Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2391|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Như Những Phút Ban Đầu (Like The Very First Moments) - Hoài Lâm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
NHƯ NHỮNG PHÚT BAN ĐẦU

HOAI LAM
(LIKE THE VERY FIRST MOMENTS)

Nếu nuối tiếc tan trong bao tiêc nuối để yêu thương xa thật xa.
Nếu nỗi nhớ tan trong quên buốt giá và thời gian sẽ qua.
Cố giữ lấy dù chỉ là nước mắt.

Brought to you by Hoai Lam Gao - Kitesvn.com:

Translator: hoaihuong080494
Editor: tom-son
Timer+kara: myn.mystery
Typesetter + Encoder: nuneopenpen
Designer: hoonht

UTUBE

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 ôm ôm em :xxxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2014 13:35:36 | Chỉ xem của tác giả
Thấy ss mới là em phải xông vào cờm mân liền

Thiệt nghe bài này từ lúc ra trên Zing Mp3 rồi

Ai cũng bảo bài này Bùi Anh Tuấn hát hay hơi, truyền cảm hơn

Bản thân mình lại thích Hoài Lâm hơn (Vì không thích giọng hát BAT)

Có lẽ Lâm chưa trải qua tình cảm này, nên khó có thể diễn đạt được hết cảm xúc bài hát.

Dù sao bài này Lâm hát rất nhiều người ủng hộ!!!

Cho 1 Like

Bình luận

Ok, Cưng^^  Đăng lúc 26-9-2014 04:15 PM
Em biết mà ss =)) Come back lên hàng đầu là đúng rồi, em đang luyện đến tập 40 rồi, chắc hnay xong :)) Ý em là chừng nào có hú em tiếng kaka  Đăng lúc 25-9-2014 05:56 PM
mấy khâu kia thì chưa. ráng chờ nhé ^^  Đăng lúc 25-9-2014 02:33 PM
Như cả tuần nầy vào inbox của Face mà còn k được.Với 2PM comeback, nên ưu tiên sub nhanh những cái Hot, nên đành cho phim Taec lại phía sau. Trans thì xong mà.  Đăng lúc 25-9-2014 02:33 PM
Em đang tu luyện phim đó hả? dạo này tụi s bận quá, s thì bận điên cuồng, phuthuy thì đi làm còn bé Vy thì một mình nó kham không hết việc mà mạng thì cứ đứt cáp.   Đăng lúc 25-9-2014 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-9-2014 07:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô , cảm ơn em
em và đội subteam thiệt là giỏi quá
ss nghe bản này hồi audio rồi giờ có hính ảnh nghe luôn rồi
Giọng Gạo hát trong movie nghe hay hơn rất nhiều
cơ mà hình ảnh minh họa thì nó buồn cười quá
phải chi cái ông đạo diễn cho cháu nó đóng vai học sinh nhí nhố thì nó hợp hơn
có một số nói cháu nó hát bài này k bang BAT, ss mò đi nghe thử luôn rồi
cá nhân ss nghe cháu nó hát thấy hyết áp bình thường người dễ chịu  , còn bạn kia hát ss nghe mệt tim quá
hahaah là ý riêng của ss thôi , ai mê anh kia đừng chọi đá nhá
cảm ơn em và subteam rất nhiều

Bình luận

thôi mà giọng nghe đã gì đâu. Em nó đang kế hoạch phát hành album các bài hát nhạc xưa ấy, mong là ra sớm để nghe cho đã :))) vì giọn gem ấy bây giờ hay hơn nhiều   Đăng lúc 30-9-2014 10:07 AM
Nói đến cái clip là em sẽ diễn tả" hơi bị nhiều ấy, nhìn chán không biết dùng từ gì nói luôn torng khi em nó hát hay thế ^^. Mà công nhận xem em nó biểu diễn, fancam   Đăng lúc 30-9-2014 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 26-9-2014 16:27:58 | Chỉ xem của tác giả
TieuHo gửi lúc 26-9-2014 07:00 AM
Hô hô , cảm ơn em
em và đội subteam thiệt là giỏi quá
ss nghe bản này hồi audio rồi  ...

Em cũng nghe bài này hồi audio,lúc mới ra, vào nghe luôn và em nghĩ ngay thể nào cũng bị so sánh và bị vài người nghe thấy không hợp vì ngay lúc nghe lần đầu tiên em cũng thấy vậy tại lúc đó em cứ nghe hoài thể loại bài hát kia của Cháu nó nên chưa thông nỗi Nhưng nghe vài lần cũng cảm thấy ổn và bây giờ nghe MV thì càng thấy ổn hơn )  Em nghe chứ không nhìn đâu vì cái MV này quay ẹ quá hahahah. Không phải Cháu nó không hợp với cái concept này nhưng mà do concept của MV quá tệ, góc quay thì làm cháu nó nhỏ và lùn, nội dung thì chẳng đọng lại gì cả   Nếu làm MV long lanh một xíu thì sẽ tốt hơn , em nghĩ vậy

SS nghe Bùi Anh Tuấn hát rồi hả? em thì chưa nghe. Nhưng nếu như s nói, em cũng giống s, thích kiểu hát nhẹ nhàng , làm mình có thể "thưởng thức" chứ không thích cái kiểu hát mà làm mình phải gồng mình lên rồi phải suy nghĩ mới cảm được bài hát, em chẳng thích vậy tí nào. Chắc hai chị em mình già quá rồi thì phải hahhahah

Mà có nhiều bài cháu nó biểu diễn hát nghe cũng phê lắm s, s chịu khó lên YT xem đi hoặc vào Facebook của em đó. Chắc cháu nó cũng sắp phát hành cái album tuyển tập các ca khúc nhya5c quên hương rồi thì phải

* Không liên quan chứ nhìn cái sign của s, em nhớ anh chưn dài quá. Tối hôm qua mới vừa tu luyện Faith xong ( down lâu rồi mà hôm nay mới rảnh để xem., mà xem đêm nào cũng 2-3h sáng ) và vì nhớ nên mở The Heirs ra xem lại. Phim điện ảnh chắc còn lâu mình mới xem được, mà xem không đã. Mong Chưn dài đóng bộ phim mới quá ^^

Bình luận

ss cũng hay mò lên YT cói mấy clip của cháu nó lắm, hôm bữa nghe cháu nó hát con bướm xinh gì ấy nhìn vui ghê:) , ss cũng mong cháu nó ra dĩa nhạc quê hương nghe cho đã :   Đăng lúc 29-9-2014 11:36 PM
ý tưởng gì mà lờ mờ , đã thế quần áo của diễn viên nhìn thiếu thốn lẫn cả dư thừa , còn Gạo thì mặt non choẹt ấy =)))))))  Đăng lúc 29-9-2014 11:35 PM
còn về cái movie thì thương cháu nó lắm cơ mà tìm mãi chẳng có gì để khen , chỉ muốn nói là ông đạo diễn bị hâm thôi =)))))  Đăng lúc 29-9-2014 11:33 PM
uh , cái bài này ss mới đầu gnhe cũng thấy chưa đọng lại gì lắm , cơ mà gnhe mãi thấy cũng khá :))  Đăng lúc 29-9-2014 11:32 PM
Nhìn cuồn ss mà nhớ buồn cười =)) 2 cha con ngu như nhau :v  Đăng lúc 26-9-2014 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2014 08:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Hahahaha, mấy hôm nay em nghe toàn bài này không à

Giờ được mọi người chuyển sang eng có vẻ khá hay hay, clip được làm kara khá đẹp nè

SS cũng thích em Hoài Lâm này ạ, em aasty hát bài này khá là hsy luôn nè

Tks ss cùng đội ngũ subteam đã làm ra 1 tắc phẩm khá hay và công phu thế này nhé

Bình luận

S thích vì hát hay quá ^^  Đăng lúc 1-10-2014 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2014 19:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay quá.

Repeat hoài không chán. Hoài Lâm hát cảm xúc quá.

Cơ mà MV thì không thích lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-1-2015 20:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay. MV cũng quay khá đẹp khoe được giọng hát của Hoài Lâm. Nói chung Hoài Lâm có giọng hát truyền cảm nên theo dòng nhạc Quê hương hay nhạc hiện đại đều được cả. Chủ yếu chú Hoài Linh thích Hoài Lâm theo nhạc quê hương vì chú sợ Hoài Lâm không giữ được mình trước những cám dỗ của giới showbiz. Với dòng nhạc quê hương thì đa số các ca sĩ luôn giữ mình. Và một phần chú Hoài Linh muốn Hoài Lâm gìn giữ nét đẹp của dòng nhạc quê hương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-1-2015 12:35:44 | Chỉ xem của tác giả
Hoài Lâm át hay thôi rồi.
Thích cậu ấy ngay từ Gương Mặt Thân Quen.
Đẹp trai có tài ai chẳng mê.
Sẽ mãi ủng hộ cậu. Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-9-2016 11:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Em này đẹp trai, lại hát hay quá đi thôi, lúc trước mình không thích nghe nhạc sến lắm đâu, nhưng từ khi nghe Hoài Lâm hát  Về Dâu Mái Tóc Người Thương thì từ đó mình cứ tìm nhạc của Hoài Lâm để nghe, và bây giờ ghiền nhạc sến luôn roài. Chúc em mãi thành công nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách