Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15960|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những dấu hiệu cho thấy Ji Hyun Woo đã yêu In Na

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ji Hyun Woo đã có một hành động bất ngờ và chưa từng xảy ra, đó là thú nhận tình yêu của mình dành cho một nữ diễn viên trước công chúng.

Vào ngày 07 tháng 06, anh đã thú nhận tình yêu của mình dành cho Yoo In Na trong buổi fanmeeting của bộ phim "Queen In Hyun’s Man" của đài tvN, anh nói: "Tôi thực sự yêu Yoo In Na và tôi hy vọng rằng công chúng ủng hộ chúng tôi".

Sự kết hợp này bản thân nó không mang lại bất ngờ bởi đã có nhiều tin đồn xung quanh mối quan hệ giữa Ji Hyun Woo và Yoo In Na trong suốt thời gian họ làm việc cùng nhau.

Tuy nhiên, đây thực sự là một điều bất ngờ bởi đây là lần đầu tiên một người nổi tiếng tiết lộ chuyện tình cảm trước công chúng trước khi thực sự trong mối quan hệ hẹn hò (tức là chưa nhận được sự đồng ý của đối phương ^^) hoặc bị báo chí đồn từ trước.

Điều bất ngờ nữa là thực sự đã có những dấu hiệu chứng tỏ nam diễn viên đã say đắm Yoo In Na trong khi quay bộ phim "Queen In Hyun’s Man" đến thế nào.

Gần đây nhất, khi đoàn làm phim đang thực hiện những thước phim cuối cùng thì Ji Hyun Woo đã ghé qua phim trường mặc dù anh đã hoàn thành hết những cảnh quay của mình trước đó.

Đó là một điều không thường xảy ra khi một diễn viên đã hoàn thành các cảnh quay của mình, nhưng Ji Hyun Woo đã làm như vậy và thậm chí anh còn cố gắng tạo nên không khí vui vẻ bằng những trò đùa của mình. Anh viết những dòng hài hước như: "Camera số 1 và số 2 có những góc thật rõ ràng" và "Bạn đã làm việc rất chăm chỉ để chỉnh sửa tất cả chỗ này".

Nhờ vào đội ngũ làm việc chuyên nghiệp mà cảnh hôn của cặp đôi đã đặc biệt mang lại cảm giác chân thực hơn. Cảnh hôn ‘tippy-toes' đã trở thành vấn đề gây xôn xao cộng đồng mạng là một ví dụ.

(Đây chính là cảnh hôn 'tippy-toes' các bạn nhé! ^^)

Cảnh hôn ‘tippy-toes đã được quay trong hoàn cảnh Yoo In Na thấp hơn  Ji Hyun Woo 22cm, cô đã bắt đầu đứng bằng đầu các ngón chân trong khi hôn và tiếp tục tiến tới gần hơn cho đến khi dẫm lên mũi chân của Ji Hyun Woo. Cảnh quay kéo dài 1 phút này đã đặc biệt truyền tải được sự lãng mạn tới khán giả.

Trước khi quay 'Queen In Hyun’s Man' 2 người đã từng có cuộc gặp gỡ ngắn ngủi.

Trong cuộc họp báo của 'Queen In Hyun’s Man' vào ngày 16 tháng 04, Ji Hyun Woo đã nói rằng: "Tôi đã gặp Yoo In Na trước cả khi tôi debut, vào khoảng 10 năm trước".

Yoo In Na nói thêm: "Khi tôi đang hướng tới mục tiêu trở thành ca sĩ thì bạn của tôi đã là ca sĩ của 'The Nuts'. Một lần cô ấy đã giới thiệu tôi với một thành viên và đó là lần đầu tiên tôi gặp nghệ sĩ ghi-ta Ji Hyun Woo".

Nhà sản xuất Kim Byung Soo thậm chí trước đó đã nói rằng: "Tôi hy vọng 2 người sẽ thực sự đi chơi (hẹn hò) với nhau khi bộ phim sắp kết thúc". Ji Hyun Woo đã trả lời rằng: "Đấy là vinh dự của cháu. Cô ấy xinh đẹp, trong sáng và có làn da tuyệt vời".

Những lời nói đùa đó cuối cùng đã thành sự thật ngay sau khi kết thúc bộ phim.

Nguồn: http://enewsworld.mnet.com/enews ... s&trendKeyword=
Photo credit: Kim Byung Kwan
V-trans: redcard

P.S: Hóa ra nhà sản xuất cũng quyết ship cho đôi này..{:418:}

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 ^^
panda_loly + 5 couple đẹp như mơ :X
.Ran. + 5 :X
thaopeo166 + 5 Bài viết hữu ích hihihi :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-6-2012 22:19:09 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đang bị anh Táo dí nhưng lụm dc cái new mà mừng quýnh lun! Dựt là dựt tem 1 phát cho cả nhà QIM ghen tị...kekeke

A Bông nhà miềng thiệt là (anh nói: "Tôi thực sự yêu Yoo In Na và tôi hy vọng rằng công chúng ủng hộ chúng tôi" ) anh biết thừa là ai cũng chúc phúc cho anh chị rầu còn j! *hí ha hí hửng*

<Nhờ vào đội ngũ làm việc chuyên nghiệp mà cảnh hôn của cặp đôi đã đặc biệt mang lại cảm giác chân thực hơn>. E hèm ta là ta nghĩ cho 2 người hợp cạ quá đó chứ mà lị...bày đặt đỗ cho ai nữa ri?!

<Cô ấy xinh đẹp, trong sáng và có làn da tuyệt vời> Hóa ra mấy cảnh kiss nhau, Bông nhà mình zoom cận cảnh lun! há há...mình nhớ mấy cảnh hun nhắm tịt mắt cơ mà cũng phân tích dc da Na đệp! =]]

Túm lại là a Bông nhà mình tính hết rùi, nói cho bá tánh biết hết chiện để hem ai dám công kích tấn công NA khi chàng nhập ngũ chứ j! ghê nhoa ghê nhoa *mắt chớp chớp* *nhìn đắm đúi*

Dạ e xin hết cái sofa! *rón rén* *lấy giấy vs* *đi gặp a Tào* :(

Bình luận

Thèm cái sofa này quá cỡ....like cái còm này, like luôn người còm này!hihi...  Đăng lúc 10-6-2012 02:11 AM
=)))) mùa này ai cũng bị nha  Đăng lúc 9-6-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-6-2012 22:20:50 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi là Yoo IN Na chứ ko phải là Yoo Ah In nha bạn...
Thank bạn dã dịch tin//
Nhưng đừng để sai tên ...mình buồn

Bình luận

mình sửa rồi đó :((, mình cũng buồn vì cái mắt mình :((.. Srr bạn :((  Đăng lúc 9-6-2012 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-6-2012 22:21:05 | Chỉ xem của tác giả
bạn chủ thread type nhầm Yoo In Na thành Yoo Ah In hay sao ấy {:401:}
nói chung thì anh ấy đã làm một việc chưa hề có tiền lệ
nhưng cũng chúc 2 người này thành 1 cặp hạnh phúc

Bình luận

srr. Mình đã sửa, trans vội quá nên mắt lé :p  Đăng lúc 9-6-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-6-2012 22:23:23 | Chỉ xem của tác giả
News này đã có người trans rồi nhưng chỉ post trong nhà Queen :D

Dù sao cũng thank bạn trans tin

Nhưng bạn viết sai tên ss Yoo In Na làm mình hơi buồn :(

Bình luận

Srr bạn nha. :(.. Mình vừa sửa rồi :(  Đăng lúc 9-6-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-6-2012 22:24:52 | Chỉ xem của tác giả
Chen chân page 1 cái đã,
Tí edit nhé
Vì mình biết nhà Queen là ham hố vụ page 1 news Woo-Na lắm

Edit:

Tóm lại là ai xem QIHM xem chắc hẳn cũng ko hoàn toàn bất ngờ với việc JHW có tình cảm với YIN.

Hai bạn trọng phim diễn ngọt như thế, khiến cho fan ko khỏi nghi ngờ, liệu nếu chỉ là diễn thì sao lại có chemistry tóe lửa nhưng tự nhiên thế chứ.

Điều khiến fan bất ngờ chỉ là cách JHW tuyên bố tình cảm thôi. Hỏi có mấy ng làm trong ngành giải trí dũng cảm thổ lộ như JHW.

Thôi, từ hôm nọ đến giờ nhiều news QIHM và 2 bạn quá nên mình com nhạt thế này vì hết ý rồi :-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-6-2012 22:25:28 | Chỉ xem của tác giả
Ax chủ thớt ơi Yoo In Na mà, sao lại thành Yoo Ah In thế kia ;)) 2 người nam nữ khác nhau mờ ;))

Chài chài, cái news này dự báo sẽ thành hot tiếp
Những gì thuộc về Woo - Na bây giờ đều hot hết =))

Hôm trc cũng đọc được 1 bài phân tích kiểu này rồi ;))
Nói tóm lại, bạn Woo cũng đổ như chuối đổ rồi =))

Còn vấn đề phía In Na thì khiến mình lo lắng hơn chút :-?
Nàng ấy là người thận trọng, kín kẽ và nhạy cảm lắm. nên chuyện yêu đương, mình nghĩ nàng ấy ko muốn công khai đâu. Hơn nữa, vừa mới vai chính đầu tiên trong đời, sự nghiệp mới khởi sắc.

Dù sao mình cũng rất rất ship cắp bồ này,
Và xếp bạn Woo đứng đầu hình mẫu lý tưởng của cuộc đời nhé ;)) :X :X :X
Mình rất thích tính cách thằng thắn đàn ông của bạn ấy. Đàn ông là phải thế, dám yêu dám công khai =))

Bình luận

oh Sai sót lúc type là chuyện bt mà nàng :D  Đăng lúc 9-6-2012 11:31 PM
trời ơi, tin hot quá làm ta chưa kịp sửa sai đã có bao nhiêu bạn nhìn ra cái lỗi đó rồi. :((.. Thank nàng góp ý. Ta vừa sửa sai rầu :((  Đăng lúc 9-6-2012 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-6-2012 22:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đây là lần đầu tiên trong showbiz Hàn xảy ra việc này.
Anh JHW đúng là rất dũng cảm và cực kì đàn ông{:311:}
Dù là không biết sẽ đi đến đâu nhưng thực sự muốn 2 người tay trong tay trong một ngày không xa.{:309:}
Nhưng đến t7 là anh phải nhập ngũ rồi
chắc là thú nhận sợ không còn cơ hội nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-6-2012 22:30:58 | Chỉ xem của tác giả
xí pết 1
===========================
hi hi, hai A C nhà Queen ngày càng hot,
ai ai cũng để ý, quan tâm đến chuyện hai anh chị ^^
Đợi tới ngày thấy hình hai anh chị nắm tay hẹn hò chắc fan khắp nơi bùng nổ :))

ps. Cám ơn bạn đã dịch news nhé, rảnh thì vào nhà Queen chơi ^^

Bình luận

e hèm :))  Đăng lúc 11-6-2012 06:36 PM
cảm ơn lời mời của nàng, ta sắp thi rầu, ta tranh thủ trans rồi té ngay đây, thi xong sẽ vào hóng hớt kết quả đôi trẻ :">  Đăng lúc 9-6-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-6-2012 22:37:51 | Chỉ xem của tác giả
ui chao ngồi sofa hay ghê gỗ hk đc rùi
đành giành pết 1
ui trời hyun woo oppa mà cóa tìn cảm vs In Na
thì chắc trong mấy cảnh lãng mạn
oppa hk có diễn mà là thật lòng đêý nhể
như vậy là sướng rùi còn gì
được học thêm vài cách tỏ tình củm động nhể ...
nhưng mòa oppa nhà ta gan ghê
chưa bik In Na cóa nhận lời hay hk
mà dám tỏ tình trước hơn 300 fan
điều đó cho thấy oppa rất quyết tâm giành cho được trái tim of In Na
cho dù In Na cóa từ chối thì oppa vẫn chiến đấu tới cùng zì cóa fan hậu thuẫn mừ
hoặc là oppa biết chắc In Na sẽ hk từ chối nên mới dám làm dậy
nhưng bây h In Na zẫn chưa trả lời điều đó có nghĩa là In Na đồng ý rùi nhể
con gái mừ ....e thẹn chứ còn zì ...
{:309:} {:309:} {:309:} {:309:} {:309:}

Bình luận

rùi mừ  Đăng lúc 10-6-2012 08:28 AM
edit đi bạn. Ko thì mod xóa bài đó. ^^  Đăng lúc 10-6-2012 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách