Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim chưa có thớt

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2012 17:28:03 | Chỉ xem của tác giả
paumad gửi lúc 4-9-2012 17:22
subteam ơi,có thể làm lại bộ film Mamma Mia đc ko ? Đang nghe lại bài hát nên muốn xem  ...

Box này chỉ dành cho phim mới thôi bạn nhé
Còn nếu muốn đề cử fim cho subteam thì bạn vào đây:
http://kites.vn/thread/topic-yeu ... ai-rap-417-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-11-2013 08:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Thớt cho Catching fire đi subteam eey. Đang hot, đang hóng, quả doanh thu vừa rồi lại bùng nổ nữa, làm hào hứng ko còn gì để nói nữa. Đọc phần này r nên cũng mong lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-3-2015 09:39:47 | Chỉ xem của tác giả
The Imitation Game (2014)
IMDB: 8.2
http://www.imdb.com/title/tt2084970/

During World War II, mathematician Alan Turing tries to crack the enigma code with help from fellow mathematicians.

Trong Thế chiến II, nhà toán học Alan Turing cố gắng để giải mã bí ẩn của chiếc máy mã hoá Engima với sự giúp đỡ từ các nhà toán học.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-12-2015 08:43:51 | Chỉ xem của tác giả
có bộ phim về sherlock holmes tuổi về già do diễn viên đóng magneto trong x-man thủ vai rất hay. khong biết nhà mình có ý định làm sub không???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-1-2016 14:55:11 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt cho mình đề cử 2 phim:
1. Mr.Holmes: phim này nói về Holmes khi về già, bị bệnh mất trí nhớ tuổi già và cùng một cậu bé giúp việc cùng nhau đi tìm lời giả cho một vài sự việc bí ẩn
2. Sherlock Holmes - The Amoniable Bride: Movie mới ra mắt hôm 1/1/2016 vừa rồi. đây là bản phim của anh do 2 diễn viên đóng chính trong seri sherlock holmes thủ vai nhưng thời gian không phải ở hiện tại mà trở về đúng thời điểm mà nhà văn conan doyle viết ra bộ sách này
rất mong subtem lưu tâm đên đề nghị này. vì mình nghĩ đây là 2 bộ phim rất hay và đáng bỏ công sức để làm sub
thanks suteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-6-2016 12:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim Finding Dory
Serie phim đầu tiên của cá con Nemo trong Finding Nemo không chỉ đem lại giải thưởng Oscar danh giá cùng doanh thu lớn  (936 triệu USD) cho Pixar mà còn là sản phẩm để đời của hãng. 13 năm sau, chúng ta lại được xem phần phim nối tiếp mang tên Finding Dory hứa hẹn còn hay và hấp dẫn hơn nhiều

Sau nhiều năm tìm kiếm Nemo, cô nàng cá xanh đãng trí Dory về sống cùng bố con cá hề Marlin và Nemo ở rìa san hô. Mặc dù vẫn lạc quan và hay quên như ngày nào nhưng nhiều lần, Dory mơ thấy gia đình khi còn nhỏ. Dory đã quyết tâm đi tìm cha mẹ mình  ở phía bên kia đại dương. Marlin và Nemo tiếp tục là những người bạn đồng hành đáng tin cậy nhờ sự am hiểu đại dương và đồng cảm với chứng mất trí nhớ ngắn hạn của Dory.

Chuyến đi gặp nhiều khó khăn ngay từ đầu, mà lý do chính là vì Dory chốc chốc lại quên mất mình đang đi đâu, làm gì. Nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình của các sinh vật dưới đại dương, họ đã tới được bờ bên kia. Dù vậy, một biến cố xảy đến khiến Dory bị lạc khỏi hai người bạn đồng hành, lọt vào Viện Hải dương học một mình và bắt đầu phải tự xoay sở Finding dory vietsub

[img]http://cdn2-[/img]

Tại đây, cô gặp những người bạn mới như cá voi Destiny cận thị, bạch tuộc Hank giỏi ngụy trang nhưng bị mất một chiếc xúc tu, cá heo mũi hếch Bailey hỏng ra-đa sinh học. Dù có khiếm khuyết nhưng ai cũng đều là bạn tốt và Dory thuyết phục được họ giúp mình tìm đường về nhà.

Các bạn chắc hẳn sẽ thích thú khi thấy Dory thường xuyên lạc đường tìm được lối ra trong hệ thống ống ngầm nối giữa các phân khu của Viện hải dương học, hay các sinh vật biển hợp tác giải cứu Marlin và Nemo trên một… chiếc xe tải đang chạy xuyên thành phố.

Một hành trình đáng nhớ mà Dory chắc sẽ lại quên nhưng khán giả - những ai từng yêu quý Finding Nemo hoặc lần đầu biết tới Dory – thì còn nhớ mãi. Bộ phim là chuyến phiêu lưu trọn vẹn về cảm xúc, có vui, có hồi hộp, có xúc động, đồng thời là những bài học cuộc sống giản dị sẽ còn được nhắc lại sau này.

Xem phim đi tìm Dory khởi chiếu tại Việt Nam từ ngày 17/6.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-1-2017 09:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Kites ơi, Moonlight của năm nay là một phim rất được. Phim đã giành được hơn trăm chiến thắng tại các lễ trao giải và vẫn là một đối thủ đáng gờm ở các hạng mục được đề cử khác. Nếu được, Kites lưu ý làm phim này sớm nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách