuất, bạn Bi vs chị nhà em dạo này có nhiều phi vụ đin đin lắm nhá.  Đăng lúc 25-10-2013 07:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-10-2013 19:04:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Toàn là những nhân vật đình đám của Kbiz. Mình thì không biết tới ss LJA như mọi người cũng chỉ phong phanh về vụ kết hôn bí mật thôi. Nhưng mà đối với Bi Rain và Kim Hyun Joong thì hóng từng thông tin một. Phải công nhận KHJ có một quá khứ vô cùng thú vị. Cứ coi Night after night ngày trước mà coi...
Thanks bạn vì dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-10-2013 19:06:11 | Chỉ xem của tác giả
tuổi thơ hạnh phúc, nhưng anh từ bỏ việc học để thực hiện ước mơ trở thành ca sĩ. Gia đình cho biết đó là sự lực chọn của anh, và anh luôn nỗ lực với chính mình. Anh làm thuê ở cửa hàng gà rán, giao pizza và làm nhiều thứ việc vặt vào ban đêm.
Kiếm được tiền, Kim Hyun Joong không hoàn toàn chỉ sử dụng nó cho bản thân, khi gia đình túng thiếu, anh trai sắp bỏ học ở nước ngoài, anh đã tặng anh trai toàn bộ số tiền kiếm được để anh trai tiếp tục học.
Kim Hyun Joong  là một chàng trai tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-10-2013 19:06:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

CÓ thể làm 1 kịch bản dựa trên những câu chuyện trên dc
quá khứ của những ngôi sao cũng rất hay
thank chủ thớt đã post tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-10-2013 19:07:23 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc sống đúng là có nhiều điều không thể ngờ đến
Để được thành công như ngày hôm nay không biết đã phải trải qua bao nhiêu nữa
Cả anh Bi là Joong đều có những nét rất giống nhau
Thành công hôm nay không biết đã có thể bù đắp được những mất mát lúc trước
Đọc p/s của chủ thớt mà có chút buồn
Thành công hơn nữa 2 anh nhé
Thanks chủ thớt trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-10-2013 19:08:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình có nghe nói hồi nhỏ Bi Rain khá rụt rè và hình như có bị trầm cảm. Nhưng lại có đam mê nhảy múa và ca hát. Hình như lần đầu đi diễn là ở sân khấu của trường thì phải. Mình có biết sơ qua quá khứ của anh không hề may mắn như những ca sĩ diễn viên khác. Sau khi đọc news này xong mình lại thêm khâm phục anh. Chắc anh đã nỗ lực biết rất nhiều mới có thể gặt hái thành quả như ngày hôm nay.
Về Kim Hyun Joong thì mình không nghĩ chàng trai có nụ cười tỏa nắng này lại dám hi sinh đến thế. Dám bỏ nhà theo đuổi ước mơ, rồi dùng số tiền mình vất vả kiếm được để gửi cho anh ăn học. đọc phần KHJ còn suýt bị chết đói mới thật làm mình bất ngờ. Chưa bao giờ mình nghĩ đến chuyện anh đã từng phải trải qua những chuyện như vậy. Thực sự rất ngưỡng mộ con người KHJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-10-2013 19:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lee Jiah từ vai Sojini trong Thái vương, tạo hình nhân vật đẹp lạ lùng như ảnh chụp cosplay vậy!!!
Scandal của chị ấy không theo dõi kỹ, vì thấy bên Hàn cứ ùm xùm làm lố, phản đối này nọ rất vô duyên.
Thôi giờ lại có thể đống phim tiếp rồi, dù tên phim nghe cũng sóng gió quá đi.{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-10-2013 19:11:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mẹ anh Bi Rain đã qua đời trước khi được nhìn thấy thành công của anh và được sống một cuộc sống đầy đủ sung túc mà anh có thể đem lại cho bà. Tội nghiệp anh Bi Rain quá.
Anh là một chàng trai tốt, mong anh sẽ có một gia đình hạnh phúc với chị Kim Tae Hee và những em bé xinh xắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-10-2013 19:12:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

nghe tiểu sử của Hyun Joong rất bất ngờ nha
cuộc đời của Lee Ji Ah là dễ dựng thành phim nhất nè, chuyện tình cảm quá được quan tâm luôn
Bi và Joong không ngờ 2 anh lại có quá khứ vất vả, khâm phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-10-2013 19:12:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hâm mộ Bi thật. Không ngờ trước khi là 1 top star anh có những giai đoạn khó khăn như vậy
Cả Huyn Joong và ss Ji Ah nữa. Họ đều nỗ lực hết mình và giờ đã đều trở thành ngôi sao nôi tiếng
Tất cả đều vượt lên số phận, có nghị lực thật
Thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách