Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: boyfriendly1991
Thu gọn cột thông tin

Những Bộ Phim Hot Nhất Hàn Quốc Trong Năm Vừa Qua

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2014 17:20:19 | Xem tất
The Thieves (Đội quân siêu trộm)
-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 18:27:27 | Xem tất
Mới chỉ coi 3 phim trong số này
The Thieves (Đội quân siêu trộm),Masquerade (Hoàng đế giả mạo), Introduction To Architecture (Mối tình đầu)
Trong đó thích phim Mối tình đầu vì thích cách xử ký tình tiết truyện. Hai phim kia công tâm mà nói thì kinh phí nhiều hơn cũng hay hơn nếu xét độ hot, nhưng đọng lại với mình vẫn là Mối Tình Đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 20:08:50 | Xem tất
Mình cũng mới chỉ xem có The Thieves nên vote cho em í
Về điện ảnh ko hiểu sao thích xem của Trung Quốc hơn
Còn truyền hình thì chỉ xem Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 14:24:08 | Xem tất
trong mấy bộ phim nổi tiếng này thực sự là mới chỉ xem bộ phim đầu tiên thôi. dàn diễn viên đẹp, hành động lôi cuốn, có pha hài hước...
Mình sẽ cố gắng xem những bộ phim còn lại. nhất là phim Deranged, thích thể loại phim kinh dị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 15:30:23 | Xem tất
Mình cũng như bạn Cahihi chưa xem phim nào trong số các phim kể trên nhưng trong thời gian tới sẽ cố gắng tìm những phim trên để thưởng thức nhất là đội quân siêu trộm nghe nói hay lắm mà chưa được xem. Nhất định se down về để dành tết xem. Cảm ơn bạn chủ toic đã cho mình list phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 17:36:01 | Xem tất
Mới xem có  The Thieves phải công nhận là rất xứng đáng khi trở thành phim ăn khách nhất lịch sử điện ảnh Hàn.
Xem phim thấy rất đã mắt về diễn viên khung cảnh nội dung vô cùng thu hút. rất thích những màn lừa nhau ngoại mục, bất ngờ ở khắp các tình huống tóm lại là hoàn hảo. k xem phim thì cự kì đáng tiếc
Xem xog phim rất thích Jeon Ji Hyun, diễn hay kinh khủng diễn như k diễn ý
Introduction To Architecture (Mối tình đầu) cũng rất hay nhẹ nhàng trong trẻo k có tình huống bất ngờ nhg vẫn hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách