Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim sẽ trình chiếu trong hè 2013, bạn mong chờ nhất phim nào?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-5-2013 23:14:30 | Chỉ xem của tác giả
dự là đi đâu cũng thấy Thi tỉ =))
chưa kể mấy fim điện ảnh nữa
dồn lắm vào rồi đến phủ sóng kín màn ảnh mất thôi
cơ mà mình cũng thik :v
đợi bình chọn mùa thu với mùa đông để mình còn vote BBKTInh =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-5-2013 23:21:11 | Chỉ xem của tác giả
t thích Lan Lăng Vương của Lâm Y Thần và Hoa phi hoa, Sương phi sương của Lý Thạnh, Trương Duệ :D ! m.n ơi ! ủng hộ Hoa Phi Hoa Sương Phi Sương đi ! để subteam thực hiện project :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-5-2013 23:36:01 | Chỉ xem của tác giả
Ui dĩ nhiên là Đại mạc dao. Hóng muốn rụng cổ từ năm ngoái ~.~ Cuối cùng cũng có lịch phát sóng. Mừng rớt nước mắt. Chờ mãi cũng xem được 1 bộ Ca Thi đóng tình nhân ( dù cuối cùng cũng chả về bên nhau =.=). Ko hiểu sao lúc xem truyện lại thích Mạnh Cửu hơn, nên Ca đóng Cửu thật là buồn vui lẫn lộn. Ủng hộ bác đạo diễn sửa kịch bản (=))), giống như lúc đọc truyện đã hết sức ủng hộ couple Mạnh Cửu - Ngọc Cẩn ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-5-2013 23:36:48 | Chỉ xem của tác giả
hóng Lan lăng vương của LYT từ lâu lắm rùi,
hy vọng sẽ sớm có vietsub của phim để xem
còn Đẳng cấp quý cô thì mh chỉ thích p1 thui, p2 cũng ko hóng lắm, căn bản vì ko có TKA nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-5-2013 23:48:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phiếu đầu tiên là dành cho Lan Lăng Vương vì có ss Thần yêu quý của mình nên phim này sẽ rất hay cho xem...
Phiếu còn lại là Hoa Sương vì thấy nội dung phim khá hấp dẫn..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-5-2013 00:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Em xin lỗi chủ thớt là em không tài nào vote đc là phim nào em hóng nhất
vì phim nào cũng có cái cớ để mà em ngẩn ngơ
phim thì có anh Huỳnh, phim lại có anh Hồ, phim có chị Lâm Tâm Như, phim lại có chị Lâm Y Thần
toàn các sao em thích hết trơn ạh
rồi Bí mật bị thời gian vùi lấp lại là tiểu thuyết hay thôi rồi của chị Đồng Hoa, đọc truyện xong buổn ngẩn ngơ ( theo em như vậy là sad end ý, mặc dù Tô Mạn lấy đc người mình yêu thích từ lâu hức )
đẳng cấp quý cô nghe giật cả mình, giống tên phim có chị Trần Kiều Ân đóng ý nhể, lại có Trịnh Sảng đóng ý, không biết rồi vẽ ra như nào đây
nói chung là em tự biết em chăng hoa không quyết đoán, phim nào em cũng bị ưng cả ý

Bình luận

thì cái này là phần 2 mà bạn , cùng 1 nhà sản xuất mà :)  Đăng lúc 5-5-2013 08:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-5-2013 09:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mình hóng Đại Mạc Dao cực kì luôn á . Số vote của phim cũng nhiều nhất nữa
Chắc hè này chỉ có ngồi nhà ôm lap thôi.
Toàn phim mấy ty lớn của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-5-2013 09:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Vote một vé cho Đại Mạc Dao, em là shipper của ShiGe, với lại hum bữa đọc truyện trên mạng, thương anh 9 gì đâu, thương lắm thương lắm. Tác phẩm của Đồng Dao là em thấy hay rồi, thêm vào 2 ac và Ed nữa, không còn gì trông mong hơn.
Vote 100 phiếu cho ĐMD lun

p/s: ra giùm em cái trailer đi mà, t7 chìu mà sao giờ vẫn im hơi lặng tiếng thế nhỉ....plzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-5-2013 09:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ nhất là Đại mạc dao roài, phim có Ca thì không thể không hóng, mình chỉ thích Ca đóng cổ trang thoai, cơ àm phim này lúc đầu Hoắc Kiến Hoa chịu đóng thì là một mối tình tay 3 siêu đẹp roài, tiếc quá
Phim thứ 2 là Bí mật bị thời gian vùi lấp, vì có Chung Hán Lương đẹp chai , lại là tác phẩm của Đồng Hoa, truyện này đem lại rất nhiều nuối tiếc cho mình về Lục Lệ Thành, mong là trong phim sẽ có một kết thúc tốt đẹp hơn dành cho anh này
Nếu mà hè này được xem sub của cả 2 phim thì không còn gì tuyệt vời hơn roài!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 5-5-2013 10:29:43 | Chỉ xem của tác giả
dophuonguyen94 gửi lúc 4-5-2013 21:24
Không phải hoa, không phải sương. Nghe tên quen quen nhỉ  hình như giống tên tiể ...

ồ ra là thế hèn gì mình nghe quen quen {:288:} thanks bạn nha! hồi trước hình như có lướt qua thấy nó 1 lần ở chỗ thuê truyện mà ko nhớ lắm ^^! hóng phim xem thử sao nào {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách