Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: boyfriendly1991
Thu gọn cột thông tin

Những Bộ Phim Hot Nhất Hàn Quốc Trong Năm Vừa Qua

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2013 18:25:35 | Xem tất
nói chung là mình ít khi xem phim điện ảnh Hàn Quốc lắm
nên nói thật là trong số này chưa xem phim nào
cơ mà thấy The Grand Heist nghe có vẻ hấp dẫn vì mình thích thể loại hài hước vui nhộn
, mối tình đầu có Suzy nên cũng muốn xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2013 18:57:36 | Xem tất
trong mấy phim trên mình mới xem có Introduction To Architecture

Cố gắng dành thời gian xem các bộ phim còn lại,
xem thớt giởi thiệu qua qua thế kia chắc cũng hấp dẫn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 10:16:32 | Xem tất
Thiếu Wolfwear Boy của Song Joong Ki oppa nhà mình. :D
Kites hình như không làm sub phim của chú Hun, dù mình rất hóng phim đó
Còn All about my life kites đang làm sub phiên bản drama phải không nhỉ? Phim đó mình cũng chưa xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 09:20:12 | Xem tất
Chưa xem phim nào trong số những phim chủ thớt nêu ra, đang down về xem thử xem thế nào, vì mình ít khi xem phim lẻ lắm, toàn down cả bộ về rồi ghiền thôi, để mình xem xong sẽ nêu nhận xét sau!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 13:04:53 | Xem tất
Hixhix chưa xem phim nào hết ah, phải cập nhật gấp thui ><

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2013 22:25:46 | Xem tất
Ồ, bây giờ mới biết lun ý, thật là cảm ơn bạn chủ  topic nhìu nhìu lắm nhé {:161:}{:161:}
Chưa xem phim nào hết lun {:152:}
Bi giờ phải kiếm về xem hết mới được {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 18:57:44 | Xem tất
Mình mới coi mỗi The Thieves trong số mấy phim này thôi, còn lại coi phim nào hết trơn.
Nên vote cho The Thieves, còn nếu trong danh sách mà có Were wolf boy của Song Jun Ki và Park Bo Young thì kiểu gì cũng sẽ vote cho phim này một phiếu, còn với The Thieves thì là một bộ phim hành đọng khá hay của điện ảnh Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 15:20:34 | Xem tất
ố là la, trong tất cả những phim này mình thích nhất là Siêu trộm hoàng cung, xem phim này thấy cha tae hyun hài chết à, cười vỡ cả bụng ý, nói chun là phim này ất hay, mâấy phim kia thì mình chưa đc xem T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 02:33:43 | Xem tất
Ầy tiếc quá, nhớ hồi đó thấy poster "Đội quân siêu trộm" đã định đi xem vì thấy chắc sẽ hài hước hơn nữa lại kòn có chị Jeon JiHyun nữa cơ mà bận gì k biết lại k xem
Phá vỡ kỉ lục phòng vé,phim trở  thành phim ăn khách nhất lịch sử điện ảnh Hàn, hoành tráng quá
"
Giờ xem "you come from the star" gặp lại cặp bài trùng Kim Soo Hyun vs Jeon Ji Hyun quá hợp nên phải lôn lại xem Siêu trộm mới đc, nghe nói có kiss sờ cin nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 08:36:55 | Xem tất
Thích nhất đội quân siêu trộm
Có cụ giáo và chị chảnh nhà em..
Phim này gay cấn, hồi hộp và rất khó đoán trước...
xem 1 lần rồi nhưng bây h xem YCFAS nên lại down về xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách