Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 946|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xu hướng,SK TT] Những kiểu giày công sở sẽ lên ngôi trong 2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Bước sang năm mới 2012 các chuyên gia thời trang đánh giá sẽ có nhiều bước đột phá toàn diện trong các lĩnh vực thời trang. Riêng 'góc trời' của giày dép sẽ vẫn 'có mới, có cũ'...

Chị em phụ nữ càng ngày càng chau chuốt, làm "điệu" hơn khi tới công sở. Chính vì nguyên do này mà các dịch vụ thời trang cho công sở được mở rộng và phát triển nhanh chóng. Để đảm bảo nhu cầu của bạn cũng như tạo sự mới lạ và thu hút khách hàng các hãng thời trang đã không ngừng cho ra những mẫu mã mới, đa dạng và bắt mắt.

Đối với giày dép, xu hướng mới trong năm nay rất "bất định". Có nghĩa là có nhiều mẫu mã, kiểu dáng được chị em yêu thích diện đến công sở chứ không chỉ riêng một dòng sản phẩm nào. Vậy những đôi giày như thế nào được chị em lựa chọn nhiều nhất trong năm mới? Hay cùng chúng tôi "liệt kê" một vài mốt hot nhé các bạn!

1. Giày (guốc) móng ngựa

Đây có lẻ là kiểu giày tương đối cổ điển và khó đi. Loại giày này kén người mang và không dễ trong việc mix đồ. Tuy nhiên trong năm 2012 kiểu giày này trở lại như một "hiện tượng thời trang". Với kiểu dáng giản lược, gọn nhẹ hơn, giày móng ngựa đang trở thành món hàng yêu thích được chị em săn lùng.

2. Giày, sandal cao gót

Kiểu giày này dường như chưa bao giờ là lỗi mốt. Năm nay nó lại tiếp tục "làm mưa làm gió" ở thế giới công sở. Với mẫu mã ngày càng đa dạng, mới lạ, đẹp mắt, giày cao gót luôn giữ được vị trí nhất định trong lòng bạn gái công sở.

Cho dù có chạy theo xu hướng mới đi chăng nữa thì chị em nào cũng phải sở hữu ít nhất một đôi cao gót để tôn dáng cho mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 16:09:09 | Chỉ xem của tác giả
3. Giày búp bê

Thích hợp cho những chị em thích đơn giản, nhẹ nhàng và năng động, giày búp bê trong năm mới này lại trở về xu hướng đơn giản. Với kiểu cách tân, gót hơn cao, mũi giày ôm chân, không nhiều họa tiết hay phụ kiện cầu kỳ kèm theo.

Giày búp bê với xu hướng đơn giản đang là lựa chọn hàng đầu của chị em.

4. Giày thể thao

Không phải giày thể thao là chỉ dùng cho chơi thể thao đâu bạn nhé! Loại giày này đang ngày càng được vận dụng vào nhiều hoạt động khác nhau trong đời sống đấy. Bạn có thể đi chơi, đi làm nhưng cũng vẫn đi picnic hay leo núi bình thường.

Trong năm 2012 các nhà thiết kế đã đưa ra nhiều mẫu giày thể thao mới phù hợp với tình chất, vóc dáng và công việc của chị em công sở. Kiểu dáng không còn đơn điệu mà trở nên năng động, mới lạ. Đặc biệt là kiểu giày thể thao cao gót nhưng vẫn năng động được chị em đón nhận hết sức nhiệt tình.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2012 10:22:03 | Chỉ xem của tác giả
e chỉ thik giày thui chứ cao gót vẫn ko thấy hợp ^^
cái đôi màu đỏ đẹp ế
mua ở đâu nhỉ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách