Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2013 22:09:19 | Xem tất
tò mò mấy bộ phim còn lại vì iris thì mình chưa coi
không biết có phim nào mình đã xem rồi không biết nữa
chủ thớt làm mình tò mò quá đi
dù sao cũng thanks ban đã dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:09:32 | Xem tất
trời ơi toàn những phim mình thích ko àh... . . .. . . . .
{:149:}

...

Quá đã {:430:} .  

Bình luận

bài ngắn thế này sẽ bị xóa đó bạn, viết thêm vài dòng liên quan nha ^^  Đăng lúc 5-9-2013 11:20 PM
edit bài bạn ơi ^^  Đăng lúc 5-9-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:10:15 | Xem tất
mới được biết có Iris nên chưa comment được nhiều :-? mình dự đoán à sẽ có Winter Sonata :D
và cũng có thể có thêm 1 số phim thần tượng khác như You are beautiful hay Rooftop Prince không nhỉ ^^
không biết có mấy bộ được lọt vào danh sách này, đợi đọc được đã sẽ edit tiếp :)
-
không ngờ 2 phim trai già nhà mình làm thứ chính lại lọt top đâu :)) dù có xem cả 2 phim thật nhưng với những thể loại này thì mình lại nghĩ có những bộ hay hơn :-? còn về độ nổi tiếng thì đúng là mình không so sánh được ^^
Nice guy với Secret Garden thì cũng thuộc dạng điển hình rồi ^^ Playful Kiss thì không xem bản này của Hàn, nhưng thích phim khác xếp ở vị trí đó hơn :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:10:15 | Xem tất
Với các diễn viên đình đám Lee Byung Hun, Kim Tae Hee , Jung Jun Ho , Kim Seung Woo … Nội dung tình báo mới lạ, hấp dẫn đến nghẹt thở, xen lẫn tình cảm lãng mạn của Kim Hyun Joon (Lee Byung Hun) và Choi Seung Hee (Kim Tae Hee)…

IRIS thì nói làm j nữa, toàn những diễn viên thực lực, các phim còn lại mình chỉ thấy Secret Garden và nice guy là đáng xem nhất thôi

Bình luận

edit bài không mod thấy sẽ del đó bạn ^^  Đăng lúc 5-9-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:10:38 | Xem tất
Toàn phim hay không nhỉ

Nổi tiếng là đúng rồi hihihi

Cảm ơn chủ thớt đã đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:10:47 | Xem tất
Trời, sao trong đống phim này mình không thích phim nào hết là sao :))
Chẳng lẽ mình khó tính đến thế cơ à =))
Mà không ngờ lại có Dr.Jin =))
Nghi ngờ về cái bảng xếp hạng này quá
Vì phim này mình xem trọn bộ mà buồn chán thấy mồ
Được mỗi đôi diễn viên chính thì cả phim chả có cái kiss nào
Toàn có đi chữa bệnh với khám bệnh
Chán thấy mồ vậy mà cũng nổi tiếng à?
Đúng là hơi kì quặc, hehe.

Bình luận

yeah đồng ý với yu_ri "ko ngờ có Dr.Jin" :))))  Đăng lúc 6-9-2013 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:11:45 | Xem tất
PHim mợ Hee đứng đầu
phim Iris phần 1 là hay nhất...với dàn diễn viên đỉnh ..
ấn tượng nhất là nụ hôn “nụ hôn kẹo ngọt” trong Iris của Lee Byung Hun và Kim Tae Hee.
tks nàng fin nha

Bình luận

nụ hôn đẹp của màn ảnh HQ  Đăng lúc 5-9-2013 10:32 PM
candy kiss ;))  Đăng lúc 5-9-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:12:22 | Xem tất
theo mình phim nào cũng hay hết, thích tất cả phim
mà sao không thấy phim nào hành động nhiều hơn IRIS
HI VỌNG có nhiều phim hay coi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:12:26 | Xem tất
Trong số những phim trên mình thực sự ấn tượng với Iris và secret garden
Ngày xưa mình vốn là fan hâm mộ phim HK, TQ nhưng phải công nhận phim HQ càng ngày càng nhiều những bộ phim chất lượng.

Bình luận

edit bài không mod tháy sẽ del cmt, mất xèng đó bạn ^^  Đăng lúc 5-9-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 22:12:57 | Xem tất
Chính Iris là bộ phim kéo mình quay lại với phim Hàn, nên mình đã xếp Iris đứng No.1 trong Top 5 phim Hàn yêu thích nhất của mình

Xem lúc nào cũng hồi hộp đến nghẹt thở, lúc thì cảm động, lãng mạn. Xem phim xong cực ấn tượng với diễn xuất của Lee Byung Hun và ngày càng thích chị Hee

You're Beautiful thì là bộ phim tuổi học trò của mình. Bộ phim thần tượng đầu tiên mình thích, và nhờ phim mình biết thế nào là thần tượng

Nice Guy kết luôn cả hai diễn viên chính. Ki hâm thì kết từ RM rồi nhưng xem phim thấy bất ngờ vì tính cách, vai diễn, một hình

ảnh khác hoàn toàn với hình ảnh quen thuộc trong RM. Moon Chae Won thì khỏi phải nói, qua phim thì càng ngày càng yêu,

yêu không dứt ra được. Mình xem đi xem lại rất nhiều lần, đến bây giờ mình còn nhớ rất nhiều đoạn thoại trong phim.

Đây là phim No.3 trong Top 5 phim Hàn yêu thích nhất của mình

P/s: No.2 là Phẩm chất quý ông, No.4 là Đôi tai ngoại cảm, No.5 Reply 1997

Bình luận

Thấy trong nhà Moon mọi người hay gọi ss EunMa là chị nên cũng định gọi nhưng mà ngại =))))  Đăng lúc 6-9-2013 12:29 PM
No.4 là phim hot đầu năm 2013 đó, nếu có thời gian xem đi ạ. Còn No.5 tạm thời là vậy thôi chứ No.4 với No.5 cách xa nhau lắm.  Đăng lúc 6-9-2013 12:29 PM
Thích chung với bạn từ No1 đến No3, No4 và No5 thì chưa có xem nên ko nói gì được  Đăng lúc 6-9-2013 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách